Jump to content

Recommended Posts

• Replies 540
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

บูมขอบคุณมากๆเลยนะ

น้องเราใจสปอร์ตแบบนี้มานานแระ

จริงจะแจกตั้งแต่เดือนที่แล้ว ลืมๆ 55+ วันนี้ก็นั่งทำรถทั้งวันพึ่งถ่ายรูปลง 20.30น.อ่ะพี่

ผมโทรไปแล้วค๊าบบบบบ 555

เดียวของ ส่งให้วันทร์ นะครับ พอดี มอเตอร์ไซด์ ซัดหู ข้างซ้ายกระจกแตกละ -*-  ครับ วันนี้เลยไม่ได้ไป ส่งให้

รถก็สวย คนก็หล่อแถมใจดีด้วย.

เดี๋ยวเพ่ขึ้น กทม. วันไหนจาโทรหา ^__^

ขอบคุณนะครับพี่บอลวันนี้ เดียว โปรเจค ลับ คงต้องจัดไปละ :D :D :D

วันนี้ ก็ได้เจอกันสักที  ขอบคุณครับคุณพุ

อัพเดทกันหน่อย  หายไปนาน

20/12/2555  ไปรายการ Motor Mania ขอบคุณพี่ บอล และพี่หนึ่ง ครับ

พิธีกร 3 คน ใจดีเป็นกันเองมาก ขอบคุณครับ

วันนี้ เราก็ได้เจอกัน คุณพุจาก ระยองครับ  Type R ตัวแข่งกันชนแท้ เหมือนกันครับ  ขอบคุณมากครับวันนี้ที่มา พาตัดสติกเกอร์ นิดหน่อย  เอง ^^

ขอบคุณมากนะครับ พี่ๆทุกท่าน  รอปีใหม่ เข้า ตีโป้งแล้วครับ ตอนนี้มีลิ้น J's Type X มาแล้วครับ !! อีกสักพักครับ

วันนี้ ก็ได้เจอกันสักที  ขอบคุณครับคุณพุ

อัพเดทกันหน่อย  หายไปนาน

20/12/2555  ไปรายการ Motor Mania ขอบคุณพี่ บอล และพี่หนึ่ง ครับ

พิธีกร 3 คน ใจดีเป็นกันเองมาก ขอบคุณครับ

วันนี้ เราก็ได้เจอกัน คุณพุจาก ระยองครับ  Type R ตัวแข่งกันชนแท้ เหมือนกันครับ  ขอบคุณมากครับวันนี้ที่มา พาตัดสติกเกอร์ นิดหน่อย  เอง ^^

ขอบคุณมากนะครับ พี่ๆทุกท่าน  รอปีใหม่ เข้า ตีโป้งแล้วครับ ตอนนี้มีลิ้น J's Type X มาแล้วครับ !! อีกสักพักครับ

ดังใหญ่แล้วน้องเรา

เริ่มจะครบๆแล้ว รอบดูลิ้น j's type x นะ ว่าจะใส่ยุแต่กลัวจะต่ำกว่าเดิมมาก - -

ยังไงพี่รบกวนช่วยวัดหน่อยนะ ว่ามันลงมาจากเดิมเท่าไหร่

เริ่มจะครบๆแล้ว รอบดูลิ้น j's type x นะ ว่าจะใส่ยุแต่กลัวจะต่ำกว่าเดิมมาก - -

ยังไงพี่รบกวนช่วยวัดหน่อยนะ ว่ามันลงมาจากเดิมเท่าไหร่

ได้ครับพี่รูฟ

หายหน้าหายตาไปนานเลยน้องบูม

เห็นตัวแข่งติดติ๊กเกอร์นึกว่ารถใคร

อยากหล่ออย่าได้กลัวครับจารย์รูฟ

เข้าไปดูของผมได้

:0102: 

หายหน้าหายตาไปนานเลยน้องบูม

เห็นตัวแข่งติดติ๊กเกอร์นึกว่ารถใคร

อยากหล่ออย่าได้กลัวครับจารย์รูฟ

:0102: 

ว่าจะโทรไปรายงานตัวกับพี่เป้อยู่ :D   ก็พอดี ปีใหม่นี้ จะเอารถตีโป้งแล้วพี่ เลยต้องจำศีลหน่อยละ :ph34r: :ph34r:     ส่วนสติกเกอร์ เดียวลอกออกหมดครับพี่เป้  ตีโป้งรอบคัน

:P :P +1000 Like  :P :P

STEP  แก้เบื่อ   Type R Racing  > Type X  or MTR  :D :D :D

• 2 weeks later...
เข้ามาดูรถหล่อๆ วันนั้นเห็นขับผ่านแว๊ปๆเกือบจำไม่ได้ 555

ไม่ได้เข้านานเลยพี่ยุ้ย :D :D :D  Happy new years ย้อนหลังนะพี่ เจอวันไหนทักได้นะ พี่

อัพเดทสักหน่อยนะ พึ่งสักอเดปเตอร์ 1 นิ้ว รอของอยู่

สรุป Step สุดท้าย Type X แน่นอน ตามคันข้างจาก Malaysia แน่นอนครับ ลิ้น จองแล้ว ยกเว้นแอร์ดัก  นะ :D :D

เดียวไปเอานะครับ คุณพุ :P :P

รูปตัวอย่างเกิดกิเลสมาทั้งสองคันเลย

ปีใหม่กลับไปชัยภูมิ หนีไปเปลี่ยนยาง Yoko Adban DB มา 215/50/17 อีก 2 ล้อ

ฝากบรรยากาศโรงงานที่บ้านสักหน่อย ไม่ได้กลับไปนาน

ภายในโรงงานแห่งที่ 3

ตอนนี้ รอวันจันทร์ คุมราคา แปป หน้าจะได้เข้าตีโป้งละ  เอารถบ้านตามไปอีกคันไปเป็นเพื่อนทำสีด้วย :) :)

อัพเดทสักหน่อยนะ พึ่งสักอเดปเตอร์ 1 นิ้ว รอของอยู่

สรุป Step สุดท้าย Type X แน่นอน ตามคันข้างจาก Malaysia แน่นอนครับ ลิ้น จองแล้ว ยกเว้นแอร์ดัก  นะ :D :D

เดียวไปเอานะครับ คุณพุ :P :P

รูปตัวอย่างเกิดกิเลสมาทั้งสองคันเลย

ปีใหม่กลับไปชัยภูมิ หนีไปเปลี่ยนยาง Yoko Adban DB มา 215/50/17 อีก 2 ล้อ

ฝากบรรยากาศโรงงานที่บ้านสักหน่อย ไม่ได้กลับไปนาน

[img=http://image.ohozaa.com/i/fb8/efOiuQ.JPG]

[img=http://image.ohozaa.com/i/g0c/cNkJaP.JPG]

[img=http://image.ohozaa.com/i/e86/FjKyao.JPG]

ภายในโรงงานแห่งที่ 3

[img=http://image.ohozaa.com/i/2a1/JteUB2.JPG]

ตอนนี้ รอวันจันทร์ คุมราคา แปป หน้าจะได้เข้าตีโป้งละ  เอารถบ้านตามไปอีกคันไปเป็นเพื่อนทำสีด้วย :) :)

รอชมtype x หล่อๆ

• 2 weeks later...

อัพเดทหน่อยนะ หายไปนานละ แต่ก็คงจะหายต่ออี :unsure:

20/1/2556

ได้ Adapter สีแดง อโน มา กว้าง 1 นิ้ว มาใส่ล้อหลัง + ถอด ที่รองสปริง คู่หน้าโช็ค Type R ออกครับ

ตอนนี้สเปค ล้อ

หน้า 9 ออฟ +25

หลัง 8 ออฟ +25  ใส่อเดอปเตอร์ 1นิ้วแล้วครับ

ก่อนใส่รูปบน

หลังใส่ครับ

[ลองดูที่เสกิต์ข้าง  ]

:P :P :P ใกล้ละนะครับ  :P :P :P อยากจะเหมือนจนใจจะขาด !!

:D  และวันพรุ่งนี้ จันทร์ 21 เป็นวันที่เอารถไปตีโป้งครับ @ อู่มาสเตอร์พีชครับ สเปค หน้า 1.5นิ้ว หลัง  2 นิ้ว ครับ

ส่วน STep แก้เบื่อ ลิ้น Type X Coming Soon คับ

อัพเดทหน่อยนะ หายไปนานละ แต่ก็คงจะหายต่ออี :unsure:

20/1/2556

ได้ Adapter สีแดง อโน มา กว้าง 1 นิ้ว มาใส่ล้อหลัง + ถอด ที่รองสปริง คู่หน้าโช็ค Type R ออกครับ

ตอนนี้สเปค ล้อ

หน้า 9 ออฟ +25

หลัง 8 ออฟ +25  ใส่อเดอปเตอร์ 1นิ้วแล้วครับ

ก่อนใส่รูปบน

หลังใส่ครับ

[ลองดูที่เสกิต์ข้าง  ]

:P :P :P ใกล้ละนะครับ  :P :P :P อยากจะเหมือนจนใจจะขาด !!

:D  และวันพรุ่งนี้ จันทร์ 21 เป็นวันที่เอารถไปตีโป้งครับ @ อู่มาสเตอร์พีชครับ สเปค หน้า 1.5นิ้ว หลัง  2 นิ้ว ครับ

ส่วน STep แก้เบื่อ ลิ้น Type X Coming Soon คับ

รอชมคราฟฟฟฟฟ

Up ตลอดเรยคันเน้. จาหล่อไปไหนนนน

รอชมคราฟฟฟฟฟ

Up ตลอดเรยคันเน้. จาหล่อไปไหนนนน

:D :D  เดียวจะรีบหล่อ จะได้ไปกะพี่บอลได้ไงพี่ชาย :lol: :lol:  รอ Meet ถ่ายรูปนะพี่