Jump to content

Recommended Posts

• Replies 540
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

ยังไม่เสร็จ...ถ้าเสร็จรับรองหล่อแน่ๆครับคันนี้

ยังไม่เสร็จดีหรอกพี่โต้งเหลือ ฝาหลังลาย 1 อีก 1 บาน แต่หมดงบประมาณ ก่อนเดยว หลัง สงกรานต์มีแน่ครับ

อัพหน่อยนะครับ 21/3/2556

มีคนถามว่า  รูปข้างบนนี้ Flush Style หรอ !!  ผม มะมีความรู้ครับ

พรุ่งนี้จะแก้ โป้งหลัง นิดหน่อย ให้มันหมด ที่ดิฟ  ส่งร้าน ร้าน กล้วย ทำเกินมา :0064:

ปล. มะสวยเลย  นี้ละงานต้องแก้ของจริง :0179:

ต่อชายกันชนหน้า ทำสีเองที่บ้านอ่ะจ้า พรุ่งนี้พ่นสีเอง  :0108:

ไม่เกินสิ้นเดือนนี้ 23 มะทัน เสียใจจังเลยน้องกอล์ฟ อด เลย

แอบไปสตาร์ทรถ แบตเตอรี่ เสียแล้วครับ โยนทิ้ง ครับ

ท่อพี่เบส ทั้ง เส้น Step 2 เอามาขัด บัสโซที่บ้าน 55+ สภาพจากซากศพ เงาแว๊บเลย เจ้าของเก่าดูแลดี แต่ไม่ค่อยพาอาบน้ำแน่เลย

ใครอยากได้บัตร Motor show มีเหลือ 2 ใบนะครับ พอดี แจกหมดละ

ขอ คาราวะครับน้องบูมมม step full ครับ

-*-  ไม่ขนาด step full หรอกพี่ jack    ต่อชายหน้า+ข้างเสร็จหรือยังพี่ชาย รอชมอยู่นะ ของน้อง บ่ายนี้ พ่นสีกระป๋องละ  :0019:

อัพเดท 21/3/56

ไปใส่ท่อพี่เบสมาแล้วเน้อ  โยนอันเก่าทิ้งเลย :0032:  รู้สึกถึงความเปลี่ยนแปลง....! ขอบคุณครับพี่น็อต  สำหรับท่อชุดนี้นะ  / แบตเตอรี่ชาร์ตไม่เข้า ไปคบกับ 3k แห้งละ  :0157:

วันจันทร์หน้าจะรู้เรื่อง  แต่สิ้นเดือนนี้ละ 

-*-  ไม่ขนาด step full หรอกพี่ jack    ต่อชายหน้า+ข้างเสร็จหรือยังพี่ชาย รอชมอยู่นะ ของน้อง บ่ายนี้ พ่นสีกระป๋องละ  :0019:

อัพเดท 21/3/56

ไปใส่ท่อพี่เบสมาแล้วเน้อ  โยนอันเก่าทิ้งเลย :0032:  รู้สึกถึงความเปลี่ยนแปลง....! ขอบคุณครับพี่น็อต  สำหรับท่อชุดนี้นะ  / แบตเตอรี่ชาร์ตไม่เข้า ไปคบกับ 3k แห้งละ  :0157:

วันจันทร์หน้าจะรู้เรื่อง  แต่สิ้นเดือนนี้ละ 

อยากเห็นเร็วๆแล้ว

อัพเดท 21/3/2556   บ่าย 4 โมงแก้เสร็จแล้วครับ

ตัวต้นแบบ โป้งหลังครับ

ตัวปัจจุบัน  เหมือนแล้วครับ :0157:

พรุ่งนี้โป้ว โป้งแล้วครับ  :0148:    แอบหนีจากอู่ ไป  FS Sticker House สักนิดหน่อย  ใกล้แล้ว

แวะมาทักทายนะครับพี่ ชื่อนัทครับ อยู่หมู่บ้านประชาชื่่นเหมือนกัน  :)

รอติดตามนะครับ

แวะมาทักทายนะครับพี่ ชื่อนัทครับ อยู่หมู่บ้านประชาชื่่นเหมือนกัน  :)

รอติดตามนะครับ

ขอบคุณครับ นัท  ใช้รถสีอะไรหรอ จะได้ ทักทาย ชวนมานั่งกินกาแฟ แถวนั้นครับ  ขอเบอร์ด้วยละกัน ว่างๆ มานั่งคุยกันได้ครับ 087-9911331  เบอร์ผมครับขอบคุณที่แวะมาทักทายครับ

ฝากดูลิ้นหน้าหน่อยน้องถึงไหนแล้ว อยากใส่แล้วอ่ะ......

รับทราบครับพี่อู๊ด  เดียวตามให้ครับพี่

Next Step    Advan Rs 18    225/40/18  Coming Soon  ใครสนใจล้อ  ขอบ 17  กว้าง 8 และ 9 ออฟ +25 ลองมาจีบดูนะ มีราคา Shock !!

โหรถ โหดมากๆ  :wacko:  

มามะมาใส่ขอบ 18 ดีก่า

ล้อ RS เด่วนี้มีเนียนกว่า ร้าน Blue auto ละนะครับ ถูกกว่าด้วย

หาดูตามร้าน Ramintra ล้อแม๊กซ์เลย ซอย รามอินทรา123

สเปค 18 x 9 et30 โคตรเหมือน

ขอบคุณพี่เจย์  พี่ต้น พี่วิน พี่หนึ่ง  อีกครั้งนะครับ ที่แนะนำ  ตอนนี้รู้สึก ว่า มันไม่เต็ม  แต่ต้องรอเวลาก่อนนะครับ

Next Step    Advan Rs 18    225/40/18  Coming Soon  ใครสนใจล้อ  ขอบ 17  กว้าง 8 และ 9 ออฟ +25 ลองมาจีบดูนะ มีราคา Shock !!

รบกวน PM detail และราคาล้อ17"ด้วยคับ ขอบคุณค้าบ

รบกวน PM detail และราคาล้อ17"ด้วยคับ ขอบคุณค้าบ

PM แล้วครับผม  :)  แต่ตอนนี้ ยังไม่ได้ประกาศขายครับพอดีว่า  รอรวมตังค์ หาแท้ ขอบ 18 พร้อมยางก่อนครับ  Advan Rs ขอบ 18 กว้าง 9 / 9  ออฟ 30 ก่อนครับ

ต้องจัดแท้ถึงจบครับ อิอิ

ต้องรออีกสักพักเลยครับพี่ :0112:   ขอบ 18 เสนอราคามา 60k 

พอดีข้อความถาม H drive Thailand ละ spec คันนี้

คันต้นแบบ  18      กว้าง 9.5 หลัง 9.5 ออฟ 20

พี่เสนอมา    18      หน้า 9 หลัง 9ออฟ +30     ราคา  60เค  :0218:

วันนี้บ่ายหน้าจะมีอะไรมาอัพเดทเพื่มแน่ :0019:   ฝันดีครับพี่หนึ่ง