Jump to content

ห้อง Daruma (DRM) Driving pleasure...performance needs...

Recommended Posts

แอบถ่ายรูปรถเพื่อนในคลับๆมานิดๆหน่อยๆครับ

รถบ้านๆอย่างผมได้มีโอกาสติดกล้องเทพๆกับเค้าบ้าง... ซึ้งใจ และ ประทับใจ มากครับ  :0050: 

ขอบคุณมากครับคุณโอม... ฝีมือถ่ายภาพยังสุดยอดเหมือนเดิมเลย  :0084: 

ขอบคุณคุณหนึ่ง และ ชาว DRM ทุกท่านด้วยครับ...  :0046: 

รถบ้านๆอย่างผมได้มีโอกาสติดกล้องเทพๆกับเค้าบ้าง... ซึ้งใจ และ ประทับใจ มากครับ  :0050: 

ขอบคุณมากครับคุณโอม... ฝีมือถ่ายภาพยังสุดยอดเหมือนเดิมเลย  :0084: 

ขอบคุณคุณหนึ่ง และ ชาว DRM ทุกท่านด้วยครับ...  :0046: 

ยินดีมากๆเลยครับ

วันนั้นอยู่ไหนครับผมมะเห็นคุณโน๊ตเลย

ยินดีมากๆเลยครับ

วันนั้นอยู่ไหนครับผมมะเห็นคุณโน๊ตเลย

พาเพื่อนไปเดินดูพริตตี้ครับ เพื่อนไม่เคยมางานแบบนี้ เลยพาเปิดหูเปิดตาครับ  :0048:

พาเพื่อนไปเดินดูพริตตี้ครับ เพื่อนไม่เคยมางานแบบนี้ เลยพาเปิดหูเปิดตาครับ  :0048:

จัดไปครับของสวยๆงามๆทั้งนั้น 

......รถหล่อ ภาพสวยมากครับ......

ขอบคุณมากครับ

ตากล้องขั้นเทพ กับ รถหล่อๆ ภาพออกมาสวยงามจริงๆครับ

ภาพไม่่ค่อยชัดเท่าไหร่ กล้องเริ่มไม่ดีแล้วครับ

สุดท้ายละ

ขอบคุณกิจกรรมดีๆจากทางคลับด้วยนะครับ

............................

พวงซิ่ง .. ไหงเป็นงี้..??

( เทร์นพวงรถเมล์ประจำทางกำลังมาเหรอนี่ )

ขอบคุณเื่พื่อนๆทุกท่านที่แวะเข้ามานะครับ

:0052:

555 ตัวนี้คงไม่ไหวมั้งครับพี่ลูกโป่ง 

ถอดภายในดำแดงรถผมมาขายยังซื้อมันไม่ได้เลยค๊าฟฟ

:0049:  :0056:

รบกวนสอบถามหน่อยครับ  ตอนนี้คุณโอมใช้กล้องบอดี้+เลนซ์อะไรอยู่หรือครับ

ภาพสวยมากๆ  มุมกล้องที่ถ่ายแต่ละมุมก็สุดยอด ชอบมากๆครับ  :0084: 

รบกวนสอบถามหน่อยครับ  ตอนนี้คุณโอมใช้กล้องบอดี้+เลนซ์อะไรอยู่หรือครับ

ภาพสวยมากๆ  มุมกล้องที่ถ่ายแต่ละมุมก็สุดยอด ชอบมากๆครับ  :0084: 

ใช้ Nikon D5000 ครับเป็นกล้องDSLRตัวเล็กๆระดับพื้นฐาน

ใช้กล้องตัวนี้มมาประมาณ 4 ปีได้แล้วมั้งครับ

ส่วนเลนส์ก็เป็นเลนคิต 18-55 ที่ติดกับกล้องมาครับ 

ยังไม่มีโอกาสได้ใช้เลนส์เทพๆบ้างเลยครับ อยากลองดูเหมือนกันครับ

เผื่ออารมณ์ภาพจะมีหลากหลายมีมุมแปลกๆมากกว่านี้ครับ ...  :) 

ใช้ Nikon D5000 ครับเป็นกล้องDSLRตัวเล็กๆระดับพื้นฐาน

ใช้กล้องตัวนี้มมาประมาณ 4 ปีได้แล้วมั้งครับ

ส่วนเลนส์ก็เป็นเลนคิต 18-55 ที่ติดกับกล้องมาครับ 

ยังไม่มีโอกาสได้ใช้เลนส์เทพๆบ้างเลยครับ อยากลองดูเหมือนกันครับ

เผื่ออารมณ์ภาพจะมีหลากหลายมีมุมแปลกๆมากกว่านี้ครับ ...  :) 

ขั้นเทพสุดๆเลยครับ  นับถือในความสามารถมากๆ   :0186: