Jump to content

3 คนในคลิป งานนี้ใครผิด อยากรู้ความคิดเห็น หาคนผิดได้ที่นี้ครับ

Recommended Posts

เข้าลิ้งไม่ได้สักอันเลยอ่ะ ครับ เนตร

เคยดูในเฟส แล้ว ประมาณว่า ผู้หญิงทะเลาะกันเรื่องมีไรกับผู้ชาย แล้วก็มาตบทั้งคู่เลย มีช็อตนึงถามว่า เคยนอนกันกี่ครั้ง คู่กรณีที่เป็นผู้หญิง บอกครั้งเดียว โดนไป 1 ที แล้วไปถามผู้ชาย โดนไปอีก 1 ที คลิปนี้ เป็นการโฟสไม่ผ่าน Youtube เลยดึงลิงก์ จากเฟสไม่ได้ ต้องแชร์ในเฟสกันอย่างเดียวเลยมั้ง 5555

คลิปนี้ น่าจะมาตามกระแส แรงเงา อ่ะครับ อิ อิ

เข้าลิ้งไม่ได้สักอันเลยอ่ะ ครับ เนตร

หมดปัญญาแล้วทำไม่ได้อะ อยากให้ดูกัน

เคยดูในเฟส แล้ว ประมาณว่า ผู้หญิงทะเลาะกันเรื่องมีไรกับผู้ชาย แล้วก็มาตบทั้งคู่เลย มีช็อตนึงถามว่า เคยนอนกันกี่ครั้ง คู่กรณีที่เป็นผู้หญิง บอกครั้งเดียว โดนไป 1 ที แล้วไปถามผู้ชาย โดนไปอีก 1 ที คลิปนี้ เป็นการโฟสไม่ผ่าน Youtube เลยดึงลิงก์ จากเฟสไม่ได้ ต้องแชร์ในเฟสกันอย่างเดียวเลยมั้ง 5555

คลิปนี้ น่าจะมาตามกระแส แรงเงา อ่ะครับ อิ อิ

อยากให้ดูกันจัง ทำไม่ได้อะ หรือต้องเอาลง Youtube แล้วค่อยลิงก์มาครับ

:0137:ขอโทษนะครับ คิดว่ามันเป็นเรื่องที่ไม่ค่อยเหมาะสมเท่าไหร่ รู้สึกจะดังไปถึงจีนและ น่าอาย

มีคนตั้งเป็นเพจอยู่ครับ เคยเข้าไปดู แต่คิดว่าไม่ค่อยเหมาะสม ทั้งคำพูด และ การกระทำ :0200:

ถ้าถามว่าใครผิดน่าจะผิดหมด ผู้ชายก็เจ้าชู้ :0198: แฟนผู้ชายก็รุนแรงเกิน :0162:

ส่วนกิ๊กก็รู้ทั้งรู้ว่าผู้ชายมีแฟนแล้ว แถมรู้จักแฟนของผู้ชายด้วย :0092:

จริงๆก็ไม่ได้สนใจซักเท่าไหร่นะ แต่มีคนแชร์มาหน้าวอเฟสบุ๊กเลย ตามดู อิอิ

ปกติไม่ค่อยจะไปยุ่งเรื่องพวกนี้ แต่ถ้าใครอยากดูคลิปกดเข้าไปในเพจ จากรูปลิง >> :0021:

จริงๆไม่น่ามีการถ่ายคลิปมาลงเลย

สังคมมันเสื่อมก็เพราะเราใช้สื่อพวกนี้ไม่ถูกวิธีอะครับ

สื่อพวกนี้มันกระจายไปได้รวดเร็ว เด็กรุ่นใหม่มันมาดู

มันก็เอาไปเป็นตัวอย่าง คนเราก็แปลกนะ มีการศึกษาที่สูง

แต่กลับไม่ใช้ความรู้และสติปัญญาในการคิด สงสารประเทศไทย