Jump to content

THE CODE : ฝากรถบ้านสีแดง ไว้สักคันนะครับ ><

Recommended Posts

บ้านเล็กบ้านน้อย

ไปหลงรัก (เจ้าของ) มาสด้า2 แว้วววววว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

งั่มๆๆๆๆๆๆ

^__________^

:ph34r: :ph34r: :ph34r: :ph34r:

แอบมาส่องหรอจ๊ะ

อยากแด๊นน

คืนที่วันเสาร์ที่ 21 ที่พี่เดียวนัดมีตติ้งย่อย เมาเสร็จแล้ว เราไปต่อ wip กันเถอะ

มู๋แดงเอ้ยยยยยย หลงแต่คันเล็กๆน๊าาาาาา ฮ่าๆๆ

ก็คนกะลังเห่อของเล่นใหม่นี่หน่า >.

ก็คนกะลังเห่อของเล่นใหม่นี่หน่า >.

หมั่นไส้แท้เหลาาาาาาาาา อิอิ สวยเสร็จแล้วเอามาอวด

^__________^

แอบมาส่องหรอจ๊ะ

คืนที่วันเสาร์ที่ 21 ที่พี่เดียวนัดมีตติ้งย่อย เมาเสร็จแล้ว เราไปต่อ wip กันเถอะ

WIp WIp เด๋วจะเต้นให้โลกลืม

คิดถึงจังครับ

คิดถึงเหมือนกันครับพี่เอ๊ก เจอกะนวันไปสร้างพระนะครับ

บ้านเล็กบ้านน้อย

5555555555555555+

มู๋แดง ฝ่าฝนอีกแล้วสิ อิอิ เลอะทุกวันช่วงนี้

เห็นมู๋แดงแล้วสลดใจ ทำไมเขอะได้ถึงเพียงนี้ -*-

ไปหลงรัก (เจ้าของ) มาสด้า2 แว้วววววว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แซวเค้าหรอตะเองงง

อุ้ยยยยยยย มีคนมาจีบน้องชายผม

มั่วแร้วพี่บอม 5555555+

หมั่นไส้แท้เหลาาาาาาาาา อิอิ สวยเสร็จแล้วเอามาอวด

รถสีดำมันแต่งยากจังอ่า ภายนอกว่าจะใส่ Wing Js อีกอย่างก็คงพอแล้ว เสาร์-อาทิตย์นี้คงไป ทำซีนอน+ท่อตามที่ตั้งใจไว้

WIp WIp เด๋วจะเต้นให้โลกลืม

555555555555555+

แซวเค้าหรอตะเองงง

เป่าน๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รถสีดำมันแต่งยากจังอ่า ภายนอกว่าจะใส่ Wing Js อีกอย่างก็คงพอแล้ว เสาร์-อาทิตย์นี้คงไป ทำซีนอน+ท่อตามที่ตั้งใจไว้

555555555555555+

จัดเต็มกันไป.....จะหล่อเทพไปไหนเล่า

เป่าน๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จัดเต็มกันไป.....จะหล่อเทพไปไหนเล่า

ขอนิสนึง อิอิ

แปปเดียวจะพักเที่ยงละ ศุกร์ 13 ไปบ้านผีกัน อิอิ

ป่วยอยู่ไม่ใช่หร๊า ซ่าส์จังนะป๊ะ

:0212: :0212: :0212: :0212: :0212:

นับตังเพลินเลยนะ

พี่บาสกลัวผีหรอ ???

พูดไปงั้นแหละน้อง สุดท้ายก็ต้องไปอยู่ดี 55555+

:0115: :0115: :0115: :0115: :0115:

มาเป่าอะไรแถวเน้ อิอิ

แปปเดียวจะพักเที่ยงละ ศุกร์ 13 ไปบ้านผีกัน อิอิ

ไปแด๊นดีกว่าพี่วิน ฮ่าๆ

ป่วยอยู่ไม่ใช่หร๊า ซ่าส์จังนะป๊ะ

พี่วินโดนเบรคซะแล้ว 555555555555555+