Jump to content

***กระทู้ ประมูลสินค้า กิจกรรม "จิตอาสา ทำเพื่อน้อง" **********************สรุปผล อยู่ โพสต์ที่ 2

Recommended Posts

ร้าน ไอเมด เขาให้มาร่วมอ่ะครับ

ครับศิษย์น้อง

สรุปผลการประมูล อยู่ในกระทู้นี้

หน้าแรก  โพสต์ ที่ 2   ครับ

สรุปผลการประมูล อยู่ในกระทู้นี้

หน้าแรก  โพสต์ ที่ 2   ครับ

รับทราบครับน้องเก๋

ไม่ไหวๆ ปวดตามากๆ ไปนอนก่อนฮับ

ฝันดีครับน้องเก๋

รายการที่ 45.กี๊ฟเซ๊ตแฮปปี้ มีล ชุด "ความสุขของผม"  อยู่ที่ 1,777 บาท puizanarak 08-222-33-1-22

พี่ปุ้ยเอาไปทำอะไรอ่ะพี่ เข้าใจอะหยั๊งผิดอ๊ะป่าว 55555

น้องแมนคิดว่าของใครหละ ^^

ตามนั้นครับพี่วี เป็นอันว่าเราพี่น้องรู้กัน  :0184:

ชักน่าสงสัย

อาจารย์สงสัยอะไรอ่าาาา  :D

ไม่ได้อะไรเลย เสร็จจากงานเฉียดฉิวเวลา 

น้องๆ บนเรือได้กันเพียบเลยครับพี่

คอมแฮงค์ซะก่อนอดทำบุญเพื่อน้องเลย :lol::P

ช่วยน้องโดยการโอนเงิน ตามกระทู้ในห้องรับแขกก็ได้นะครับ

อันนี้ต้องไปรับยังไง แจ้งผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

รายการที่เท่าไหร่ครับ

แจ้งโอนเงิน พร้อม ที่อยู่จัดส่งนะครับ ถ้าชิ้นไหนพร้อมจัดส่งก็รอรับได้เลย
แต่ถ้าชิ้นไหน ไม่จัดส่ง จะให้เบอร์โทรเพื่อติดต่อเพื่อไปรับของครับ

สินค้าชินไหนมีปัญหา ทีมงานจะโอนเงินคืนให้เต็มจำนวนครับผม ก่อนถึงวันทำกิจกรรม

พรุ่งนี้จัดการโอนให้นะคับ รายการที่ 15 โอนแล้วให้แจ้งในนี้ได้เลยใช่ป่ะคับพี่เก๋

ใช่ครับพี่ แจ้งในกระทู้นี้เลย

ประมูลไม่ทัน บริจาคเป็นเงินได้นะคะทุกๆ คน ^^

รับทราบ  โอนได้ถึงวันไหนครับเนี่ย

Guest
This topic is now closed to further replies.
  • Create New...