Jump to content

Super Street Rocket Honda Civic Type R _ DRM & K-CEPTION !!

Recommended Posts

เปนไงบ้างครับ ว่างเมื่อไร นัดไอต้อมมาด้วย ตัวว้อน

wa เมิงไม่ค่อยตอบเลยแสส กุเมิงมัน 2 วันติดละเนี่ย กิกิ

ไว้ว่างๆมาจัดระเบียบงูเขียวให้หน่อยนะ

:0114:

ได้ครับพี่ ได้เลยๆ

ปกติดูแดงแล้วเฉยๆ แต่จากรูปคันนี้กลายเปน idol ไปแล้ววว __ :D

ขอบคุณมากๆครับพี่ ได้รูปสวย กล้องดี มุมถ่ายดีเท่านั้นเองครับผม ^^

ก็บอกแล้วว่าสวย จัดเลยแบงค์ :0093:

ไม่เจอพี่โบ้นานแล้วครับ คิดถึงมาก กิกิ

1 2 2.5.....Hey!

เมื่อวานขอโทษที่กลับก่อนนะครับ

Hey หลับ

:0142: :0142: :0142:

ใครหลับอ่าครับพี่ กิกิ

ดูกี่ที่ก็หล่อ

:0102:

กรองบิสช่ายไหมครับพี่เป้ กิกิ

ซ้อมเด็กวันละกี่รอบจ๊ะ 55555+++++

อย่างน้อยต้อง 1 ครับ 5555+ ไม่ไหวครับ เหนื่อยมาก

ไม่ธรรมดานะเราอะ

อะไรไม่ธรรมดาแว้ กิกิ หลอนหวะเมิง

เด๋ยวนี้ มีสาว ละลืมเพื่อน

เพื่อนคือที่ 1 แต่ต้องเพื่อนที่ 1oo กับเพื่อนเสมอนะครับพี่ต้อม 27 กิกิ

ไอท่อสปูนนิ มันไม่ธรรมดาจิงๆ :0090:

เดินตามทางพี่ตี๋ เยาวราชครับ กิกิ

ใช่ๆๆๆลืมน้องด้วยย

โหดมากกก

อารายกานอ่าน้อง

ปลด Lock เสื้อได้แล้ว

:0114:

ปลดเสื้อผ้าไปก่อนได้ปะพี่ กิกิ หื่นมากกกกกกกกกอะพี่โอม

น้องเม่าคันแรง อยากไปฟังเสียงอีกจังเลย เราต้องได้เจอกันอีกครับ รถสวย + แรง + หล่อ + ฮา ... แถมขากวนพี่ๆเค้าอีก 555 ชอบๆเฮฮาดี

ขอบคุณคร๊าฟพี่ ไม่ขนาดนั้นหลอกครับ

เดี๋ยวเจอกันวันไหนค่อยว่ากันอีกทีนะครับผม

เออมีสาวแล้วนี่หว่า

ใครวะ

จิงหลอวะ

เออนั้นดิ่

จริงดิ

:0052:

พี่ว่าจริงป่ะละ

เหลือเห้ยไรอะ คุยทั้งวัน

เหลือไรละ ไม่มีเลยเนี่ย

เม่าๆช่องดักลมตกลง ทำที่ไหนยังไง ซื้อที่ไหน บอกหน่อยดิ จะทำๆอะ จุ๊ฟๆ

ตามที่คุยในเฟสครับพี่อุ้ย ต้องทำกันเองอย่างเดียวเลยครับ

แอบชมคันโหด น้องเม่าจ้าาา

ขอบคุณคร๊าฟ มีแต่คำบอกเล่าครับ เรื่องจริงไม่ช่แบบนั้นเลยครับพี่ กิกิ

ช่วงนี้หัวใจเป็นสีชมพูน๊าาา

:wub:

เป็นครั้ง เป็นคราวครับ กิกิ

จะมาชมของแดง ดันเจอแต่สีชมพู

:wub:

แหม๊พี่เป้ครับ ไม่เชิงแบบนั้นอ่าครับพี่ ยังไม่ชัวเลย

เมิงก็พอกะกุแหละ เจอมิ้น***ทักกุเสียขวัญเลย 555555555555555555

ฟิตเน็ตชัวปาวเนี่ย

ดีแล้วน้อง จะได้มีชีวิตชีวาสดใส 55

:D

เรื่องเยอะแยะมากมายเลยครับ เจอแล้วมีเรื่องเล่า กืกื

ฟิตเน็ตชัวปาวเนี่ย

สภาพนี้ไม่จัดทนไหวหรอวะ 5555

เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเจอกันนะ อยากไปลั่นๆ 555++

นานๆไปวิ่งทีอ่าครับพี่

คิดถึงจังเลยยยยยยย เมื่อไหร่มาหาพี่ที่บ่อปลานิ

เดะขอเป็นสัปดาห์หน้านะครับ ถ้าเล็งว่าวันไหนว่างแล้วจะลองนัดอีกทีนะครับ

หัวใจพองโตเลยน๊าาาาาช่วงนี้ พาพี่ไปนั้ง K20A บ้างสิ

ยังไม่ขนาดนั้นครับ อิอิ

เดี๋ยววันไหนเจอกันแล้วจะให้ลองนั่งนะครับ

คิดถึงวะ กิกิ มรึงทำพรมด้วย+ท่อแอร์อย่าลืมมมกิกิ

เออ เดะท่อแอร์หาไปให้นะ

ได้ๆ ไว้เจอกัน

:0102:

ครับพี่ชาย

ไม่ค่อยอยากเข้ามาเลยห้องนี้

:0162:

ไหนว่าจะไม่เข้ามาอ่าพี่ กิกิ

ไม่เม่าว่างๆตลอด ใครเหงาโทรหามันได้

ไอสาด กุก็ทำงานของกุ เวลานอกเหนือก็ว่างสิวะ

อกหักเรื่องเล็กก

สิวๆหน่าเพื่อน เป็นมาเกิน 20 เดือนละ ชิน 55555

สีแดงแรงจริงๆ

ช่วงนี้อืดๆครับพี่ ฝนตก ไม่ได้ล้าง อากาศร้อน