Jump to content

Super Street Rocket Honda Civic Type R _ DRM & K-CEPTION !!

Recommended Posts

แม่งมัวแต่คลุกกับเด็ก

+111111111111 มันขอเด็ก ที่สุพรรณ คลุกมันเรย

มฤคิน กลิ่นคาวปลา!

รอบหน้าไม่ทำงานแล้วนะ นั่งเฉยๆละอะ อิอิอิอิ

28 นี้เจอกันนะจ๊ะ ไอตูด :0067:

เมื่อวานอยู่ตั้งแต่เที่ยงก็ไม่ยอมบอกผม

สวยใส แรง ดุ

ขอบคุณคร๊าฟพี่ ขอสวยก็พอแล้วครับผม อิอิ

***มัวแต่คลุกกับเด็ก

เด็กสุ1000 ให้เบอร์ง่ายแสส

เจออะไร ไม่มีชวนนนนนนนนนนนนนน

ง่วงนอนละ

ครบรอบของเดอะแกงค์ ถ้าแกขอวีซ่าไม่ผ่านหนักแน่นะ โอ๊ค :0184:

เออ ไม่ผ่านเมิงตายแน่ ไอเทพน้ำเปล่า

ทักทายคันแดง ขาโหดประจำเว็บคร๊าบบ น้องเม่า

สัวสดีคร๊าฟพั่ ขาโหดเลยหรอครับ อิอิ เขิลๆแปลกๆยังไงก็ไม่รู้ครับพี่ 555

+111111111111 มันขอเด็ก ที่สุพรรณ คลุกมันเรย

ฮื้ม .... นี้เมิงท้ากุเหรอ !!!!!!!!!!

5555555555+

ช่วงนี้หายๆไปนะ แอบทำไรเปล่า เอิ้กๆ

ไม่ได้ทำไรเลยคร๊าฟ อะคิอะคิ

แกล้งตายอีกแล้ววววววว

อยากจะแกล้งหวะ ช่วงนี้สอนเด็กที่โรงเรียน เหนื่อยหวะเมิง

28/7/12 เหล่า ขุนพล DRM. เตรียมตัวให้พร้อม เจอกัน

" ปาร์ตี้ ครบรอบ 2.5 ปี DRM."

:0183: :0183: :0183:

เคลียร์ทุกอย่างทุกเรื่อง แล้วก็พร้อมแล้วครับพี่ใหญ๋

เปงไงน้อง อยู่ไหนเนี่ย

28 นี้เจอกันนะคร๊าบบ

:0080:

ช่วง 1-2 วันนี้กลับมาพักที่บ้านครับ ช่งวนี้ทำงานที่ดินแดงอยู่ครับ

เจอกันครับพี่เอก คิดถึงครับ

หายตัวๆ ยังจำกันได้มั่งปะห๊ะ อิอิ

จำได้ครับพี่อุ้ย ช่วงนี้งานเยอะนิดหน่อยครับ อิอิ

เม่าครับกรองที่ใส่อยู่ ของอะไร มีตรงรุ่ง DC5 ไหม พร้อมที่ดัดลม

เสียดาย..กรุ๊ปเอ็มมีคนมาปล่อยดัน จับไม่ทัน

เม่าครับกรองที่ใส่อยู่ ของอะไร มีตรงรุ่ง DC5 ไหม พร้อมที่ดัดลม

เสียดาย..กรุ๊ปเอ็มมีคนมาปล่อยดัน จับไม่ทัน

ใส่กรอง blitz super sonic อยู่ครับพี่

ผมไม่ค่อยทราบรายละเอียดครับว่าตัวนี้มีตรงรุ่นหรือเปล่าครับ

แต่ของผมก็ไม่ตรงนะ แต่ตัวท่อกรองเอง สามารถที่จะใส่เขากับท่อยางของคอไอดีเดิมได้เลยครับ

ส่วนที่ดักลมต้องดัดแปลงกันเองครับ อาจจะเพิ่มท่อเป่าอากาศเข้าไปก็สามารถที่จะช่วยได้เยอะเวลารถวิ่งครับ

ใส่กรอง blitz super sonic อยู่ครับพี่

ผมไม่ค่อยทราบรายละเอียดครับว่าตัวนี้มีตรงรุ่นหรือเปล่าครับ

แต่ของผมก็ไม่ตรงนะ แต่ตัวท่อกรองเอง สามารถที่จะใส่เขากับท่อยางของคอไอดีเดิมได้เลยครับ

ส่วนที่ดักลมต้องดัดแปลงกันเองครับ อาจจะเพิ่มท่อเป่าอากาศเข้าไปก็สามารถที่จะช่วยได้เยอะเวลารถวิ่งครับ

เม่าพอสละเวลาพาไปจัดให้ใด้ไหมครับ หรือมีน้องในกลุ่มที่พอเข้าใจ

จะให้พาไปใส่จะดีมากเลย

ปล. มีแต่คนบอกเสียงดูดอากาศรถเม่าโหดมาก

ข้างในอย่างโหดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด รถสนามมมมม

โหดไป2-3 วันเองครับ พอดีถอดภายในซักไว้ครับ เสียงดังสุดๆเลยครับ

เมิงหายตัวไปไหนวะ หอยกาบ

กลับมาพักบ้าน เดะวันจันทร์กลับละ

สบายดีไหมครับ น้องเม่า

สบายดีครับพี่ แอบเซ็งอากาศนิดหน่อยครับ เปลืองค่าล้าง 555