Jump to content

Samut Sakhon Zone

Recommended Posts

มารายงานตัวรอบเช้าครับ ในนี้มีใครเล่นเกมส์ XBOX360 บ้างครับ หรือว่าทำแต่งานกันครับ

ผมซื้อมารวม 14,000 เล่นน้อยมาก(เพราะไม่มีเวลาเล่น)เลยเอาไปตั้งขาย 9,000 มีคนต่อเหลือ 6,000 อยากลองถามเพื่อนสมากชิกห้องมหาชัยว่า น่าขายมั้ยครับ

เอาแบบว่ามองภาพรวมๆเหมือนเพื่อนๆมีของอย่างนึงหน่ะครับ แต่ไม่ได้ใช้แล้วอยากขายอะไรประมาณนี้ครับ(เพราะหลายท่านอาจจะไม่ได้เล่นเกมส์แนวนี้)

เคร่ืองสุดท้ายผม ps1 อยู่ส่วนไหนของบ้านยังไม่รู้เลย

เคร่ืองสุดท้ายผม ps1 อยู่ส่วนไหนของบ้านยังไม่รู้เลย

ผ่านไป 3ครับ 555 ช่างมันเดี๋ยวผมรอคำตอบหลานอีกที

ถ้าคิดว่าไม่ได้เล่นแร้วก้ขายเถอะคับ... แร้วก้อเอาตังที่ขายได้ไปซื้อของที่อยากได้มาใหม่ แค่นี้ก้อสบายใจนะคับผมว่า

ว่าแต่ 6,000 ถูกไปนะ ลองไปขายร้านขายเกมมี้ยพี่ หรือไม่ก้อโรงจำนำ

ถ้าคิดว่าไม่ได้เล่นแร้วก้ขายเถอะคับ... แร้วก้อเอาตังที่ขายได้ไปซื้อของที่อยากได้มาใหม่ แค่นี้ก้อสบายใจนะคับผมว่า

ว่าแต่ 6,000 ถูกไปนะ ลองไปขายร้านขายเกมมี้ยพี่ หรือไม่ก้อโรงจำนำ

อืมม...ก็เป็นความคิดที่ดีครับเดี๋ยวลองหาดู

แต่งรถอยู่คันเดียวเลยน่ะครับ

ล้อ

ยาง

โช๊ค

จานเบรค

ก็พี่ๆคันอื่นนำหน้าไปหมดแล้วนิคร๊าบบบบ

ทำไมผมแต่งไม่เป็นเลย (งบน้อยเลยแต่งไม่ไหว) 55

ของแบบนี้แล้วแต่ชอบค่ะ ถ้าอยากแต่งเป็นปรึกษาคนแถวนี้ได้ เพื่อนๆมีคำปรึกษาดีดีเสมอค่ะ

ของแบบนี้แล้วแต่ชอบค่ะ ถ้าอยากแต่งเป็นปรึกษาคนแถวนี้ได้ เพื่อนๆมีคำปรึกษาดีดีเสมอค่ะ

ปรึกษาก่อนดีที่สุด

มิฉะนั้นจะเป็นแบบเจ้คนนี้ครับ งบบาน ฮาฮ่า

ปรึกษาก่อนดีที่สุด

มิฉะนั้นจะเป็นแบบเจ้คนนี้ครับ งบบาน ฮาฮ่า

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า เพื่อนมีไว้ให้ถาม 55555

GANGNAM STYLE

อันบนเป็นเวอร์ชั่นของแท้ จากเกาหลี

ส่วนอันล่าง พี่บี้ เดอะ สกา บ้านเรานี่เอง

ลองกดดูพร้อมๆกันเลยครับ เพราะเวลาเริ่มเพลงจบเพลง เท่ากันเป๊ะๆ

ของพี่บี้เรา ทำมาดีมาก จังหวะตัดต่อเหมือนเกาหลีสุดๆ

บ้าๆบๆกันเนอะคนสมัยนี้

โลกอินเตอร์เน็ต มันมาไวไปไวครับ

เช่น

แพลนกิ้ง

คลิป เรื่องนี้ถึงครูอังคณา

คลิป เด็กร้องเพลง

ธนูปักหัวเข่า

คือไม่ต้องไปรู้เรื่องก็ไม่ส่งผลกระทบ ไม่ใช่น้ำมันขึ้นราคา รถเมล์ขึ้นราคา

เออ แบบนี้ค่อยน่ารู้หน่อย ที่ตลกคือ แฟชั่นในเน็ตพวกนีั้ รายการเล่าข่าวชอบเอามาออก

ทำให้คนอยากรู้ ใครไม่รู้ ก็เฉย โลกเราไปกันใหญ่แล้ว

โลกอินเตอร์เน็ต มันมาไวไปไวครับ

เช่น

แพลนกิ้ง

คลิป เรื่องนี้ถึงครูอังคณา

คลิป เด็กร้องเพลง

ธนูปักหัวเข่า

คือไม่ต้องไปรู้เรื่องก็ไม่ส่งผลกระทบ ไม่ใช่น้ำมันขึ้นราคา รถเมล์ขึ้นราคา

เออ แบบนี้ค่อยน่ารู้หน่อย ที่ตลกคือ แฟชั่นในเน็ตพวกนีั้ รายการเล่าข่าวชอบเอามาออก

ทำให้คนอยากรู้ ใครไม่รู้ ก็เฉย โลกเราไปกันใหญ่แล้ว

ที่รู้ๆๆขึ้นราคาเหล่าไปแล้ว เช็งงงง

ไปจิ้มกะแมงกะไซด์มา ป้ายหลุดเลย เศร้า

ดูจากภาพไม่เป็นไรมากนะครับคุณน้ำ