Jump to content

สำรวจการสั่งซื้อสติกเกอร์คลับ

สำรวจคนที่จะซื้อสติกเกอร์คลับ  

332 members have voted

1. 1. จะซื้อกี่ชุด พี่ๆจะได้ทำออกมาเพียงพอ กับความต้องการ

• 1 ชุด
      193
    • 2 ชุด เผื่อแปะเบี้ยว
      125
    • 3 ชุด เอามาตุนไว้ก่อน
      16

Recommended Posts

พรุ่งนี้วันพระใหญ่ พระอยู่วัดคับ กว่าจะเสร็จพิธีตักบาตรเช้า คงสายๆทีเดียว

ไม่ต้องรีบหรอกคับ ทำมาเยอะคงไม่พลาดซักท่านแหละ จะได้ช้าเร็วเท่านั้น

เข้ามาจองบ่ายยังทันนะ เดี๋ยวจะง่วงกันซะปล่าวๆ :P ป่านนี้ยังไม่นอน อิอิ

ยังสิ 555 สมาชิกที่นี่ใจร้อนจังนิ :P พรุ่งนี้เดี๋ยวผมไปใส่บาตรก่อน ค่อยมาเปิดกระทู้เนอะ

เอาฤกษ์เอาชัยกันหน่อย ใครติดสติกเกอร์จะได้เจริญรุ่งเรืองคับ :0183:

ป่านนี้ยังไม่ได้นอนเลย ว่ะ ฮ่ะ ฮะ นั่งเตรียมการรับจองอยู่กะทีมดูแลเรื่องสติกเกอร์คับ ไม่อยากให้มีอะไรติดขัด

พี่ทอมมี่ครับอยากสอบถามว่า พรุ้งนี้เป็นการเปิดรับจองแล้วไปผลิตตามจำนวนหรือว่าผลิตมาแล้วจำนวนนึงแล้วเปิดจองเพื่อทำการโอนในขั้นต่อไปหรอครับพี่

อ่อ สั่งซื้อตามต้องการแล้วโอนเงินเลยคับ ใช้คำผิด :blink:

ผมสั่งผลิตไปแล้ว จำนวนนึงคับ ถ้ายอดถึงที่ผมทำไว้แล้ว ก้อจะปิดครับ แต่ถึงยาก ทำมามาเยอะมวาก :P

ประมาณอาทิตย์หน้าจะทะยอยส่งละคับ

แบบรอดูพรุ่งนี้เลยคับ :P ผมว่าน่าจะถูกใจ ไม่มากก้อน้อยแหละ ถ้าชอบแนวโลโก้เวบ ไม่ควรผิดหวังด้วยประการทั้งปวง :P

แอดมินจัดทำการกรอกแบบฟอร์มผ่าน Google Doc ไว้ละ รับโหลดไม่อั้นไม่ล่มแน่นอน ตอนนี้ปวดหัวเดี้ยงไปเรียบร้อย :P

ผมก้อขอไปนอนก่อนละคับ เจอกันพรุ่งนี้ ห้องรับแขกเน๊ออ :D

จะถ่างตารอเลยครับ เอาแบบรอซื้อไอโฟนตอนเปิดตัวใหม่เลย :P:rolleyes:

อ่อ สั่งซื้อตามต้องการแล้วโอนเงินเลยคับ ใช้คำผิด :blink:

ผมสั่งผลิตไปแล้ว จำนวนนึงคับ ถ้ายอดถึงที่ผมทำไว้แล้ว ก้อจะปิดครับ แต่ถึงยาก ทำมามาเยอะมวาก :P

ประมาณอาทิตย์หน้าจะทะยอยส่งละคับ

:) :) :) :) :) :) :)

พี่เก๋คะ 2ชุดคะทันไหมคะ แล้วโอนบัญชีไหนยังไง แงๆ

ทันไหมเนี้ยพี่เก๋ โอนตอน11.00 เนี้ย!!! :(

พี่เก๋คะ 2ชุดคะทันไหมคะ แล้วโอนบัญชีไหนยังไง แงๆ

คลิกเลยยย

http://www.civicclubthailand.com/board/index.php?showtopic=892

โอนเรียบร้อยแล้วค่ะ ยอดเงิน651.10บาท เวลา14.04.02น.