Jump to content

Meetingชมรมช้างน้อย วันอาทิตย์ โลตัสเลียบด่วน

Recommended Posts

• Replies 1.5k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

ZXON

มอร์นิ้งงงง โคบังว่ะ ภาษายี่ปุ่น พี่วิทสอนมา แปลว่า สวัสดีตอน 4ทุ่ม99 นาที วันนี้ฉลอง คีย์มองไม่เห็นใหม่ ขออัพซักหน่อย เชิญ พับกบ กิจกรรม ช้างน้อย วันR Tid เป็นประจำ จนกว่าโลตัส จะเจ๊ง ถึงเจ๊งก็ไม่ไป

ZXON

กลับมาอัพเดทข่าวคราว เหล่า บรรดา กิจกรรม ช้างน้อย น่ารัก กันประจำอาทิตย์นี้กันครับ   อาทิตย์นี้ ชมรมออกทะเล กลับเช้าฝั่ง หนียายุ เกย์ ยึดโลตัสบางพื้นที่ครับ ขอบคุณทุกท่านด้วยที่นำ ขนมและน้ำยาขัดรถ ม

ZXON

ขอบคุณครับ บรรยายเรื่อยเปื่อยหล่ะครับ จะได้ไม่เหงา   เริ่มด้วยวันนี้ดีใจครับพี่วัติ มาเยี่ยม เห็นพี่สุขภาพแข็งแรง ก็ดีใจครับ หนุ่มขึ้นเยอะเลย ขอให้พี่สุขภาพดีแบบนี้ตลอดไปน่ะครับ พี่ที่เคารพ ของพวกเร

Posted Images

ขอโทษนะครับ มีพี่พี่ท่านใด อยู่แถวพาต้าปิ่นเกล้าบ้างครับ แล้วไปประจำบ้างครับ

มีโอกาสจะได้ไปพร้อมๆ พี่นะครับ ถ้าไม่เป็นการรบกวนขอเบอร์โทรติดต่อได้ไหมครับ

ว่างๆ มีโอนกาศจะได้ไปพร้อมพี่แถวนี้ ขอบคุณครับ

มาถึงวันอาทิตย์ บรรยากาศคึกคักมาก แต่ไม่ได้เก็บภาพเท่าใหร่ วิ่งช่วยพี่พรไปๆมาๆ

อั่ยย่ะ มีเราติดกะเขาด้วย 5 5 5

อั่ยย่ะ มีเราติดกะเขาด้วย 5 5 5

ตั้งใจเลยครับภาพนี้ เห็นมากันครึกครื้นก็ดีใจ เก็บภาพได้บ้างไม่ได้บ้าง พยายามให้ครบที่สุดน่ะครับ ว่างๆ ก็แวะมาบ่อยๆน่ะครับ

ตั้งใจเลยครับภาพนี้ เห็นมากันครึกครื้นก็ดีใจ เก็บภาพได้บ้างไม่ได้บ้าง พยายามให้ครบที่สุดน่ะครับ ว่างๆ ก็แวะมาบ่อยๆน่ะครับ

ครับพี่ มีโอกาสแวะไปแน่นอน ขนาดไปครั้งแรกไม่รู้จักใคร ทุกคนก็ให้การต้อนรับที่อบอุ่นครับ :)

ครับพี่ มีโอกาสแวะไปแน่นอน ขนาดไปครั้งแรกไม่รู้จักใคร ทุกคนก็ให้การต้อนรับที่อบอุ่นครับ :)

เราไม่เจอกันเนอะ ไปถึงก้อรีบไปซื้อโต๊ะบูชากะน้ำพริกที่ลาซาลต่อเลย

เราไม่เจอกันเนอะ ไปถึงก้อรีบไปซื้อโต๊ะบูชากะน้ำพริกที่ลาซาลต่อเลย

เจอครับพี่ พี่จำตอนที่พี่ลองเสื้อได้หรือเปล่า มีผมไปอยู่ตรงนั้นแว๊ปนึงครับ :)

เจอครับพี่ พี่จำตอนที่พี่ลองเสื้อได้หรือเปล่า มีผมไปอยู่ตรงนั้นแว๊ปนึงครับ :)

อย่าไปถือสาเลยครับ ป๋าแกแก่แล้ว ก็มีหลงๆลืมๆกันไปบ้าง :0018:

เอ้า ทันอีกรึ แล้วก้อไม่ทัก จำไม่ได้

ต้องใส่แว่นจะจำได้ขึ้นมา :P

เอ้า ทันอีกรึ แล้วก้อไม่ทัก จำไม่ได้

ต้องใส่แว่นจะจำได้ขึ้นมา :P

เดี๋ยววันสร้างพระไปทักอีกรอบแล้วกัน อิ อิ อิ