Jump to content

Meetingชมรมช้างน้อย วันอาทิตย์ โลตัสเลียบด่วน

Recommended Posts

• Replies 1.5k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

ZXON

มอร์นิ้งงงง โคบังว่ะ ภาษายี่ปุ่น พี่วิทสอนมา แปลว่า สวัสดีตอน 4ทุ่ม99 นาที วันนี้ฉลอง คีย์มองไม่เห็นใหม่ ขออัพซักหน่อย เชิญ พับกบ กิจกรรม ช้างน้อย วันR Tid เป็นประจำ จนกว่าโลตัส จะเจ๊ง ถึงเจ๊งก็ไม่ไป

ZXON

กลับมาอัพเดทข่าวคราว เหล่า บรรดา กิจกรรม ช้างน้อย น่ารัก กันประจำอาทิตย์นี้กันครับ   อาทิตย์นี้ ชมรมออกทะเล กลับเช้าฝั่ง หนียายุ เกย์ ยึดโลตัสบางพื้นที่ครับ ขอบคุณทุกท่านด้วยที่นำ ขนมและน้ำยาขัดรถ ม

ZXON

ขอบคุณครับ บรรยายเรื่อยเปื่อยหล่ะครับ จะได้ไม่เหงา   เริ่มด้วยวันนี้ดีใจครับพี่วัติ มาเยี่ยม เห็นพี่สุขภาพแข็งแรง ก็ดีใจครับ หนุ่มขึ้นเยอะเลย ขอให้พี่สุขภาพดีแบบนี้ตลอดไปน่ะครับ พี่ที่เคารพ ของพวกเร

Posted Images

พี่พี่ครับ ผมรบกวนสอบถามเกี่ยวกับตะแกรงกันหินของ fd เรานะครับ

ถ้าเอาตะแกรงกลางของ Fb มาติดเป็นตะแกรงกันหินเพิ่มเติมของ Fd ทำได้ไหมครับ

ผมไม่รู้ว่าขนาดจะเท่ากันหรือเปล่านะครับ

ขอบคุณนะครับ

หาตัวจริงเอาเทปกาวหน้าใหญ่ๆ แปะๆให้เต็มพื้นที่แล้ว

ลอกออกมาเทียบกันเลยครับ :D

วันอาทิตย์หน้าขอรบกวนพี่ๆได้รึป่าวครับ พอดีจะถอดอุปกรณ์สักอย่างแต่ไม่กล้าทำเองอะครับ ไม่แน่ใจว่าจะรบกวนรึป่าว.. :D

วันอาทิตย์หน้าขอรบกวนพี่ๆได้รึป่าวครับ พอดีจะถอดอุปกรณ์สักอย่างแต่ไม่กล้าทำเองอะครับ ไม่แน่ใจว่าจะรบกวนรึป่าว.. :D

ถอดอะไรเอ่ย ^_^

ผมก็อยากรื้อคอนโซลเหมือนกันครับ แต่ไม่กล้า เพราะไปติด 2din มาแล้วที่ร้านปล่อยสาย usb ออกมายาวเกินไปครับ(ปล่อยมาทางด้านข้างคอนโซลฝั่งใต้พวงมาลัยครับ) มันดูเกะกะมากครับ ถ้าจะรบกวนพวกพี่ๆ...ได้ป่าวครับ

อีกเรื่องนึงครับ ถ้าผมจะขอ รับสติ๊กเกอร์คลับ ที่โลตัสเลยได้ป่าวครับ

ถอดอะไรเอ่ย ^_^

ตัววีพวกมาลัยและหัวเกีย ครับพี่ทอมมี่ พอดีได้เครฟล่ามาจะเปลี่ยนซะหน่อยแต่ไม่กล้าถอดเอง 555 ซะงั้น

ที่ว่าๆกันมานั่น ได้คับ ไม่ยากเลย ต้องหาอุปกรณ์ช่วยไว้หน่อย แต่น่าจะมีครบที่นั่น

เดี๋ยวระดมพล ช่วยได้

ส่วนสติกเกอร์ เดี๋ยวตั้งแต่อาทิตย์นี้ ผมติดเอาไปไว้ที่รถ มาถามหากันได้ครับ

สรุปรายการอาหารวันนี้หน่อย

มือกล้องตัวจริงไม่มา

แต่ได้มารูปนึง

ปล. วันนี้พี่เมย์มาด้วยน๊า อิอิ

อาทิตย์ที่แล้วอย่างเซง!!!

กลับก่อนอดกินปิงย่างอีก

ซื้อเบียร์มารอดิว ดิวก็ไม่มา

สงสัย ไม่ช๊อต :0214:

วันอาทิตย์นี้ขอแรงพี่ๆชมรมช้างน้อยหน่อยนะครับ....จะเปลี่ยนตัววีพวงมาลัยและหัวเกีย แต่ไม่มีเครืองมือ เหอๆ พี่ๆที่นั้นน่าจะมีเครืองมือครบเพราะเห็นเรื้อรถกันเก่ง อิอิอิ...

วันอาทิตย์นี้ขอแรงพี่ๆชมรมช้างน้อยหน่อยนะครับ....จะเปลี่ยนตัววีพวงมาลัยและหัวเกีย แต่ไม่มีเครืองมือ เหอๆ พี่ๆที่นั้นน่าจะมีเครืองมือครบเพราะเห็นเรื้อรถกันเก่ง อิอิอิ...

เดี๋ยวไปช่วยให้กำลังใจครับ

ลงมือทำด้วย ก็ได้นะพี่ อิอิ

ทำทีไร ญี่ปุ่นชอบทำอะไหล่มาเกินทุกทีอ่ะ

ทำทีไร ญี่ปุ่นชอบทำอะไหล่มาเกินทุกทีอ่ะ

ผมก็คิดอย่างนั้นครับพี่ตั้ม

ผมก็คิดอย่างนั้นครับพี่ตั้ม

ใช่แล้วเตริก เราว่าใส่ครบชอบแถมมาเยอะแยะเนอะ

• 2 weeks later...

บังเอิญไปเห็น กลุ่มรถที่ไปจอดโชว์ในงาน Honda Day Live Night Race ที่ผ่านมา

.

สงสัยรถฟอร์ด จะพาช้างไปหาไรใส่ท้อง... ^_^

บังเอิญไปเห็น กลุ่มรถที่ไปจอดโชว์ในงาน Honda Day Live Night Race ที่ผ่านมา

.

สงสัยรถฟอร์ด จะพาช้างไปหาไรใส่ท้อง... ^_^

ตอนเค้าอยู่กันครบๆ ก็ไม่มานิ คนเรา