Jump to content

รุ่นSก็จัดเต็มได้ คุมเครื่องเสียงบนพวงมาลัย CRUISE CONTROL ENGINE START USB ทวิสเตอร์ AUX ปัดน้ำฝนหน่วงเวลา

Recommended Posts

แวะมาขอบคุณครับพี่สำหรับวันนี้ รื้อๆถอดๆ เดี๋ยววันหลังแวะเอาขนมไปฝากครับ

ขอบคุณมากครับ

@^_^@

เจอกันพุธหน้านะครับพี่พร ที่บางบอน ^^

ของผม engine start + type r สแริงหลังนะค้าบ

OK ครับ 

:0108:

ขอบคุณครับ

อุปกรณ์เล่น USB ของ HONDA (มือสอง) เพื่อเชื่อมต่อกับวิทยุเดิมติดรถ    ราคาเท่าไหร่พร้อมติดตั้งครับ PM มาหน่อยนะครัยพี่

3500 ครับ

สวัสดีครับพี่พร รบกวนสอบถามว่า honda bluetooth set สามารถติดตั้งพร้อมกับ xcar link ได้เปล่าครับ มันต้องต่อเข้าช่องไหนของเครื่องเสียงเดิมครับ

ขอบคุณครับ

อันนี้ไม่ทราบครับ

ดันหน่อยครับลูกพี่

ขอบคุณครับ

ขายดีๆ รํ่ารวย สุขภาพแข็งแรงครับพี่พร :)

ขอบคุณครับ

Up ให้ครับพี่พร

ขอบคุณครับ

:0058:

ขอบคุณครับ

อัพๆครับพี่พร ^^

ขอบคุณครับ

Up ปายยยย ของดี

ขอบคุณครับ

แวะมาขอบคุณครับพี่สำหรับวันนี้ รื้อๆถอดๆ เดี๋ยววันหลังแวะเอาขนมไปฝากครับ

ขอบคุณมากครับ

@ ^_^@

ไม่เป็นไรครับ ช่วยๆกัน

:0154:

ขอบคุณครับ

อุปกรณ์เล่น USB ของ HONDA (มือสอง) เพื่อเชื่อมต่อกับวิทยุเดิมติดรถ (ใช้งานแบบเดียวกับตัว E 2010) มีจำนวนจำกัด

ใช้ได้กับเฉพาะ เครื่องเล่นติดรถปี 2010 2011แบบไม่ใช่จอ DVD เท่านั้นนะครับ

(ภาพแทน)

รูปการติดตั้ง

หรือ จัดเก็บแบบแน่นหนา

สามารถใช้งานร่วมกับ Iphone ได้

ชาร์จไปพร้อมกัน

ติดตั้ง หัว USB ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ

ตัวนี้ พอติดตั้งเสร็จแล้ว สามารถก่อนเลื่อนเพลง ได้ป่าวครับ

ติดตั้ง หัว USB ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ

ตัวนี้ พอติดตั้งเสร็จแล้ว สามารถก่อนเลื่อนเพลง ได้ป่าวครับ

ตอนนี้มีแต่ตัวเทียบเคียง ราคา 2500 ครับ

สามารถก่อนเลื่อนเพลง คืออะไรเอ่ย หมายถึงเปลี่ยนเพลงจากตัววิทยุ สามารถ ทำได้ครับ

:0111:

ขอบคุณครับ

UPUPUP

ติดตั่ง ENGINE ไวเกิ้น ฝนตกก้อไม่หยุด 555

555 ตกอย่างแรงมากเลย

พี่พรครับ ฝากระโปงรถผมหนักมากสปริงเดิมเปิดไม่เด้งเลย ถ้าใส่สปริง TR จะเด้งขึ้นมากไหมครับ

ปล.ฝาหุ้ม+หาง GT Wing ด้วยครับ

พี่พรครับ ฝากระโปงรถผมหนักมากสปริงเดิมเปิดไม่เด้งเลย ถ้าใส่สปริง TR จะเด้งขึ้นมากไหมครับ

ปล.ฝาหุ้ม+หาง GT Wing ด้วยครับ

ถอดหางขายให้พี่ แล้วจะเด้งสูงขึ้นเอง

ดันปายๆ

ขอบคุณครับ 

ดันหน่อคร๊าพพพ

ขอบคุณครับ

ไม่เด้งขึ้นเลยครับ ถ้าหนักขนาดนี้ แต่จะช่วยเรื่องของน้ำหนัก เวลาเปิดจะเบามือขึ้น

ถอดหางขายให้พี่ แล้วจะเด้งสูงขึ้นเอง

อันนี้เป็นอีกทางเลือก ไม่เสียตัง แถมได้ตังด้วย

พี่คับ fd s at ทำไฟตัดหมอกโชว์หน้าปัดค่าใช้จ่ายเท่ไรคับ (ผมมีแต่ตัวไฟตัดหมอก mc ไม่มีชุดสายไฟกับสวิท)

หมายถึง ต้องการก้านสวิทย์เพื่อเปิดปิด แล้วให้ไฟขึ้นโชวน์ด้วยถูกไหมครับ

ก้านสวิทช์ 1500 ชุดสายไฟแท้ 700 ค่าแรงติดตั้ง 200