Jump to content

รุ่นSก็จัดเต็มได้ คุมเครื่องเสียงบนพวงมาลัย CRUISE CONTROL ENGINE START USB ทวิสเตอร์ AUX ปัดน้ำฝนหน่วงเวลา

Recommended Posts

พี่พร ติด แอร์ออโต้ นี่ต้องใช้ไรบ้างครับ  (เห็นมีคนขายของเพราะรถชน จะได้ซื้อถูกครับ) แล้วก็จะได้พี่ติดตั้งให้อ่ะครับ

ขอบคุณมากครับพี่พร อุดหนุนพี่ไม่ได้คราวนี้ เด๋วครั้งหน้าจะหาเรื่องอุดหนุนพี่ให้ได้ อิอิ

พี่พร ติด แอร์ออโต้ นี่ต้องใช้ไรบ้างครับ  (เห็นมีคนขายของเพราะรถชน จะได้ซื้อถูกครับ) แล้วก็จะได้พี่ติดตั้งให้อ่ะครับ

ตัวควบคุม และเซนเซอร์ 3 ตัว

ขอบคุณมากครับพี่พร อุดหนุนพี่ไม่ได้คราวนี้ เด๋วครั้งหน้าจะหาเรื่องอุดหนุนพี่ให้ได้ อิอิ

ไม่เป็นไรครับ

:0216:

ขอบคุณครับ

ขอบคุณ พี่พรกับพี่สามคับ คุ้มจริงๆอุส่าขับไปจากสงขลา เลยจัด option เสริมมาครบเลย  :)

มาอัพให้ครับพี่พร โทษทีครับหายไปนานเลย

พอดีทำงาน (เป็นโปรแกรมเมอร์อะครับ หัวหงอกหมดแล้ว)

สบายดีไหมครับพี่ พอดีช่วงนี้ลาออกหางานใหม่อยู่ เลยว่างเข้ามาเม้นได้

ถ้ายังไม่ได้งานจะแวะเข้าไปหานะครับ :D

ปล.ไม่ว่างจนไม่มีเวลาเอารถไปเปลี่ยนกันชนที่แตกเลยครับ

ช่วยดันให้ครับลูกพี่

ติด Engine start แล้วการบิดกุญแจสตาร์ทแบบเดิมยังใช้ได้เหมือนเดิมรึป่าวครับ

ขอช่วยตอบนะครับ เพราะติดกับพี่พรมาเหมือนกันครับ ใช้ได้เหมือนปกติเลยครับผม

พี่พร รับติดตั้งเปิดฝากระโปรงท้ายด้วยรีโมทย์เดิมด้วย หรือป่าวคับ

ช่วยตอบแทนนะครับ เปิดท้ายต้องติดกับพี่สาม กระทู้นี้ครับ

ผมก็ติดไปครับ ไม่มีปัญหา ใช้งานสะดวกครับ

ช่วยตอบแทนนะครับ เปิดท้ายต้องติดกับพี่สาม กระทู้นี้ครับ

ผมก็ติดไปครับ ไม่มีปัญหา ใช้งานสะดวกครับ

ลิงก์ไม่ขึ้นโทษทีครับ

http://www.civicclubthailand.com/board/index.php/topic/12622-▀▄▀รับติดตั้ง-เปิดท้ายด้วยรี/

สวัสดีครับพี่พร พอดีสนใจตัว ปุ่มสตาร์ทรถอ่ะครับ ของมีเลยไหมครับ แล้วก็มีตัวไฟตัดหมอกพร้อมก้านไหมครับ ไม่ชอบแบบกดอ่ะครับ พี่พรมีติดไฟ day light ด้วยไหมครับ ขอทราบราคาด้วยนะครับ (ถ้ามี) ช่วงนี่กำลังฮิตครับอยากติดด้วยสวยดีครับ เข้าไปหาได้เลยไหมครับที่โลตัสเลียบด่วน อยู่ทุกเสาร์ หรือ อาทิตย์เลยใช่ไหมครับ พอดีไม่แย่ใจว่าอยากทำอ่ะไรเพิ่มอีกบ้าง พอดีขับผ่านทุกวันเลยครับตรงนั้น จะได้เข้าไปอุดหนุนครับ ขอบคุณครับ