Jump to content

รุ่นSก็จัดเต็มได้ คุมเครื่องเสียงบนพวงมาลัย CRUISE CONTROL ENGINE START USB ทวิสเตอร์ AUX ปัดน้ำฝนหน่วงเวลา

Recommended Posts

อัพครับ

ขอบคุณครับ

จะนัดพี่พร วันไหนดี ที่ฝนไม่ตก :-D

ตอนนี้ตกทุกวันเลย

พี่พรอยากติด Engine Start เดี๋ยวหาเวลาว่างก่อน แล้วจะไปหาถึงที่นะครับ

เอ๊ะหรือพี่จะมาเที่ยวเหนือดีน้า 5555

ได้เลยครับ

จะเอาปุ่มstart ไปให้ติดวันอาทิตย์นี้คิวเช้าสุดได้กี่่โมงครับ

8.30 ครับ

ตัว S  M/T ปี 07

ผมติด AUX จากพี่มาแล้ว

แต่อยากติด USB เพิ่มได้มั้ยครับ

ได้ครับ เป็นของเทียบ DMC ราคาพร้อมติดตั้ง 2500

จะเอาปุ่มstart ไปให้ติดวันอาทิตย์นี้คิวเช้าสุดได้กี่่โมงครับ

งั้นอาทิตย์นี้ผมเข้าไปให้ติดนะครับ ซัก9โมงเช้า นะครับ ชิต 0814424368  (ใช้เวลาติดตั้งนานเท่าไหร่ครับ)

งั้นอาทิตย์นี้ผมเข้าไปให้ติดนะครับ ซัก9โมงเช้า นะครับ ชิต 0814424368 (ใช้เวลาติดตั้งนานเท่าไหร่ครับ)

9.00-12-00 มีคิวหมดแล้ว ต้องเช้ากว่านั้น หรือหลังเที่ยงครับ

พี่พรคับ อยากเห็นรูปที่ติดตั้งกล้องมองหลังหน่อยคับ จอมันจะอยู่ยังไง ของผม FD 2011 คับ  :)

ตัว S A/T no airbage ปี 07

ถ้าต่อชุดควบคุมเครื่องเสียง

ต้องเปลี่นเคเบิลรีลใหม่ไม๊ครับ

แล้วถ้าจะติด ครูท คอลโทรลด้วย โดยไม่เปลี่ยน ไมล์ได้เปล่าคับ

รบกวนขอค่าใช้จ่ายด้วยครับ PM มาก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

ตัว S A/T no airbage ปี 07

ถ้าต่อชุดควบคุมเครื่องเสียง

ต้องเปลี่นเคเบิลรีลใหม่ไม๊ครับ

แล้วถ้าจะติด ครูท คอลโทรลด้วย โดยไม่เปลี่ยน ไมล์ได้เปล่าคับ

รบกวนขอค่าใช้จ่ายด้วยครับ PM มาก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

PM แล้วครับ

พี่พรคับ อยากเห็นรูปที่ติดตั้งกล้องมองหลังหน่อยคับ จอมันจะอยู่ยังไง ของผม FD 2011 คับ :)

ปี 2011 ไม่มีจอครับ ติดตั้งกล้องมองหลังต้องเปลี่ยนวิทยุมาก่อนครับ

ตามมาอัพฯให้ครับพี่พร และ ทีมงาน ขอขอบคุณมากมากเลยครับสำหรับไฟหรี่หน้าคอลโทรลแอร์ผม

ต้องย้ายไปอยู่ สาย4แล้ว มีอะไรใหม่ใหม่จะขออนุญาตเข้าไปอุดหนุนอีก  

รุ่นเอสผมน่าจะจัดเต็มแล้ววว :)  :)

แวะมาดันให้ครับพี่พร ขอบคุณมาก ๆ นะครับ ที่ช่วยแนะนำ การ Reset ตัว Lock อัตโนมัติให้เมื่อเช้านี้  :lol:

จากลูกค้าเก่าครับ ^^

:0029:

แวะมาดันให้ครับพี่พร ขอบคุณมาก ๆ นะครับ ที่ช่วยแนะนำ การ Reset ตัว Lock อัตโนมัติให้เมื่อเช้านี้  :lol:

จากลูกค้าเก่าครับ ^^

:0082: 

อัพหน่อยครับ

:0111: 

UP คร๊าบบบ

:0055: 

ขอบคุณทุกๆท่านครับ

อัพให้ครับพี่พร

ขอบคุณสำหรับการติดตั้งไมล์นะครับ.

แล้วจะไปรบกวนอีกนะครับ

ขายดีครับ. อัพๆ