Jump to content

รุ่นSก็จัดเต็มได้ คุมเครื่องเสียงบนพวงมาลัย CRUISE CONTROL ENGINE START USB ทวิสเตอร์ AUX ปัดน้ำฝนหน่วงเวลา

Recommended Posts

อัพให้ครับพี่พร

ขอบคุณสำหรับการติดตั้งไมล์นะครับ.

แล้วจะไปรบกวนอีกนะครับ

ขายดีครับ. อัพๆ

ขอบคุณเช่นกันครับ

คิดถึงพี่พร ไว้ว่างๆ จะแวะเข้าไปหานะครับลูกพี่

ได้ครับ

:0058: 

อัพๆดันๆ

:0048: 

ขอบคุณครับ

3รายการเรียบร้อยดีครับ

1.ครูซ>>กดขึ้น เพิ่มความเร็ว1บ้าง 2บ้าง

แต่กดลง จะลดทีละ2km./hr ปกติไหมครับ

ยังไม่ได้ลองไฟกลางคืน

2.ก้านหน่วงเวลาปรับใบปัดน้ำฝน มีไว้ไม่หงุดหงิด

3.สาย +กล่องUSB ชอบมากๆ ครับชุดนี้ อ่านเร็วดี ต่อไอโฟน แฟชไดร์ ครบๆเลย แนะนำสำหรับใครที่กำลังมองหาครับ

ไปถึงก่อนพ่อค้า อยากติดมากครับ ขอบคุณสำหรับค่าทางด่วนครับ

ขายดีนะครับ พี่พรใจดี

พี่ครับผมจะเปลี่ยนแอร์ธรรมดาเป็นแอร์ออโต้ทางพี่รับทำหรือเปล่าครับ

แล้วถ้าติดตั้งแล้วมันจะสามารถใช้ได้ทุกฟังชั่นหรือเปล่าครับ

ขอราคาด้วยน่ะครับ

ขอบคุณครับ

3รายการเรียบร้อยดีครับ

1.ครูซ>>กดขึ้น เพิ่มความเร็ว1บ้าง 2บ้าง

แต่กดลง จะลดทีละ2km./hr ปกติไหมครับ

ยังไม่ได้ลองไฟกลางคืน

2.ก้านหน่วงเวลาปรับใบปัดน้ำฝน มีไว้ไม่หงุดหงิด

3.สาย +กล่องUSB ชอบมากๆ ครับชุดนี้ อ่านเร็วดี ต่อไอโฟน แฟชไดร์ ครบๆเลย แนะนำสำหรับใครที่กำลังมองหาครับ

ไปถึงก่อนพ่อค้า อยากติดมากครับ ขอบคุณสำหรับค่าทางด่วนครับ

ขายดีนะครับ พี่พรใจดี

สมาชิกชอบ ผมก้ดีใจครับ

ข้อ 1 ปรกติครับ

อัพให้ครับพี่

:D :D :D :D

ขอบคุณครับ

:0124: 

ขอบคุณครับ

พี่ครับผมจะเปลี่ยนแอร์ธรรมดาเป็นแอร์ออโต้ทางพี่รับทำหรือเปล่าครับ

แล้วถ้าติดตั้งแล้วมันจะสามารถใช้ได้ทุกฟังชั่นหรือเปล่าครับ

ขอราคาด้วยน่ะครับ

ขอบคุณครับ

ติดตั้งได้ รายละเอียด โทรมาสอบถามดีกว่าครับ ถ้าอุปกรณ์ใหม่หมด 12500 บาท

คุณพร ครับ สอบถามนิดนุง ครับ สปริงฝาท้าย พอมีไหมครับของคุณเชษฐ์ อ่ะครับ เห้น ในโพสต์ แรก ๆ บอกไว้ อิ อิ

พอดี อาทิตย์หน้า จะเข้าไปติด รีโมทฝาหลังกับน้องสาม อ่ะครับ เลยกะจะเปลี่ยนสปริงด้วย เพราะ ว่า ติดหางทรงสมูเก้นไว้ รบกวนด้วยครับผม

พี่พร พอจะมีพวงมาลัย civic fd มั่งหรือเปล่าครับ 

มีครับ

คุณพร ครับ สอบถามนิดนุง ครับ สปริงฝาท้าย พอมีไหมครับของคุณเชษฐ์ อ่ะครับ เห้น ในโพสต์ แรก ๆ บอกไว้ อิ อิ

พอดี อาทิตย์หน้า จะเข้าไปติด รีโมทฝาหลังกับน้องสาม อ่ะครับ เลยกะจะเปลี่ยนสปริงด้วย เพราะ ว่า ติดหางทรงสมูเก้นไว้ รบกวนด้วยครับผม

มีครับ ของยังมีตลอด

มีครับ

มีครับ ของยังมีตลอด

โอเช ครับ อาทิตย์หน้า เจอกันครับ น่าจะก่อนเที่ยง สาย ๆ อ่ะครับ

อัพให้พี่พรสุดหล่อ  ขอบคุณที่ให้คำปรึกษานะครับพี่

คิดอะไรไม่ออกโทรหาพี่พรตลอดเลยผม 5555

อัพให้พีพรครับ ขอบคุณครับสำหรับ การติดตั้ง HDD. Type-R

ไว้จะไปรบกวนอีกนะครับ

ขายดีครับ