Jump to content

เชิญชวนชาว CCTH ร่วมงาน Bangkok Auto Salon ครั้งที่ 1

Recommended Posts

555 ติดอีแพงด้วยคน :0114:

นิดนึง... กำลังมันส์

นัดไปวันเดียวกันเน๊อะๆๆๆๆๆ

ไปไหนหว่า??

ผมว่ายังเกรงใจกันอยู่ เลยไม่กล้าสมัคร กัวรถไม่เข้าคอนเซปพอ พี่หนุ่ยเห็นจากรูปใครเข้าคอนเซปลอง PM เชิญไปเล้ยพี่ ผมว่าเค้าคงไม่ปฎิเสธแน่ๆถ้าไม่ติดธุระอะไร

ไม่กล้าเชิญครับ... มาชวนหน้าบ้านนี่แหละ

เพราะเป็นวันธรรมดา ..อาจจะว่างกันน้อย

งานแสดงรถยนต์และอุปกรณ์ตกแต่งรถยนต์ระดับโลก

ครั้งแรกของเมืองไทย

"Bangkok International Auto Salon 2012"

ลิขสิทธิ์แท้โดยตรงจากงาน Tokyo Auto Salon ประเทศญี่ปุ่น

ที่จัดต่อเนื่องกันมานานกว่า 30 ปี โดยการผนึกกำลังกันของ 2 สื่อยักษ์ใหญ่ของประเทศไทย

Siamsport Syndicate และ Inspire Entertainment

งานจะจัดระหว่างวันที่ 21 มิ.ย.-1 ก.ค. นี้

ณ ชาเลนเจอร์ฮอลล์ อิมแพ็ค เมืองทองธานี้

ผมตัวแทนของ CCTH ได้รับคำเชิญจากทีมงาน OPTION Thailand

ให้พวกเราโชว์ตัว 20 คัน บริเวณของ Car Club

วันอังคารที่ 26 มิถุนายน 2555 เวลา 13:00น. เป็นต้นไป

อยากให้พร้อมเพรียงกัน 16:00 จนจบงาน 21:00น.

รถที่มาจอดโชว์ได้สิทธิ์จอดฟรี ไม่เสียค่าจอดรถ เข้างานฟรี

พื้นที่อาคารชาเลนเจอร์ 3 ด้านหลัง บริเวณ LOADING

ขอความร่วมมือ... คัดเลือก "รถแต่ง" ให้เข้ากับ concept ของงาน auto salon

เป็นตัวแทนให้กับเว็ป CCTH ละกันครับ

รายละเอียดจะมาเพิ่มเติมให้นะครับ

ขอ Login / ชื่อ /

ขอความร่วมมือ... คัดเลือก "รถแต่ง" ให้เข้ากับ concept ของงาน auto salon

เป็นตัวแทนให้กับเว็ป CCTH ละกันครับ

มือม่ายถึงขั้นอด :unsure: !!! นั่งรอชมของสวยยยยยแล่นกานเน้อ

เห็นชื่อกระทู้แล้วผมนึกว่า งานช่างผมระดับโลกซะอีก เซาะกราวจริงเรา :wacko:

:0019: :0019: :0019: :0019:

งานตัดผม อัตโนมัติ ที่กรุงเทพ อ่ะเหรอ??

งั้นเราก็ไม่ควรพลาดสิน๊าเนี่ย งานตัดผมระดับโลก อัตโนมัติ มาจัดที่เมืองไทยท๊างที :0099:

อยากไปอะ..แต่มันวันธรรมดา ต้องทำงานอะ....อิอิ

เอารถมาจอดแล้วนั่ง taxi ไปทำงานมั้ยล่ะ? อิอิ

พี่หนุ่ย น้องไปด้วยไปป่าวอ่า

ว่างมั้ยล่ะครับ??

อยากไปดูมากกว่าครับ

ดู อา ราย??

มือม่ายถึงขั้นอด :unsure: !!! นั่งรอชมของสวยยยยยแล่นกานเน้อ

ไม่ขนาดน๊านนนน...

ถึงรถจะไม่สวย แถมไม่รวย แต่อยากมีส่วนร่วมด้วยจัง :D

งั้นมาสิคร๊าบ

งานนี้ถึงไม่ได้ไปจอดก็ปายยย ไม่พลาดแน่ครับพี่

ไหนๆ ก็มาละ มาร่วมวงมั้ย?

จาปายยค้าบ อูยย..ซู๊ดดด..

ซู๊ดดด..อาราย??

ตามไปด้วยไปดูรถสวยๆ

ป่ะป่ะ

ตามไปดูรถสวยๆด้วยครับ..

ไปกันครับ

Concept มันเป็นยังไงอ่ะครับ

อยากไปดูรถสวยๆจัง

คร่าวๆ มันเป็นงานรวมรถแต่ง (ไม่ว่าจัดแท้ หรือก๊อป ไม่เกี่ยง)

แค่แสดงความเป็นตัวเองที่ไม่ใช่ในแบบธรรมดา..

แต่งรถแบบสร้างสรรค์ ไม่ได้ประกวด หรือล่ารางวัลอะไรครับ

และ... บอกให้ Carclub อื่นๆ รู้ว่า นี่คือ CCTH ไม่ใช่..... xxx

ไม่รู้หรอกว่าใครจะเดินมาที่ zone ของเรารึป่าว.. แต่เชื่อได้ว่ามี (เอ๊ะ ยัง ไง ฟระ?)

เก็บรูปสวยๆมาชมด้วยนะครับ ^_^

ได้คร๊าบ

:0019: :0019: :0019: :0019:

งั้นเราก็ไม่ควรพลาดสิน๊าเนี่ย งานตัดผมระดับโลก อัตโนมัติ มาจัดที่เมืองไทยท๊างที :0099:

ถ ะ ถ ะ ถูกต้องนะค๊าบบบบบ

DRM ก็มีตัวเทพหลายคนนะครับ พี่หนุ่ยโทรคุยกะพี่โป่งสิพี่ ไปยกกลุ่มเลย ครบแน่

ซู๊ดดด..อาราย??

ป่ะป่ะ

ไปกันครับ

คร่าวๆ มันเป็นงานรวมรถแต่ง (ไม่ว่าจัดแท้ หรือก๊อป ไม่เกี่ยง)

แค่แสดงความเป็นตัวเองที่ไม่ใช่ในแบบธรรมดา..

แต่งรถแบบสร้างสรรค์ ไม่ได้ประกวด หรือล่ารางวัลอะไรครับ

และ... บอกให้ Carclub อื่นๆ รู้ว่า นี่คือ CCTH ไม่ใช่..... xxx

ไม่รู้หรอกว่าใครจะเดินมาที่ zone ของเรารึป่าว.. แต่เชื่อได้ว่ามี (เอ๊ะ ยัง ไง ฟระ?)

ได้คร๊าบ

ถ ะ ถ ะ ถูกต้องนะค๊าบบบบบ

จะได้ดูรถสวยๆไงคับ แหะๆๆ :0019::0021:

พี่หนุ่ยวันไหนอ่า น้องจะได้เตรียมตัว แต่ชุดแต่งยังไม่เต็มเลยนะ มันจะเข้ากับงานเค้าหรอ ????

อยากไป แต่ไม่ค่อยรู้จักใคร

แถมรถยังแต่งไม่ค่อยสวยอีกต่างหาก - -"