Jump to content

เชิญชวนชาว CCTH ร่วมงาน Bangkok Auto Salon ครั้งที่ 1

Recommended Posts

DRM ก็มีตัวเทพหลายคนนะครับ พี่หนุ่ยโทรคุยกะพี่โป่งสิพี่ ไปยกกลุ่มเลย ครบแน่

ป่ะป่ะ ไปกันให้หมด

พี่หนุ่ยวันไหนอ่า น้องจะได้เตรียมตัว แต่ชุดแต่งยังไม่เต็มเลยนะ มันจะเข้ากับงานเค้าหรอ ????

26 มิย. 16:00 เป็นต้นไป

พี่เชษ ครับ สาวๆมี แต่ โสดๆ ผมว่าไม่น่าเหลือนะคับ คิคิ

น้องต้น..ป่ะป่ะ ..

ไปครับ งานแบบนี้ พลาด ก็บ้า ไปแล้ววว

DRM ว่างมากี่คันเอ่ย?

ไม่มีพิธีรีตรอง ไม่มีค่าน้ำมันให้ แค่จอด-เข้างานฟรี

และพี่ขอเชิญ CCTH ทุกหมู่เหล่า ครบๆ 20 คันนะคับ..

พี่หนุ่ยคนชวนอ่ะ เอาชุดแต่งมายืมใส่ก่อนแล้วกัน งานดิบก็เอา จะได้เข้าคอนเซปไม่เหมือนใคร

พี่หนุ่ยคนชวนอ่ะ เอาชุดแต่งมายืมใส่ก่อนแล้วกัน งานดิบก็เอา จะได้เข้าคอนเซปไม่เหมือนใคร

ตอนนี้เหลือ

ings แท้รอบคัน

Js กันชนหน้าแท้ 2 ชุด

RR หน้าแท้คาบอน, หลังแท้

Feel's กันชนหน้า + แก้มแท้

ทั้งหมด...ต้องเปลี่ยนแก้ม ไหวมั้ยเนี่ย?

ประเด็นหลักๆ ....

อยากชวนไปเปิดตัว CCTH ครับ

ไป มั้ย จ๊ะ??

อยากไปจัง รถเสดทันไหมก้อไม้รู้ อยากไปปปปปปปป

เราใส่งานก๊อปแท้กันไป ตัวจริงเค้าจะจับเลยมั๊ยเนี่ย แอบระแวง :0179:

เค้าคงเดินมาแล้วเคาะๆ ...โป๊กๆ ..

อ่อ...ก๊อปแท้ ..ผ่าน :0099:

เอาไปโชว์ความเดิมศูนย์ได้มั้ยครับ อิอิ

ถ้าเดิม 100% มาเลยะคับ .. ต๊อกป่าว?

คร่าวๆ มันเป็นงานรวมรถแต่ง (ไม่ว่าจัดแท้ หรือก๊อป ไม่เกี่ยง)

แค่แสดงความเป็นตัวเองที่ไม่ใช่ในแบบธรรมดา..

แต่งรถแบบสร้างสรรค์ ไม่ได้ประกวด หรือล่ารางวัลอะไรครับ

และ... บอกให้ Carclub อื่นๆ รู้ว่า นี่คือ CCTH ไม่ใช่..... xxx

คำนี้โดนใจ อิอิ

ไปคร้าบๆๆๆๆ แต่รถไม่ค่อยสุดๆๆ อายอ่ะพี่

แต่ไปหาดูของแต่งเพิ่มเติมแน่นอน ^^

สรุปๆ ... ไปมั้ยคร๊าบ??? 20 คัน วันที่ 26 จอดเพื่อ CCTH กัน

ลงชื่อกันหน่อยจ้า

... JS Racing RR

... mugen RR ADVANCE concept ก็มาเน้อ

(ไปชมกันก่อนได้ 21 มิย เป็นต้นไป แล้ววันที่ 26 มาอีกรอบนึกครับ)

สรุปๆ ... ไปมั้ยคร๊าบ??? 20 คัน วันที่ 26 จอดเพื่อ CCTH กัน

ลงชื่อกันหน่อยจ้า

... JS Racing RR

... mugen RR ADVANCE concept ก็มาเน้อ

(ไปชมกันก่อนได้ 21 มิย เป็นต้นไป แล้ววันที่ 26 มาอีกรอบนึกครับ)

รอพวกพี่ๆๆๆ รถแรงๆๆสวยๆๆ มาโชว์ดีกว่า ^^"