Jump to content

Meetingชมรมช้างน้อย วันอาทิตย์ โลตัสเลียบด่วน

Recommended Posts

• Replies 1.5k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

ZXON

มอร์นิ้งงงง โคบังว่ะ ภาษายี่ปุ่น พี่วิทสอนมา แปลว่า สวัสดีตอน 4ทุ่ม99 นาที วันนี้ฉลอง คีย์มองไม่เห็นใหม่ ขออัพซักหน่อย เชิญ พับกบ กิจกรรม ช้างน้อย วันR Tid เป็นประจำ จนกว่าโลตัส จะเจ๊ง ถึงเจ๊งก็ไม่ไป

ZXON

กลับมาอัพเดทข่าวคราว เหล่า บรรดา กิจกรรม ช้างน้อย น่ารัก กันประจำอาทิตย์นี้กันครับ   อาทิตย์นี้ ชมรมออกทะเล กลับเช้าฝั่ง หนียายุ เกย์ ยึดโลตัสบางพื้นที่ครับ ขอบคุณทุกท่านด้วยที่นำ ขนมและน้ำยาขัดรถ ม

ZXON

ขอบคุณครับ บรรยายเรื่อยเปื่อยหล่ะครับ จะได้ไม่เหงา   เริ่มด้วยวันนี้ดีใจครับพี่วัติ มาเยี่ยม เห็นพี่สุขภาพแข็งแรง ก็ดีใจครับ หนุ่มขึ้นเยอะเลย ขอให้พี่สุขภาพดีแบบนี้ตลอดไปน่ะครับ พี่ที่เคารพ ของพวกเร

Posted Images

เดี๋ยว พรุ่งนี้จะรีบเจียร ค้ำเติ๊ก ให้ทัน อาทิตย์นี้นะ จะได้ใส่ๆไปให้จบ สงสาร 

สติกเกอร์ Speed master เสี่ย ไม่ลืม  :D

เดี๋ยว พรุ่งนี้จะรีบเจียร ค้ำเติ๊ก ให้ทัน อาทิตย์นี้นะ จะได้ใส่ๆไปให้จบ สงสาร 

สติกเกอร์ Speed master เสี่ย ไม่ลืม  :D

ได้ใส่ใหม???

สวัสดีครับ ชาวโชว์เสียวแคม ไม่มีอัลไลมาร์ค อยากทำหน้าที่บ้าง ที่มีวันนี้ สำหรับน้อง เฮียเฟิร์ส เลย 

เริ่มด้วยทีมงาน  นำโดยท่านประธาน พี่เอ๋ เลย์ขร้า พี่วิทย์ และ อรัญญิก ท่านเต้นท์ โดปกาแฟร์ เพราะ ขาดคาเฟอีนไม่ได้ หลังจากเลิกเฮโรอีน ได้ไม่นาน

อ้าวระยองงงงงงงงงงงงง

น้องเฮียเฟิร์ส

แช่มชื่น หงุงหงิง คุยกันตามประสาคนหลายๆวัย 

เสื้อฮอนด้าแท้ๆ ไม่เชื่อดูลาเบล ใครยังไม่มีสั่งได้ กิจกรรม แรลลี่ มาเสื้อมาขาย

เต้นท์ก็ โม้ไปเรื่อย

ยามเย็น นั่งนินทาก้อง

เฮียเฟิร์สจะหนี กฎอัยการศึก ไปกบดาน พี่น้อง รักและเป็นห่วงน้องเสมอ ด้วยความหวังดี ดั่งในรูปให้น้อง อยู่ที่ใหน ทำอะไรดีๆ ก็ขอให้ประสบแต่ความสำเร็จน่ะน้องน่ะ 

จบด้วยผู้นำแฟชั่นไอซ์แลนด์ ดร.ก้อง บ๊อบเท หัวเปียกเลยสลัด

หลงดีใจตั่งนาน... พอเห็นรูปพี่ดิวถีบแล้วอยากจะร้องไห้เลย :0092:

• 3 weeks later...

ตัวประกอบเต็มจอ

^ ^ ผมเพิ่งผมอีกซะคนนะพี่  นะนะ

เปลี่ยนเป็นสปอนเซอร์หลักดีกว่าครับ

เดี๋ยวผมต้องของบประมาณจาก ผบ.ทบ. ก่อนนะพี่ ^ ^

• 1 month later...

สวัสดีครับพี่ๆ ผมชื่อแชมป์ครับ

เพิ่งสมัครสมาชิก CCTH ครับ

ถ้ามีโอกาสจะขอเข้าไปร่วมวงด้วยนะครับ

ขอฝากเนื้อฝากตัวและยินดีที่ได้รู้จักครับ :)

สวัสดีครับพี่ๆ ผมชื่อแชมป์ครับ

เพิ่งสมัครสมาชิก CCTH ครับ

ถ้ามีโอกาสจะขอเข้าไปร่วมวงด้วยนะครับ

ขอฝากเนื้อฝากตัวและยินดีที่ได้รู้จักครับ :)

มาเลยครับ แทนก้อง