Jump to content

Meetingชมรมช้างน้อย วันอาทิตย์ โลตัสเลียบด่วน

Recommended Posts

ส่งงาน 19/10/57 จัดโปรตัว ดารนีนุช คนละ 300 เอง ปลาหิมะ กุ้ง กั้ง ก้องกาก ฯลฯ

วันใหนก้องไม่มา เราจะมากินอีก

• Replies 1.5k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

ZXON

มอร์นิ้งงงง โคบังว่ะ ภาษายี่ปุ่น พี่วิทสอนมา แปลว่า สวัสดีตอน 4ทุ่ม99 นาที วันนี้ฉลอง คีย์มองไม่เห็นใหม่ ขออัพซักหน่อย เชิญ พับกบ กิจกรรม ช้างน้อย วันR Tid เป็นประจำ จนกว่าโลตัส จะเจ๊ง ถึงเจ๊งก็ไม่ไป

ZXON

กลับมาอัพเดทข่าวคราว เหล่า บรรดา กิจกรรม ช้างน้อย น่ารัก กันประจำอาทิตย์นี้กันครับ   อาทิตย์นี้ ชมรมออกทะเล กลับเช้าฝั่ง หนียายุ เกย์ ยึดโลตัสบางพื้นที่ครับ ขอบคุณทุกท่านด้วยที่นำ ขนมและน้ำยาขัดรถ ม

ZXON

ขอบคุณครับ บรรยายเรื่อยเปื่อยหล่ะครับ จะได้ไม่เหงา   เริ่มด้วยวันนี้ดีใจครับพี่วัติ มาเยี่ยม เห็นพี่สุขภาพแข็งแรง ก็ดีใจครับ หนุ่มขึ้นเยอะเลย ขอให้พี่สุขภาพดีแบบนี้ตลอดไปน่ะครับ พี่ที่เคารพ ของพวกเร

Posted Images

• 2 weeks later...

อัพหน่อย ไกล้เจ๊งหล่ะ ทีมงานช้างน้อย ที่ก็ถูกบีบ สมาชิกก็ล้มหายตายจากกันไป เหลือไม่กี่เชือก ดูหน้าเค้าไว้ อาจไม่เห็นกันอีก โดยเฉพาะก้อง

พี่ทอมมี่คับ ในกลุ่มมีใครใส่หางไทอาร์แท้บ้างคับ จะขอดูตัวอย่างเจาะฝากับพวกอุปกรณ์ต่างๆหน่อยคับ งงๆ ใส่ไม่ถูก ขอบคุณคับ

พี่ทอมมี่คับ ในกลุ่มมีใครใส่หางไทอาร์แท้บ้างคับ จะขอดูตัวอย่างเจาะฝากับพวกอุปกรณ์ต่างๆหน่อยคับ งงๆ ใส่ไม่ถูก ขอบคุณคับ

โห้ กลุ่มผมก๊อบทั้งนั้นคับ 555 แต่เพื่อนๆ DRM เยอะคับ TypeR เต็ม  

อืมๆ เดี๋ยวนะ เดี๋ยวพี่หาให้ เหมือนจะเคยผ่านตา

ขอบคุณครับพี่ทอมมี ช่วยได้เยอะเลยครับ อยากได้พวกรูปของอุปกรณ์ที่มีว่าจะต้องวางตัวนี้ตัวนั้นตรงไหนเพิ่มอ่ะคับ  เด่วจะถ่ายรูปพวกอุปกรณ์มาให้ช่วยดูหน่อยคับ ขอบคุณมากคับที่หารูปมาให้ :)  :)  :)  :)  :)

ตั้งกระทู้ใหม่เลยพ่อ :D ได้แชร์เพื่อนๆด้วยคับ เดี๋ยวช่วยหา 

ต้องหงายช่องต่างๆของสปอยเลอร์มาดูด้วยคับ ชิ้นส่วนพวกนี้เอามาดามตรงรอยต่อชิ้นงานทั้งนั้น เดาไม่ยากหรอก วางแบบนี้ งง  :D

• 2 months later...

กราบสวัสดี บรรดา มิตรรักแฟนคลับทั้งหลายเหล่านั่น หายห่างไปน๊านนน วันuี้ กระผม ขอมาพบ บรรดาผู้มีเกียรติ และไม่มีเกียติ ทุกท่าน นับตั้งแต่นี้เป็นต้นไป ท่านจะได้ พับกบ กิจกาม เหล่าบรรดาช้างน้อย ถล่ม ร้านบุฟเฟ่ เชิญสดับรับฟัง ได้ ณ บัดนู้น

ช่วง เช้า นั่งนอน ชิวๆ กัน ปกติ นั่งดูพี่พรแก้งาน ไป เป็นเรื่องปกติ รถทำไป ไม่ได้กลับมาหาพี่พร คือ ไม่ปกติน่ะครับ งง ใหม อย่า งง น่ะ เออ นั่นแหล่ะ

ส่วนผม รับแก้งาน 

ตัดภาพบรรยากาศ ไปที่ร้าน โยชิ เล้ย เหยๆๆๆๆๆๆๆ ใครไม่มาถือว่าพลาด ถ้ายังมีชีวิตอยู่แนะนำเลย ยังไม่เคยกินห้ามตาย

เนื้อซัลม่อญ เต็มมาก ไม่เชื่อดู 

น้ำก็ไม่เลวน่ะ ผมซัดน้ำลิ้นจี่หอ อร่อยมาก มนุษย์ ช่วยตัวเองอยู่

เน้ๆๆๆๆๆ ไงล่ะ

บอกแล้วไง

ยาวๆ ไป อยุธยา

จบที่น้องน่ารัก พี่พร ทนไม่ได้ ต้องให้ติ๊บ 20 บาท เลย น้องน่ารักมาก ทำตาเล็กตาน้อยให้ผมตลอด ดีน่ะที่ผมรักครอบครัว แค่นี้ ไม่่สามารถ ทำให้ผมไหวหวั่นได้ แม้แต่น้อย

ไปกันสามคน แทบแย่ กินไม่ไหว อิ่มมาก คืนนี้ฝันดีราตรี วิทวัส ถถถถถถถถถถถถถถถถ

นี้คือเหตุผลที่พี่ดิว ได้ใจน้องน่ารักคนนี้ ส่งตาหวานให้ตลอด

พี่ดิวจัดไปได้แค่ครึ่งจาน ทานต่อไม่ไหว น้องเลยจัดให้

"พี่ทานไม่หมดหรอ เดี๋ยวเอาไปเก็บให้ พี่ได้ไม่โดนปรับ"

Edited by S_Limited

• 2 weeks later...

มอร์นิ้งงงง โคบังว่ะ ภาษายี่ปุ่น พี่วิทสอนมา แปลว่า สวัสดีตอน 4ทุ่ม99 นาที วันนี้ฉลอง คีย์มองไม่เห็นใหม่ ขออัพซักหน่อย เชิญ พับกบ กิจกรรม ช้างน้อย วันR Tid เป็นประจำ จนกว่าโลตัส จะเจ๊ง ถึงเจ๊งก็ไม่ไป เพราะไม่รุ้จะไปใหน วันอาทิต นี่ กลายเป็นว่า ต้องมา คิดทำห่านอย่างอื่นไม่เป็นกันเลยทีเดียว 

อ้าววววว มาาๆๆๆ รูปๆๆๆๆ มัวแต่สาธยาย สิ่งพี่ทุกท่านโพสมาก่อนหน้านี้ ผม ขอพูดสั้นๆ แค่นี้น่ะคับ ผมจะไม่ขอออกความคิดเห็นใด ๆ ทั้งนั้น เพราะสิ่งที่คุณโพสมา ผมไม่ค่อยเข้าใจ ผมเลยไม่อยากจะพูดอะไรหรือคอมเม้นอะไรให้มันยาวเหยียดเพื่อที่คุณและเพื่อน ๆ จะได้ไม่ต้องสับสนและอ่านคอมเม้นของผม เอาเป็นว่าผมไม่ออกความคิดเห็นน่ะครับ ไปก่อนนะครับผมไม่ค่อยมีเวลาพูดหรือเม้นอะไรเยอะแยะหวังว่าเข้าใจน่ะครับ ผมพูดจริง ๆ น่ะครับว่าไม่อยากคอมเม้นอะไรยาว ๆ แต่ที่ผมเม้นยาว ๆ มันก็ไม่ได้ทำให้ผมเม้นยาวหรอก เพราะที่ผมไม่อยากเม้นยาวเพราะผมเม้นไม่ยาว แต่ถ้าผมเม้นยาวผมก็เม้นไม่ยาวมากหรอกครับ ผมเลยไม่อยากที่จะเม้นยาวเพราะเดี๋ยวถ้าเม้นยาวเดี๋ยวมันยาวไปอีก งั้นผมคงต้องไม่เม้นยาวน่ะครับเพราะผมไม่อยากจะเม้นยาว.....ผมจะไม่ขอออกความคิดเห็นใด ๆ ทั้งนั้น เพราะสิ่งที่คุณโพสมา ผมไม่ค่อยเข้าใจ ผมเลยไม่อยากจะพูดอะไรหรือคอมเม้นอะไรให้มันยาวเหยียดเพื่อที่คุณและเพื่อน ๆ จะได้ไม่ต้องสับสนและอ่านคอมเม้นของผม เอาเป็นว่าผมไม่ออกความคิดเห็นน่ะครับ ไปก่อนนะครับผมไม่ค่อยมีเวลาพูดหรือเม้นอะไรเยอะแยะหวังว่าเข้าใจน่ะครับ ผมพูดจริง ๆ น่ะครับว่าไม่อยากคอมเม้นอะไรยาว ๆ แต่ที่ผมเม้นยาว ๆ มันก็ไม่ได้ทำให้ผมเม้นยาวหรอก เพราะที่ผมไม่อยากเม้นยาวเพราะผมเม้นไม่ยาว แต่ถ้าผมเม้นยาวผมก็เม้นไม่ยาวมากหรอกครับ ผมเลยไม่อยากที่จะเม้นยาวเพราะเดี๋ยวถ้าเม้นยาวเดี๋ยวมันยาวไปอีก งั้นผมคงต้องไม่เม้นยาวน่ะครับเพราะผมไม่อยากจะเม้นยาว.....ผมจะไม่ขอออกความคิดเห็นใด ๆ ทั้งนั้น เพราะสิ่งที่คุณโพสมา ผมไม่ค่อยเข้าใจ ผมเลยไม่อยากจะพูดอะไรหรือคอมเม้นอะไรให้มันยาวเหยียดเพื่อที่คุณและเพื่อน ๆ จะได้ไม่ต้องสับสนและอ่านคอมเม้นของผม เอาเป็นว่าผมไม่ออกความคิดเห็นน่ะครับ ไปก่อนนะครับผมไม่ค่อยมีเวลาพูดหรือเม้นอะไรเยอะแยะหวังว่าเข้าใจน่ะครับ ผมพูดจริง ๆ น่ะครับว่าไม่อยากคอมเม้นอะไรยาว ๆ แต่ที่ผมเม้นยาว ๆ มันก็ไม่ได้ทำให้ผมเม้นยาวหรอก เพราะที่ผมไม่อยากเม้นยาวเพราะผมเม้นไม่ยาว แต่ถ้าผมเม้นยาวผมก็เม้นไม่ยาวมากหรอกครับ ผมเลยไม่อยากที่จะเม้นยาวเพราะเดี๋ยวถ้าเม้นยาวเดี๋ยวมันยาวไปอีก งั้นผมคงต้องไม่เม้นยาวน่ะครับเพราะผมไม่อยากพิมพ์ยาวๆ

พอก่อน สั้นๆ  รุปล่ะ เห้ย ..........

เริ่มที่ 3 เลย ไม่ใช่ที่1 น็อตเหลือบาน เจ้าขอรถถ้าเข้ามาดู ติดต่อเอาน็อตกลับด้วยน่ะ

เหล่า สาวก ไม่มีที่ไป นั่งหายใจทิ้ง ไป one one

ไม่ได้มีงานอะไรดอก แก้งานทั้งนั้น 

นี่คนหล่อสุดในกลุ่ม อิจฉามันจริง ไม่หล่อเฉยๆ น่ะ หล่อแบบหล่ออ่ะ คือหล่อ ไม่รู้จะอธิบายยังไง ไปหาในกูเกิ้ลเองน่ะ

ตกเย็น ปอบเข้าร่าง ไปหาอะไรกิน ตามปกติ อัดเต็มลำ เบียดจะแทบจะได้เสียกันทีเดียว

ถึงร้าน ............อีพวกอีดิตได้มาใส่ชื่อร้านด้วย อย่ากินแรง ทำเวปคนเดียวมันเหนื่อยน่ะ หล่อด้วยเหนื่อยด้วย เข้าใจกุมั่ง หาให้เจอแบบโฟโต้ฮันแหล่ะ ใครอยู่ใหน เดาเอา 

ชั้นบรรยากาศหน้าร้าน

นี่แมนยูในร้าน ชาบูน่ะ มาครั้งแรก 10 คะแนน ผมให้ 9 ครับคุณชาคริตครับ

สลัดจริงๆ ไม่ได้ด่าใคร

นี่ มันน่ากินมากครับ คุณชาคริตครับ

ของหวาน

ไอติม ถั่วแดง

เชษฐวุฒิน้ำแข็งใส

ถั่วแดงน้ำแข็งใส

คนเร่ร่อน หนีคดี ชำเรา ผู้สูงอายุที่เป็นข่าว ตอนทำไม่อาย พอโดนจับ นั่งคอตกกันเลยทีเดียว สมเจาะ

จบการรายงานแต่เพียงเท่านี้ สวัสดี กดไลท์ให้กำลังใจกันบ้าง จะได้มีแรงคิด หาเรื่องราวมาลง ไปปราบเหล่าร้ายต่อหล่ะ บล้ายยย