Jump to content

รีวิว น้ำยาฟื้นฟูพลาสติกให้กลับมาดำได้เหมือนเดิม

Recommended Posts

เดี๋ยวลองเมลคุยกับเค้าก่อนปู่ ถ้ายังยืนยัน UPS คงหยุดสั่ง ไม่ไหวจริงๆ

ปกติมันมีส่งแบบโลวคอส แปลกใจว่ายกเลิกทำไม

• Replies 230
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

เดี๋ยวลองเมลคุยกับเค้าก่อนปู่ ถ้ายังยืนยัน UPS คงหยุดสั่ง ไม่ไหวจริงๆ

ปกติมันมีส่งแบบโลวคอส แปลกใจว่ายกเลิกทำไม

ถ้าส่งแบบโลวคอส  สั่ง 1 ขวดจ้า

ผมไปดูราคาให้เมื่อสักครู่ เหมือนจะมีข่าวร้ายนะคับ 555 เค้าเปลี่ยนแปลงการส่งให้อินเตอร์ขึ้น ราคากิ๊กก๊อกแบบเดิมๆ ไม่มีแล้ว จัดส่ง UPPS รวดๆ 263$

ค่าส่ง หกพันฝ่าๆ จบกัน :0049:

กะรวยค่าส่งเลยนะเนี่ย ถ้ายกเลิกก็ไม่เป็นไรครับ มันโหดเกิน

ตัวนี้เป็น worldwide 1 day ship กันเลยนะครับ แหม่

บอกน้องฟรายซืสเค้าไปละ ไม่ได้รีบใช้งานรวดเร็วขนาดนั้น

เดือนนึงก้อได้ ขอ 68$ เหมือนเดิมดีกว่า 555

ทางเค้ายังไม่แจ้งกลับนะคับ แต่ผมถามเพื่อนที่ทำงานอยู่ที่โน่น เพื่อนบอกว่ากิจการของรัฐตอนนี้ปิดพักไปหลายแห่งนะคับ ส่วนที่ทำงานอยู่ก้อไม่ได้ซัพพอร์ทมาก

เค้าบอกว่าส่งมาไทยแบบ EMS มันเป็นกิจการรัฐน่าจะโดนผลกระทบไปด้วย เลยต้องเลือกส่งได้แต่ทาง UPS ซึ่งเป็นกิจการเอกชนคับ

ผมไปลองสั่งจาก AMAZON ก้อได้ความเช่นเดียวกัน ราคา Standard ship ไม่สามารถดำเนินการได้คับ ต้อง Premium อย่างเดียว

รอไปก่อนละกันนะคับ ถ้าสถานการณ์การเมืองอเมริกาปกติ น่าจะสั่งได้ราคาถูกเหมือนเดิมคับ :D

ได้คับ แต่รอก่อนนะคับ รออเมริกาจัดระเบียบใหม่นิดนึง :D

ป๋า อาทิตย์นี้ ผมจะเข้าไปทำรถกับน้องสาม จะรบกวน ทดสอบน้ำยา กับป๋า นิดได้ป่ะ 555 ช่วง เที่ยง ๆ นัดป๋าเลย อิอิ

ป๋า อาทิตย์นี้ ผมจะเข้าไปทำรถกับน้องสาม จะรบกวน ทดสอบน้ำยา กับป๋า นิดได้ป่ะ 555 ช่วง เที่ยง ๆ นัดป๋าเลย อิอิ

บอกสามคังเอาติดรถมาให้ลองเยอะๆก้อได้คับ ทีมช้างน้อยมีกันคนละขวด  :D หยดมา 3 หยด ทาได้ยันขอบหลังคา

ผมไปเย็นๆโน่นน่ะคับ ช่วงกลางวันเลี้ยงหลานคับ  :lol:

บอกสามคังเอาติดรถมาให้ลองเยอะๆก้อได้คับ ทีมช้างน้อยมีกันคนละขวด  :D หยดมา 3 หยด ทาได้ยันขอบหลังคา

ผมไปเย็นๆโน่นน่ะคับ ช่วงกลางวันเลี้ยงหลานคับ  :lol:

ได้ ครับผม อิ อิ ขอบคุณครับ ทาครั้งนึง เงางามได้เป็นเดือนไหม ป๋า อิ อิ

ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ ไม่ใช่สี 555

เหมือนพวกโลชั่นทาหน้าคับ โดนแดด โดนแชมพูก้อหลุดได้คับ

ทาเรื่อยๆ เหมือนพวกน้ำยาทาล้อน่ะ

อัพไปเรื่อยๆ ก่อน  รออเมริกากลับสภาพทำงานปกติคงสั่งได้ราคาเดิม แล้วจะแจ้งอีกทีคับ :D

1. โจ้ carup  1 ขวด

2. แมน MF Japan 1 หรือ 2 นี่แหละ

3. พี่วิท release 1 ขวด

4. อจ บอล jamesball 1 ขวด

5. คุณTunya 1 ขวด

6. คุณเอก 2 ขวด

7. น้องปู 1 ขวด

8. คุณ Atirak 1 ขวด

9. คุณ loxlex 1 ขวด

10.คุณ Jira-pong 1 ขวด

11. คุณ werayutsa 1 ขวด

12. คุณ Integra Type R 1 ขวด

13. คุณ genecide 1 ขวด

14. คุณ civicfd1977 1 ขวด

15. คุณ mantaro 1 ขวด

16. อจ.มาตร 1 ขวด

17. ปู่ 1 ขวด

18. คุณ noom_p99 2 ขวด

อัพไปเรื่อยๆ ก่อน  รออเมริกากลับสภาพทำงานปกติคงสั่งได้ราคาเดิม แล้วจะแจ้งอีกทีคับ :D

1. โจ้ carup  1 ขวด

2. แมน MF Japan 1 หรือ 2 นี่แหละ   จัดไป 2 ครับป๋า เผื่อขวดนึงไม่เมา 

3. พี่วิท release 1 ขวด

4. อจ บอล jamesball 1 ขวด

5. คุณTunya 1 ขวด

6. คุณเอก 2 ขวด

7. น้องปู 1 ขวด

8. คุณ Atirak 1 ขวด

9. คุณ loxlex 1 ขวด

10.คุณ Jira-pong 1 ขวด

11. คุณ werayutsa 1 ขวด

12. คุณ Integra Type R 1 ขวด

13. คุณ genecide 1 ขวด

14. คุณ civicfd1977 1 ขวด

15. คุณ mantaro 1 ขวด

16. อจ.มาตร 1 ขวด

17. ปู่ 1 ขวด

18. คุณ noom_p99 2 ขวด

ทันคับ เพราะแลว่ายังรอกันได้อีกนาน ทางเวบเค้ายังไม่ยอมส่งแบบธรรมดาให้ ส่งแต่ 1 day worldwide แพงมวากๆ

ทันคับ เพราะแลว่ายังรอกันได้อีกนาน ทางเวบเค้ายังไม่ยอมส่งแบบธรรมดาให้ ส่งแต่ 1 day worldwide แพงมวากๆ

งั้นขอด้วยคนคับ หนึ่งขวดคับ เบิ้ม 0866894430 ขอบคุณพี่ทอมคับ

• 2 weeks later...

เดี๋ยวรอทางเวบเค้าส่งแบบถูกๆได้จะมาอัะให้อีกทีคับ ตอนนี้สู้ค่าส่งไม่ไหว แพงจัด

น่าจะหมดทางละคับ เค้าบอกมาแล้วว่า เวบไฮโซส่งแบบเทพอย่างเดียว เซงเลย 555

เราบอกนายแล้ว ให้สั่งตั้งแต่คราวที่แล้ว ของดีมันไม่ได้มีตลอดเวย์ ^_^