Jump to content

++ ได้งาน ปตท. Cp และ scg พร้อมกัน เลือกที่ไหนดีครับ ++

Recommended Posts

ปตท. ได้ตำแหน่ง เด็กปั้ม

CP ได้ตำแหน่ง พนักงานขายใน 7-11

SCG ได้ตำแหน่ง คนขับรถบรรทุกปูนซีเมนต์

ได้พร้อมกัน 3 ที่เลย เลือกที่ไหนดีครับ...

ขำๆครับ อ่านเจอจาก

http://www.fordfiesta-club.com/Club/ford.fiesta.club.lobby/10013-cp.scg.za.ua.ua.s.html

CP แล้วกันคับ

เด็กปั้ม เสียสุขภาพปอด
ขับรถปูนก็เสี่ยงอุบัติเหตุ+เจอตำรวจโบก

ปตท. ได้ตำแหน่ง เด็กปั้ม  - รายได้ 10-23 K มีควงกะ ขึ้นอยู่กับความชำนาญ
CP ได้ตำแหน่ง พนักงานขายใน 7-11  - รายได้  10- 22 K โอกาศควงกะน้อย และตำแหน่งงาน
SCG ได้ตำแหน่ง คนขับรถบรรทุกปูนซีเมนต์  28-35 K รวมค่าวิ่งแระอายุงาน

อันนี้คือรายรับรวมนะครับ

สอบถามเพิ่ม กับพี่ๆทุกคนนะครับ อันนี้ ส่วนตัวเลย

ระหว่างทำที่ SCG กะ PTT

เลือก ทำที่ไหนดีครับ ตำแหน่งวิศวกร ป.โท ทั้งคู่ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ถามเพื่อไรว่ะครับ อิจฉาาาาอ่ะ

ส่วนตัวผมนะ ปตท เลยครับ

ที่เดียวจบเลยยาววววไปยันลูกหลานครับ

อีก 1.การตัดสินใจครับ สถานที่ๆต้องไปประจำและScope of work ครับ

นี่มันเรื่องjokeหรอกหรอเนี่ยยยยย5555555

xxxเราก็กะลังซีเรียสๆๆๆเรืีองงานซะด้วยสิ 5555555

ขำหน่อยละกันนเนอะ

นี่มันเรื่องjokeหรอกหรอเนี่ยยยยย5555555

xxxเราก็กะลังซีเรียสๆๆๆเรืีองงานซะด้วยสิ 5555555

ขำหน่อยละกันนเนอะ

ฮะๆ ขอให้ได้งาน ตามที่ต้องการครับ

พอดี เจอมาขำๆ กำลังมองหางานอยู่เหมือนกันครับ

สนใจแนวไหนล่ะครับ เผื่อแนะนำได้

ผมทำสาย Construction อยู่อ่ะครับ

ถ้าชอบแนวลุยๆๆๆตอนนีิ้รับเพียบบบ

สมัครได้ชอบที่ไหนก็ลองสมัครดูครับ

สอบถามเพิ่ม กับพี่ๆทุกคนนะครับ อันนี้ ส่วนตัวเลย

ระหว่างทำที่ SCG กะ PTT

เลือก ทำที่ไหนดีครับ ตำแหน่งวิศวกร ป.โท ทั้งคู่ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ถามผม scg มี300กว่าบ.ในเครือ บ.ไหนล่ะ

ส่วน ptt ไม่หราบ แต่ไม่แพ้กัน หากเป็นผมเลือก ptt

ถามผม scg มี300กว่าบ.ในเครือ บ.ไหนล่ะ

ส่วน ptt ไม่หราบ แต่ไม่แพ้กัน หากเป็นผมเลือก ptt

ขอบคุณมากครับ

ใจก็เลือก PTT ครับ ปั้มใกล้บ้าน ฮะๆ

เอา toeic 650 แนะครับ

แหม วันก่อนเกือบโทรหาแล้วครับ หาบริษัทที่รับต่อ MA ของ FOTINET อยู่ครับ

แหะๆ

บริษัทรับต่อ มีหลายเจ้าเลยครับ อยากทราบข้อมูลอย่างไร PMมาได้ครับ