Jump to content

Recommended Posts

พี่โจได้เสื้อหรือยังครับ

ยังเลยนะเจ้าบอย

เด๋วรอนัดเจอเจ้าเดียร์ก่อนนะ

ไม่เห็นนัดเตะบอลกันเลยนะ

ช่วงนี้พี่เรียนจบแล้ว ค่อนข้่างว่างนะน้อง... :0080:

ยังเลยนะเจ้าบอย

เด๋วรอนัดเจอเจ้าเดียร์ก่อนนะ

ไม่เห็นนัดเตะบอลกันเลยนะ

ช่วงนี้พี่เรียนจบแล้ว ค่อนข้่างว่างนะน้อง... :0080:

ผมอะว่างครับ แต่คนอื่นเค้าไม่ค่อยว่างกันครับ

ผมเลยต้องเปลี่ยนไปตีแบดแทนครับ :0023: :0023: :0023:

ผมอะว่างครับ แต่คนอื่นเค้าไม่ค่อยว่างกันครับ

ผมเลยต้องเปลี่ยนไปตีแบดแทนครับ :0023: :0023: :0023:

ถ้าจะลองจัดวันไปเตะกันก่อนดีป่าว ลองซาวด์เสียงดู นะ... :0114: :0114: :0114:

ดีคับคุณโจ..มีแต่เราๆเข้ามาทัก ไม่ให้บ้านร้าง ^^

เหมือนกันครับวี เข้ามาบ่อยๆ หน่อย จะได้ปลุกกระแส หรือป่าว..555 :0113: :0113:

วันเสาร์แล้ว ไปเที่ยวไหนกัน ^^

วันอาทิตย์แล้วไปเที่ยวไหนกัน

ทั้ง ส-อา จ.-อ. ม่ะได้ไปไหนกะใครเรย ^___^ :D:mellow:

ดีคับ..ขอเสียงวัยรุ่นหน่อย ^^

เย้ๆๆ โย่ววๆๆ ดังพอไหมพี่วี เด๋วว่างม่ะไหร่ชวนกันไปชิลว์ดีก่าาา ค่อยก่อหวอด อิอิ

เหมือนกันครับวี เข้ามาบ่อยๆ หน่อย จะได้ปลุกกระแส หรือป่าว..555 :0113: :0113:

สงสัยจะปลุกลำบากคับ เพราะมีที่อยู่แล้ว เลยไม่ค่อยมานี่กัน บางคนก็ซุ่ม ^_^

ทั้ง ส-อา จ.-อ. ม่ะได้ไปไหนกะใครเรย ^___^ :D:mellow:

เย้ๆๆ โย่ววๆๆ ดังพอไหมพี่วี เด๋วว่างม่ะไหร่ชวนกันไปชิลว์ดีก่าาา ค่อยก่อหวอด อิอิ

จะรอนะขวัญ..ระหว่างรอ พี่ขอชิวของพี่ก่อน เพราะถ้ารอน้องๆว่างพร้อมกัน

มันจะยากมากๆ คงต้องรอข้ามปีกันเลยทีเดียว..ยิ่งเทพกั๊กอ่ะ หาคิวยากมากๆ

ไม่ค่อยสบายเท่าไหร่อะพี่ ปัญหารุมเร้า :0006: :0006: :0006:

:D :D เอาน่าาา...เค้าว่าปัญหามีไว้พุ่งชน!! (ม่ะเหนในข่าวหรา) สู้ๆๆ เด๋วก็ดีเองเมื่อฟ้าหลังฝน :))

ดีคับคุณโจ..มีแต่เราๆเข้ามาทัก ไม่ให้บ้านร้าง ^^

ดีจังคะ มีพ่อบ้าน 2 คน คอยดูแลบ้านจะได้ม่ะเงียบเหงา บ้านนี้ม่ะมีขโมยแน่ๆ ......แต่ถ้ามีขโมยสาว สวย หมวย อึ๋ม พี่โจหลบไปนะคะให้พี่วีเค้าจัดการ 555+

มาแอบดูทุกวันนะ

:0113: เอ่อ...น้องคนนี้ก็เปนคนม่ะชอบ ชอบเปนเสือซุ่ม 555+ (แต่น้องเค้าใจดีนะกะสาวๆอ่ะหรือว่าเปนข่าวลือหว่า) คิกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขุดๆๆๆเงียบจังเลย

:lol:

เทพMidnight :0213:

ดีจังคะ มีพ่อบ้าน 2 คน คอยดูแลบ้านจะได้ม่ะเงียบเหงา บ้านนี้ม่ะมีขโมยแน่ๆ ......แต่ถ้ามีขโมยสาว สวย หมวย อึ๋ม พี่โจหลบไปนะคะให้พี่วีเค้าจัดการ 555+

:0113: เอ่อ...น้องคนนี้ก็เปนคนม่ะชอบ ชอบเปนเสือซุ่ม 555+ (แต่น้องเค้าใจดีนะกะสาวๆอ่ะหรือว่าเปนข่าวลือหว่า) คิกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่ขวัญ !!! :0035:

อบรมกลับมาแล้วครับพี่น้อง... :0114: :0114:

ฝนตกขับรถปลอดภัยครับ

:D:o ชะแว๊บบบ!! ศุกร์เย็นจร้าาาา.... ^_^ พรุ่งนี้ได้เวลาไปทำบุญกันแร้วววว ใครที่ไปกิจกรรมนี้ขับรถกันอย่างระมัดระวังนะ

เดินทางไป-กลับ โดยสวัสดิภาพนะจ้า B) B) ^_^:lol: