Jump to content

Recommended Posts

สวัสดีคะ นู๋เก๋ มารายงานตัวคะ ... :0104:

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ... พี่ๆ น้องๆ

ยินดีต้อนรับครับ :0147:

เค้าเป็นป้าแล้วพี่แจ๊ค แอบเนียน

วัดจากรอบขา เหมือนต้นไม้อ่ะ

เค้าเป็นป้าแล้วพี่แจ๊ค แอบเนียน

ตอนแรกจะพิมพ์ว่า "รูปประจำตัว ขาเด็นมาก่อนเลยนะ... ก็กลัวจะงอลเอา "

ตอนแรกจะพิมพ์ว่า "รูปประจำตัว ขาเด็นมาก่อนเลยนะ... ก็กลัวจะงอลเอา "

อารมเสีย :0208::0211:

เค้าเสียใจนะ :0027::0050:

ชอบแกล้ง ผญ ตัวเล็กๆๆ :0092::0081::0153:

ทำไมโดนหยิกแก้มแบบนั้นละพี่

หมั่นไส้อ่ะครับ... สาวคนนี้ชอบมาทำแอบอยู่เรื่อย อิอิอิอิ....

เงียบในนี้ แต่ในเฟส ครึกครื้น ตลอดดดด :0117:

แต่น้องชอบซุ่มแอบอ่านอ่ะ..ถ้าไม่โดนพูดถึง ก็ไม่ค่อยปรากฎตัวเลย

อยากให้ในนี้คึกคักบ้าง ต้อนรับสมาชิกใหม่ ^_^

แต่น้องชอบซุ่มแอบอ่านอ่ะ..ถ้าไม่โดนพูดถึง ก็ไม่ค่อยปรากฎตัวเลย

อยากให้ในนี้คึกคักบ้าง ต้อนรับสมาชิกใหม่ ^_^

งั้นต้องจัดปาร์ตี้ซะล่ะ คืนสู่เหย้า โซดิแอค :0195:

งั้นต้องจัดปาร์ตี้ซะล่ะ คืนสู่เหย้า โซดิแอค :0195:

ไปๆอยากไป..เห็นเค้าพูดถึงร้านนี้มานานแล้ว อยู่แถวไหนน้าาา?

ไปๆๆ on the floor !!! dance ๆๆๆๆ :0085::0194::0133::0165::0131:

คันไม้คันมือ...ลั้ลลาๆๆ :0145::0012::0136::0144:

5555+ :0148::0217:

เตรียมท้องเสียอีกแล้ว..ดัชนีพิฆาตมาร(สุรา)!!!

มีสมาชิกใหม่เพิ่มอีก 1 ท่านนะครับ

ชื่อ คุณเอ ครับ เดี๋ยวคงเข้ามาแนะนำตัวอีกทีครับ อยู่ที่คลอง 8 ธัญะ เป็นเจ้าของร้านอาหาร ไร้เทียมทาน

ใครผ่านไปแวะชิมได้ครับ อาหารอร่อยครับ แต่อย่าไปช่วงพักเที่ยงนะครับ เพราะคนเยอะสุดๆ

มีสมาชิกใหม่เพิ่มอีก 1 ท่านนะครับ

ชื่อ คุณเอ ครับ เดี๋ยวคงเข้ามาแนะนำตัวอีกทีครับ อยู่ที่คลอง 8 ธัญะ เป็นเจ้าของร้านอาหาร ไร้เทียมทาน

ใครผ่านไปแวะชิมได้ครับ อาหารอร่อยครับ แต่อย่าไปช่วงพักเที่ยงนะครับ เพราะคนเยอะสุดๆ

มีร้านอาหารให้ชิมอีกแร้ววว ชาวแก๊ง !!!

:0093::0023: ยู้ฮู้ !! ทักทายยามเย็น วันนี้ทำงานเหนื่อย ม่ะมีเวลาเม๊าท์เร๊ยยยยยย

คิดถึงทุกคนนะ....ม่ะไหร่เราจะ นัดปาร์ตี้กันอีก อิอิ :0214::0194:

เงียบกันหมด..ต้องหากิจกรรมทำซะแล้วมั้ง ^_^

เงียบในนี้ แต่ในเฟส ครึกครื้น ตลอดดดด :0117:

ไปๆๆ on the floor !!! dance ๆๆๆๆ :0085::0194::0133::0165::0131:

คันไม้คันมือ...ลั้ลลาๆๆ :0145::0012::0136::0144:

5555+ :0148::0217:

:0117: ที่กล่าวมาทั้งหมดนี้ มันคือกิจกรรมเข้าจังหวะช่ายป่ะ ..... ออกกำลังกายทางอ้อม 555+ :0131:

:0117: ที่กล่าวมาทั้งหมดนี้ มันคือกิจกรรมเข้าจังหวะช่ายป่ะ ..... ออกกำลังกายทางอ้อม 555+ :0131:

มันน่าจะใช่นะน้องขวัญ..

GoodMorning..เงียบเหงากันไปทำไม!!!

ใครมาเม้น..ถ้าไม่มีแฟน ขอให้มี..ถ้าใครมีแล้ว ขอให้แฟนรักมากขึ้น ^_^

ฮาโหลววววๆๆๆ.....มีคัยอยู่ป่าวววววว ขโมยจะขึ้นบ้านแร๊ะนะ :wub: :wub:

:0113: บ้านเราเงียบเปนปกติ หรือ ผิดปกติ เนี่ย 5555+ ขอเสียงหน่อบค๊าฟฟฟ

พี่วี เค้าม่ะโสดแร๊ะ เพราะเม้นแร้วววว(เกี่ยวป่ะ) ฮ่าาาๆๆ :0115: :0115:

ฮาโหลววววๆๆๆ.....มีคัยอยู่ป่าวววววว ขโมยจะขึ้นบ้านแร๊ะนะ :wub: :wub:

:0113: บ้านเราเงียบเปนปกติ หรือ ผิดปกติ เนี่ย 5555+ ขอเสียงหน่อบค๊าฟฟฟ

พี่วี เค้าม่ะโสดแร๊ะ เพราะเม้นแร้วววว(เกี่ยวป่ะ) ฮ่าาาๆๆ :0115: :0115:

หวัดดีครับ ยังแวะเวียนเข้ามาอยู่เรื่อยๆครับ

พี่น้องรังสิต ปทุม ไปร่วมสร้างพระด้วยกันเยอะๆนะครับ