Jump to content

Recommended Posts

เท่าที่ลอง เหมือนว่าพอวิ่งเร็วๆอากาศเข้าเยอะแล้วแก๊สมันยังจ่ายน้อยไปนิดๆ ถ้าอยากให้แรงคงต้องจูนแก๊สเผื่อๆสักหน่อย

ก็เอา Step รถผมสิครับ ถ้าจะเน้นแรงก็อย่าคิดประหยัด

ว่างๆจะเข้าไปคุยด้วย

มาเมื่อไหร่บอก จะเข้าไปดูด้วยเสี่ย

เห็นมันสั่นๆอยู่เหมือนกัน เพราะขาสูงด้วยมั้ง แต่ลองจับโยกแรงๆดูแล้วมันแน่นอยู่นะ

วิงมันไม่ปลิวแน่ๆ ถ้ายึดน๊อต ใต้ฝากระโปง แต่ที่แน่ๆ รถผมตอนนี้ รุ้สึก เพียว คาร์บอน ด้านหลัง มันเบี้ยวผิดรูป แถวๆ ขาวิง เพราะถูก วิงกด

เกรียง ผมสงสัย นิดนึงว่า ทำไมวันที่ตูน รถผม ค่า Lambda 2 มันไม่ขึ้น มันลืมต่อสายรึเปล่า มันจำเป็นมากไหม หรือว่า Ac 200 มันไม่มี ???

เป็นไงบ้างอะ จี๊ดดีไหม วันนี้ขากลับจากพัทยาลองไปอัด 190 มา ได้กราฟมาแบบนี้

แบตเตอรี่ ไฟอ่อนนะ 12.09 เอง ปกติต้อง 13-14 นะครับ ว่างๆให้ยืม ที่ชาร์จ CTEK เอาไหม ? ไฟเต็มๆ นี่รถโครตแรงอ่ะครับ

เกรียง ผมสงสัย นิดนึงว่า ทำไมวันที่ตูน รถผม ค่า Lambda 2 มันไม่ขึ้น มันลืมต่อสายรึเปล่า มันจำเป็นมากไหม หรือว่า Ac 200 มันไม่มี ???

น่านดิ ผมก็สงสัยอยู่ว่าทำไมไม่มี แต่ยังไงสองค่านี้ของผมก็เท่ากันตลอดเลยอะ ไม่น่าจะจำเป็นนะ ค่าเดียวก็พอแล้ว

แบตเตอรี่ ไฟอ่อนนะ 12.09 เอง ปกติต้อง 13-14 นะครับ ว่างๆให้ยืม ที่ชาร์จ CTEK เอาไหม ? ไฟเต็มๆ นี่รถโครตแรงอ่ะครับ

อันนี้เช็คตอนไม่ได้สตาร์ทเครื่องครับ มันเลยอยู่ประมาณ 12 ถ้าสตาร์ทอยู่ที่ 14 กว่าๆครับ

โหยย จูนแก้สกันแรงระเบิดเลยยยยย

นิดหน่อยเองพี่ มีคนมานั่งรถผมแล้วบอกว่าติดแก๊สก็ออกตัวดีนะ หารู้ไหมว่าทำไปเยอะแล้ว 5555

โหยย จูนแก้สกันแรงระเบิดเลยยยยย

พี่โจ้เอาด้วยคนไหมละ ไปติด AC ดิพี่

นี้ห้องพลังงานทางเลือกหรือเปล่าครับเนี้ย!

ใกล้จะเป็นอย่างนั้นละครับบอล :D

นี้ห้องพลังงานทางเลือกหรือเปล่าครับเนี้ย!

ไม่เห็นมันจะประหยัดกว่าน้ำมันเท่าไหร่เลย !!!!!!!!!

ไม่เห็นมันจะประหยัดกว่าน้ำมันเท่าไหร่เลย !!!!!!!!!

ก็อย่ากดมากดิ ลองคิดดูดีๆว่าถ้าเป็นน้ำมันแล้วกดแบบนี้มันจะกินขนาดไหน สมมุติกด 6 โลลิตร ก็ตกโลละ 6 บาทนะเต้ย ยังไงก็ครึ่งๆละ :P :P :P

จูนแก้สกันวิ่ง 200+ ไม่กินทนไหวหรือนั่น 555+

ผมวิ่ง 160-190 กลับจากพัทยายังได้ไม่ถึง 2 บาทต่อโลเลย

หยุดยาวไปเที่ยวไหนค้าฟ

เสาร์อาทิตย์ไปเที่ยวพัทยาคร้าบจารย์

เห็นรูปไฟหน้าด้านบนอยากให้ทำของพี่นนท์อ่ะ แสงยาวส่องสว่างคมกริบเลย

เปงไงอะครับ

อั๋ย หย๋าาาาา เข้ากระทู้นี้ทีไร หลอน M&M อีกแว้ว ^^

เป็นไงบ้างอะ จี๊ดดีไหม วันนี้ขากลับจากพัทยาลองไปอัด 190 มา ได้กราฟมาแบบนี้

แจ๋วเลย ใกล้น้ำมันเลย อ่ะ

อั๋ย หย๋าาาาา เข้ากระทู้นี้ทีไร หลอน M&M อีกแว้ว ^^

5555 งานนี้ต้องจัด

แจ๋วเลย ใกล้น้ำมันเลย อ่ะ

เหยียบ 190 ก็ไม่ได้รู้สึกว่ามันยากนะ พอๆกะน้ำมันเลยอะแต่ประหยัดกว่าเยอะ :D