Jump to content

Recommended Posts

เตรียมระเบิดของ :0157:

ไป ร็อคโคเถอะพี่ ... น้องว่ามานใช่สำหรับพี่ต้องเลย

ไป ร็อคโคเถอะพี่ ... น้องว่ามานใช่สำหรับพี่ต้องเลย

สงสัยไปเป็น package คู่อ่ะน้อง 55

C4 หรือ M79 ดีครับ

เอางั้นเลยนะน้อง

ระเบิดทั้งคันเลย

จัดเต็ม

ทักทายครับผม

หวัดดีครับ

ระเบิดของทั้งคันนะครับ ใครสนใจอะไรติดต่อได้นะคร้าบบบบ

1.ล้อ Prodrive GC-10G + ยางbs001 = 73,000(ขอบ 18 8.5x34 8.5x32)

2.เบรค PMU 355 เบิกใหม่

3.กันชนหน้า type r ทั้งชุด (กันชนหน้าแท้ตะแตรงแท้+กระจังหน้าแท้หุ้มคาร์บอน+beamlight แท้) = 42,900

4.ลิ้นหน้า Feel 4,500

5.สเกิตข้าง 4,000 ต้องทำสีใหม่และซ่อมมีรอยร้าวตรงที่ครอบสเกิต feel

6.ครอบสเกิตข้าง = 6,000

7.หูช้างFeel'sคาร์บอน = 6,000 ป่าวพี่

8.กันชนหลังแท้+deiff Feel's+กรอบไฟ+ไฟแท้ 28,000

9.wing votex มีฐานแท้และฐานก็อปให้ ฐานแท้เจาะ3ร ก็อป เจาะ 2รู แท้ = 35,000

10.โช๊ค tein SS (ประกันหมดแล้วใช้มาปี นิดๆ)37,000

11.ท่อ ทั้งเส้น 2.0 engineer tec เฮด+กลาง+ปลาย titatium พิเศษ 2.0 = 30,000

12.กันโคลงหน้า-หลัง + บูชยูนิเทน by HYATTBOY มี 2 ชุดนะครับ 12,000

13.จานหลัง espec 320 9,000

14.wing ing+1 ขนาน1500 = 18,000

ปล.งานชุดแต่ง showcase นะครับ

มาอัพให้พี่ต้อง เราเคยเจอกันครั้งนึงที่อู่พี่หนุ่ย ตอนนั้นพี่ยังไม่เป็น Feel's เต็มตัว 555 ชอบมากโดยเฉพาะล้อกับเบรค ผมติดตามพี่มาเรื่อยๆ รู้ว่าจะหนีกันไป เสียดาย!!ไม่อยากให้ระเบิดเลย แต่ก็นะเพื่อก้าวไปสู่สิ่งที่ดีกว่า

ยังไงก็แวะมาบ้านนี้ด้วยนะครับ

เอางั้นเลยนะน้อง

จัดเต็ม

หวัดดีครับ

ระเบิดของทั้งคันนะครับ ใครสนใจอะไรติดต่อได้นะคร้าบบบบ

เห็นหล่อๆ ไม่ทันไรจะไปซะและ TOT

ดิฟท้าย แท้หรอ แย่จัง ไม่นิยมของแท้ ฮ่าๆๆๆ

ถามเล่นๆ นะ ถ้าไม่ระเบิด ทั้งคันขายเท่าไหร่ครับ

เอางั้นเลยนะ 55