Jump to content

เสียความรู้สึกกับ บีควิก สาขาอ่อนนุช 17

Recommended Posts

งานเยอะแล้วไม่ค่อยง้อลูกค้า แต่ผมว่าน่าจะบางสาขานะที่บริการแย่ สาขาดีๆก้น่าจะมีเยอะอยู่นะครับ

ผมเห็นมีแต่คนคอมมเม้นท์บีควิกในทางลบ มาหลายปีแล้วนะในหลายๆเว็ป(แทบจะทุกเว็ปของคลับรถต่างๆเลยก็ว่าได้) แต่ทำไมมันยังอยู่รอดปลอดภัยจนถึงทุกวันนี้???

บีควิก เติมครั้งแรกคิด 200 บามครับ เติมครั้งต่อไปฟรี จนครบ 6 เดือนครับ

โลตัส สงขลา แค่ 100 บาท 6 เดือนครับ ตอนนี้เดือนที่ 9 แล้ว มานยังเติมฟรีอยู่เลยยยยยยย 555555

• 3 weeks later...

แวะมาอัพเดทข่าวครับ

เมื่อวานผมอึ้งมาก เพราะผู้จัดการสาขานี้ โทรมาหาผมเองเลย

พร้อมแจ้งว่าได้รับข้อมูลของปัญหานี้จากสำนักงานใหญ่ เลยจะโทรมาข้อทราบละเอียดทั้งหมด...

(ผู้จัดการคนนี้ ผมและเค้าต่างจำกันได้ และผมก็ไม่ได้ติดใจอะไรพี่เค้าเลย เพราะคนนี้ทำงานดีครับ พูดจาดีทั้งหน้างานและโทรศัพท์)

ผมก็ได้แจ้ง/เล่าเรื่อง/เหตุการณ์ ของพนักงานคนดังกล่าว ถึงสิ่งที่เกิดขึ้นในวันนั้นครับ

หลังจากนั้นทางผู้จัดการคนนี้ก็ได้ขอโทษกับเหตุการณ์ในครั้งนี้....

ปล. ถ้ามองในข้อดีก็แสดงว่า B Quick สาขาแม่ ยังเอาใจใส่ลูกค้าอยู่ แต่ในเมื่อเหตุการณ์มันเกิดไปแล้ว ผมก็ไม่ติดใจอะไร แต่ยังไงก็ไม่ขอกลับไปสาขานี้อีกแล้วครับ เพราะความรู้สึกมันเสียไปแล้ว.......

โชคดีของผม ผมไม่เคยไปใช้บริการเลย เพราะรูุ้มาว่าแพงมากกกก

แต่ไม่รู้ว่ามีของแถมอย่างอื่นอีก

ผมเห็นเจอแบบนี้กับหลายๆคนแล้ว...เลยไม่เคยคิดจะเข้าไปทําเด็ดขาด...

ผมก็เคยเจอเรื่องยางครับ ให้คุณพ่อไปเปลี่ยนยางให้ เพราะเราไม่ว่างไปเอง และอาจเป็นเพราะท่านโดนช่างเชียร์ด้วย จนไปได้ยางมา 1 ชุด (4 เส้น) แต่ก็ไม่เจ็บใจเท่า เข้าเชียร์ยางเก่าผลิดมานานแล้ว แต่ก็ว่าไม่ได้เพราะเราก็ตกลงเอง .... หลังจากเหตุการณ์ครั้งนั้น เรื่องล้อ ยาง เบรค ตั้งศูนย์ ช่วงล่าง ผมดูเองหมด รอเองไม่ให้คาดสายตาเลยครับ เข็ด