Jump to content

Recommended Posts

• 1 month later...

สวัสดีครับเป็นน้องใหม่ แบงค์นะครับผมแนะนำตัว เร็วๆนี้จะขอมาเป็นสมาชิค M&M อีกคันนึงนะครับไว้เรียบร้อยแล้วยังไงจะมาลงรูปให้ชมกันครับผม

สวัสดีครับเป็นน้องใหม่ แบงค์นะครับผมแนะนำตัว เร็วๆนี้จะขอมาเป็นสมาชิค M&M อีกคันนึงนะครับไว้เรียบร้อยแล้วยังไงจะมาลงรูปให้ชมกันครับผม

รอชมๆ งานเทพๆของพี่หนุ่ย

• 2 months later...

เงียบเหงาจังครับชาว M&M

เข้าไปพูดคุยกันได้ครับที่

https://www.facebook.com/groups/149101275295999/

M&M กับไฟ Day Light ชุดใหม่ครับ

หล่อๆเลยอะ เอาไปโพสในเฟสเป็นแนวทางหน่อย

จัดไปคราฟ อิอิ

เยี่ยมเลย ในนี้ดูเหมือนจะคุยกันยาก เลยไปตั้งในเฟสซะ อิอิ

Address ใน Facebook ใหม่นะครับ ตั้งชื่อเรียบร้อยแล้ว แวะมาทักทายกันได้นะครับ

M&M Honda Thailand

https://www.facebook.com/groups/mandmhondathailand/

ผมหน้า mm หลัง rr ครับไว้รถเส็ดถ่ายรูปมาให้ชมครับ

สวัสดีคร้าบ ตอนนี้รถผมใส่ rr อยู่เหมือนกัน อยากเปลี่ยนหน้าเป็น MM บ้างครับ

พี่ๆพอจะทราบมั้ยครับว่างานของร้าน nekketsu นี่เป็นยังไงบ้างครับ พอดีบ้านผมอยู่ใกล้ร้านมากเลย (เสนา-วังหิน)

สวัสดีคร้าบ ตอนนี้รถผมใส่ rr อยู่เหมือนกัน อยากเปลี่ยนหน้าเป็น MM บ้างครับ

พี่ๆพอจะทราบมั้ยครับว่างานของร้าน nekketsu นี่เป็นยังไงบ้างครับ พอดีบ้านผมอยู่ใกล้ร้านมากเลย (เสนา-วังหิน)

ของ Nekketsu น่าจะเป็นตัวหลาน เหลน โหลน อะครับ แนะนำเป็นของตั้ม tum5136 หรือของพี่หนุ่ย Showcase ครับ แต่ถ้าเหมือนสุดต้องงานพี่หนุ่ยอะครับ ราคาไม่หนีกันครับ

ของ Nekketsu น่าจะเป็นตัวหลาน เหลน โหลน อะครับ แนะนำเป็นของตั้ม tum5136 หรือของพี่หนุ่ย Showcase ครับ แต่ถ้าเหมือนสุดต้องงานพี่หนุ่ยอะครับ ราคาไม่หนีกันครับ

ขอบคุณครับ

หวัดดีครับผมตั้ม ชาว M&M เหมือนกัน แต่เป็น V.2 ครับ งานไม่ค่อยดีเท่าไร แก้ไขงาน 2 รอบแล้วยังไม่สวยเท่าไร รอบที่ 3 นี้จะแก้ไขให้ดีที่สุด รัก M&M ครับ มองแล้วเข้าที่สุดสำหรับ ขาซิ่ง

หวัดดีครับผมตั้ม ชาว M&M เหมือนกัน แต่เป็น V.2 ครับ งานไม่ค่อยดีเท่าไร แก้ไขงาน 2 รอบแล้วยังไม่สวยเท่าไร รอบที่ 3 นี้จะแก้ไขให้ดีที่สุด รัก M&M ครับ มองแล้วเข้าที่สุดสำหรับ ขาซิ่ง

ขอชมภาพหน่อยครับ V.2 งานตั้มใช่ไหมครับ

ว่างๆไปรวมกันในเฟสด้วยนะครับ :D

ช่วงนี้เงียบเหงาจัง ไว้รถเสร็จจะมาลงให้ชมนะจ๊ะ^^

รอชมคร้าบบบบ

พี่เกรียงครับ  พี่พอจะรู้ร้านแถวไหนซ่อมหูกันชน  เนียนๆบ้างครับ :rolleyes:  :rolleyes:  :rolleyes: 

หูขาดเหรอคร้าบบบ ถ้าพลาสติกซ่อมเองได้ลองดูในห้อง DIY แต่ถ้าไฟเบอร์ลองดูร้านพี่โซหรือพี่หนุ่ยไหมครับ แต่ราคาผมไม่รู้นะคร้าบบบ

ขอชมภาพหน่อยครับ V.2 งานตั้มใช่ไหมครับ

ว่างๆไปรวมกันในเฟสด้วยนะครับ :D

เข้าเฟรสแล้วนะครับ เข้าไปชมภาพได้

• 1 month later...

ห่างหายไปนาน เจอกันได้ในเฟสครับ

https://www.facebook.com/groups/mandmhondathailand/

สมาชิกในเฟสคึกคักมากครับ ทำเอาในนี้เหงาไปเลย^^

สมาชิกในเฟสคึกคักมากครับ ทำเอาในนี้เหงาไปเลย^^

น่านสินะ

• 2 weeks later...