Jump to content

สาวๆ ออกมากลางคืนคนเดียวระวังตัวกันเยอะๆนะคะ

Recommended Posts

ระวังตัวด้วยครับ อย่าเอาตัวไปเสี่ยงกับพวกนี้เลย

เลี่ยงได้ก็เลี่ยง อย่างว่าแหละครับ เด็กพวกนี้ ไว้ใจไม่ค่อยได้ แบบว่าผมเจอมาบ่อย

พ่ึ่งเคยเจอครั้งแรก กลัวไหม กลัวคะ ใจนึงที่ชะลอดูว่าตามมาไหม ก้อเพราะเราจะเลี้ยวเข้าหอเราแล้ว เลยอยากรู้ว่าตามมาจริงหรือป่าว ตอนมาจอดเทียบนึกว่าจะโดนเป่าซะแล้วอ่ะคะ

จิงๆ คุณไม่น่าไปเล่นอะไรกับพวกนี้อยุ่แล้วครับ ผมรู้ว่าคุณก็โมโหใจร้อน แต่ไม่ต้องเอาตัวหรือเอาความใจร้อนของคุณเข้าไปแลกเลย

เพราะ***พวกนี้มันไม่สนใจอะไรหรอก ไม่ว่าจะเป็น ช/ญ มันเอาหมด ถ้าชายก็ชกต้อย + ตาย แต่ถ้า ญ ก่อนให้ตายก็ข่มขื่นให้สะใจก่อน

ตัวคุณจะเป็นคนเสียหายอย่างเดียว ไม่คุ้มหรอกครับ ถ้าในกรณีนี้ ผมจะให้คุณบอกดีดี ถ้าบอกแล้วสถานะการณ์ไม่โอเครค่อยว่ากัน

อย่าไปใส่เค้าก่อนแบบที่คุณทำเลยครับ คนจะหาเรื่อง ยังไงมันก็คิดว่าคุณหาเรื่องก่อน ทั้งๆที่ไม่ได้คิดก็ตาม เพราะคุณจะโดนอะไรไม่รู้ตัว

ถือว่าโชคดีแล้วที่มันไม่ทำอะไรให้คุณต้องเจ็บตัว แต่ดูๆแล้ว***ที่ตามคุณมาอ่อนๆทั้งนั้น ถ้าเป็นที่อื่น คุณโดนนานไปแล้วครับ ไม่ััีรอด ......

รถซิ่งแถวบ้านผมเค้าขับมาดีๆนะคับ เด็กแว้นขี่ปาดหน้า เค้าเปิดกระจกถามดีๆเด็กแว้นชัก ปืนออกมายิงสรุปตายฟรีคับเล่นกับพวกนี้

โขคดีแล้ววครับ แต่ถ้าเลี่ยงได้ก็เลี่ยงน่ะครับ เดี๋ยวจะได้ไม่คุ้มเสียครับผม

คุยกับแว้นต้องคุยด้วยลูกตะกั่วครับ เพราะคุยกับพวกมันไม่รู้เรื่อง

+1 ครับ พวกเด็กไม่รู้จักคิดพวกนี้ ^^

มีเรื่องกับกับเห็บหมา ไม่คุ้มหรอกอ้อ คราวหน้าอย่าไปเสี่ยงนะจ๊ะ..เป็นห่วง ^^

ระวังด้วยนะครับคุณอ้อ เกิดมันจำทะเบียนได้เราขับคนเดียว อาจเกิดอันตรายได้นะครับ :0115:

เข้าใจในสถานการณ์ และความรู้สึก ของคุณอ้อ ในขณะเกิดเหตุครับ..

บางที บางเหตุการณ์ มันก็ช่างทำให้เรา ควบคุมอารมณ์ ได้ยากเหมือนกัน..

แนะนำว่า ถ้ามันต้องเจอพวกนี้บ่อยๆ หรือคิดว่าจะมีเหตุจวนตัว ก็โทรหาคน

ที่สามารถมาช่วยเราได้ทันท่วงที แล้วยังไม่ต้องวางหู ให้คนปลายสายฟังไปเรื่อย ๆ ก่อน

จนกว่าเราจะพ้นวิกฤติ ..แต่ยังไง ก็ทำตามสมาชิกทั้งหลายแนะนำ เลี่ยงได้เป็นดีสุดครับ..

ระวังตัวไว้นะครับ...อย่าประมาท คุณอ้อ

พวกแว๊น ความคิดของเขายังไม่พัฒนา คิดถึงแต่สิ่งที่ทำ แต่ไม่คิดถึงผลที่จะตามมา