Jump to content

เพื่อนๆ สมาชิก CCTH ทำงานอะไรกันบ้าง เผื่อไว้ช่วยเหลือกัน

Recommended Posts

เอ.........แล้วจะให้คุณหมอวินิจฉัยยังไงล่ะคะ? ไม่รู้อาการเบื้องต้นเลยค่ะ :0174:

สวัสดีคร่าาาา พี่นนท์ สบายดีมั้ยคะ? แล้วเจ้าตัวเล็กเกือบจะได้เข้าโรงเรียนหรือยังคะ?

เดี๋ยววันศุกร์หน้า(ลางานครึ่งวันค่ะ) โบว์ไปเอาล้อ ถ้ามีเวลา โบว์จะชวนพี่หนามเตยแวะหาพี่นนท์นะคะ :0106:

:0007::0093:

จะรักษากาย หรือ อะไรก่อนดี 555

ชื่อคลีนิกน้องหมาอะไรครับ พอดีผมก็เลี้ยงน้องหมาอยู่. อยูโซนสมุทรปราการเหมือนกัน

โรงพยาบาลสัตว์บางพลีครับ ว่าแต่...ทำไมไม่ค่อยมีใครอยากมาให้ผมรักษาเหมือนคุณหมอคนสวยบ้างเลย อิอิ (พูดเล่นนะครับ :P )

พยาบาลค่ะ

โอ้โห!! ทั้งหมอทั้งพยาบาล ของคลับนี้..พูดได้เลยว่า ใครเป็นคนไข้ ใจแทบละลาย...

โอ้โห!! ทั้งหมอทั้งพยาบาล ของคลับนี้..พูดได้เลยว่า ใครเป็นคนไข้ ใจแทบละลาย...

เห็นด้วยทุกประการครับ ;)

จะรักษากาย หรือ อะไรก่อนดี 555

ขอเป็นรักษากายดีกว่าค่ะ เพราะโบตั๋นเรียนมาทางนี้นะคะ

พยาบาลค่ะ

สวัสดีค่าาาา สายอาชีพเดียวกันเลย

โรงพยาบาลสัตว์บางพลีครับ ว่าแต่...ทำไมไม่ค่อยมีใครอยากมาให้ผมรักษาเหมือนคุณหมอคนสวยบ้างเลย อิอิ (พูดเล่นนะครับ :P )

แพทย์ศาสตร์ไหนก็มีความสำคัญเท่าเทียมกันค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

เป็นลูกจ้างครับ เจ้านายสั่งให้ทำไรก็ไปทำครับ

โบตั๋น ก็ลูกจ้างเหมือนกันค่าาาา

ขอบคุณนะคร๊าาา

เห็นด้วยทุกประการครับ ;)

:0093:

เป็น ผจก.คลังสินค้าและจัดส่งคร้าบ...... ขอไม่เอยบริษัท :0021:

ป่วย............อีกแระ 555

พี่มาตร มีแซวนะคะ

ปล พรุ่งนี้จาไปลพบุรี อีกแล้วค้า แต่ว่าไปโน่น แถวๆดีลังอ่ะค้า

ขอเป็นรักษากายดีกว่าค่ะ เพราะโบตั๋นเรียนมาทางนี้นะคะ

สวัสดีค่าาาา สายอาชีพเดียวกันเลย

แพทย์ศาสตร์ไหนก็มีความสำคัญเท่าเทียมกันค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

โบตั๋น ก็ลูกจ้างเหมือนกันค่าาาา

ขอบคุณนะคร๊าาา

:0093:

ยินดีที่ได้รู้จักค่า คุณหมอคนสวย

พี่มาตร มีแซวนะคะ

ปล พรุ่งนี้จาไปลพบุรี อีกแล้วค้า แต่ว่าไปโน่น แถวๆดีลังอ่ะค้า

ยินดีที่ได้รู้จักค่า คุณหมอคนสวย

อ่อ ไม่ได้เข้าลพบุรี ดีลังเลยพัฒนานิคมปายโหน่ยนึง

ถ้ามีเวลาอ้อแวะมาลพรีละกัง เด๋วพี่เลี้ยงข้าว

คุณหมอค่ะ อยู่โรงพยาบาล อ.ขามทะเลสอ จ.นครราชสีมา ค่าาาา :0189:

คุณหมอครับ ผมนอนไม่ค่อยจะหลับ กระส่ายกระสับ นอนไม่หลับมาหลายคืน

ช่วยผ่าพุงให้ผมที ไขมันชักเยอะแล้วครับ :0027:

อ่อ ไม่ได้เข้าลพบุรี ดีลังเลยพัฒนานิคมปายโหน่ยนึง

ถ้ามีเวลาอ้อแวะมาลพรีละกัง เด๋วพี่เลี้ยงข้าว

จริงหรอคะ หาเวลาเข้าเมืองดีก่า

สวัสดีครับ สมาชิก ccth ผม อ.บอล เป็นคุณครูวิทยาศาสตร์ ครับผม สอนประจำอยู่ที่ สาธิต ราชภัฏเทพสตรี ลพบุรี แวะมาเลี้ยงข้าวผมได้น้ะคร๊าบ....^^

ป่วย............อีกแระ 555

พี่ป่วยหลายรอบเลยนะคับนี้. อิอิอิอิอิอิ หมอก็มี พยาบาลก็มี เด่วถ้าเพสัตมาอีกคนนี้ผมว่าป่วยทั้งคลับแน่ค๊าบ. แต่ผมก็เริ่มป่วยเลยสงสัยเป็นภูมิแพ้พยาบาล. อิอิอิอิอิอิ

พี่ป่วยหลายรอบเลยนะคับนี้. อิอิอิอิอิอิ หมอก็มี พยาบาลก็มี เด่วถ้าเพสัตมาอีกคนนี้ผมว่าป่วยทั้งคลับแน่ค๊าบ. แต่ผมก็เริ่มป่วยเลยสงสัยเป็นภูมิแพ้พยาบาล. อิอิอิอิอิอิ

คนป่วยเยอะแยะ แบบนี้สงสัย คุณหมอไม่พอแน่เลย 55++