Jump to content

เพื่อนๆ สมาชิก CCTH ทำงานอะไรกันบ้าง เผื่อไว้ช่วยเหลือกัน

Recommended Posts

ปายทะลุ เอ้ย ธุระค่า อ้อจาเลี้ยงข้าวพี่ชิมิ

อะไรนะคะ สัญญาณไม่ค่อยดีเลยค่ะ เอ๊ะ ไม่ค่อยได้ยินเลยค่ะ

โห่ พี่เท่สุดๆๆ นับถือๆแต่ผมว่าเสี่ยงไปมั้ยครับพี่ลองถามคุณหมอกับคุณพยาบาลดูก่อนพี่ว่าใกล้บ้านมั้ย ถ้าไกลนี้ผมว่าพี่ต้องย้านบ้านมาอยู่ใกล้ๆแล้วละครับ เหอะๆๆ แซวนะครับอย่าโกดเอาในมือพี่มาเป่าใส่ผมนะ อิอิ

อุ๊ยๆ โดนๆ!!! เจ้าค่ะ

อ่อ แพ้ทางพยาบาลคับ กลัวโรงบาลแต่ชอบไปเพราะมีพยาบาล เย้ย ยัง ไง :D

เจอพยาบาลมือหนักแล้วจะเปลี่ยนใจนะคะ

ว๊า........แย่จังนะคะ! เจอเคสด่วนแบบนี้ เป็นโบว์ ก็คงเซ็งเหมือนกันค่ะ :0220:

แต่คุณอ้อพยาบาลสาวสวย+เก่งขนาดนี้ เป็นใคร ก็ต้องคิดถึงก่อนเป็นคนแรกแน่นอนเลยคร่าาาา สู้ๆ นะคร๊าาา :0189:

on call แบบนี้น้ำเล็ดเลยค่าคุณหมอ แง๊ๆ

ชะอ้าวววว ผม Internal Audit CRC ครับ อยู่สีลม

ปล. ในกระทู้นี้มีการระบาดของโรคอะไรรึเปล่าครับ เห็นป่วยกันหลายคนแล้ว

ไม่น่าจะโรคระบาดนะคะ น่าจะเรียกว่าอุปทานหมู่จะเหมาะสมกว่าค้าฟ ^_^

อะไรนะคะ สัญญาณไม่ค่อยดีเลยค่ะ เอ๊ะ ไม่ค่อยได้ยินเลยค่ะ

น่าน...มาเลี้ยงพี่เร้ย เด๋วบุกถึงสุขุมวิทรุย

น่าน...มาเลี้ยงพี่เร้ย เด๋วบุกถึงสุขุมวิทรุย

ว๊ายยยยยย

พี่ใหญ่เมืองลิงบุกแร้น!!! หนีไม่ทัน

ว๊ายยยยยย

พี่ใหญ่เมืองลิงบุกแร้น!!! หนีไม่ทัน

รีบเลย อิอิ

เป็นหัวหน้าทีม..ผลิตเครื่องยนต์ รถไถ สยามคูโบต้าคอร์ปอเรชั่น.....กินดี ....อยู๋ดี 5555555

Donor Relationship Manager

เป็น ผจก.ด้านผู้บริจาคสัมพันธ์ ของมูลนิธิแห่งนึงครับ

ผมชักจะป่วยกะทันหัน

ต้องเข้าห้อง I See U (I mizz u) และครับ

อยากได้พยาบาลอ้อ กับหมอโบมารักษาจ้า

นี่ก็มาป่วยอีกคนแล้ว...เหอ เหอ

ทำงานกับที่บ้าน ที่ปรึกษาสมาชิกสภาผู้แทนราษฎร เชียงกง ขายรถประกอบ ปล่อยเงินกู้ รับทวงนี้ รับเครียร

ผมชักจะป่วยกะทันหัน

ต้องเข้าห้อง I See U (I mizz u) และครับ

อยากได้พยาบาลอ้อ กับหมอโบมารักษาจ้า

นี่ก็มาป่วยอีกคนแล้ว...เหอ เหอ

คนไข้เริ่มเยอะอย่างนี้ เดี๋ยวโบว์ชวนคุณอ้อพยาบาลคนสวย มาเปิดคลีนิคด้วยกันดีกว่า :0204: .........จ่ายยาเป็นลูกอม 1 เม็ดดีมั้ยคะ? :0106:

เป็นหัวหน้าฝ่ายเขียนแบบ บริษัทเกี่ยวกับ Landscape ครับ ^^

ใครงานเยอะ เขียนแบบไม่ทันบอกได้นะครับ อิอิ

เจอพยาบาลมือหนักแล้วจะเปลี่ยนใจนะคะ

แสดงว่าคุณพยาบาลอ้อเป็นพยาบาลรัฐแน่เลยมือหนัก หะๆๆๆ แซวๆๆ

เป็นหัวหน้าทีม..ผลิตเครื่องยนต์ รถไถ สยามคูโบต้าคอร์ปอเรชั่น.....กินดี ....อยู๋ดี 5555555

สยามคูโบต้า ใช้โคมไฟทั้งโรงของบริษัทผมคร้าบ ใช่แล้วโอเคมั้ยครับ

คนไข้เริ่มเยอะอย่างนี้ เดี๋ยวโบว์ชวนคุณอ้อพยาบาลคนสวย มาเปิดคลีนิคด้วยกันดีกว่า :0204: .........จ่ายยาเป็นลูกอม 1 เม็ดดีมั้ยคะ? :0106:

อิอิอิ คุณหมอโบว์พี่เริ่มมีอาการปวดหัว ตัวร้อน จะทำยังไงดีครับ คุณหมอ อิอิอิอิอิอิอิอิอิ

เป็นบัญชี ให้กิจการที่บ้าน ผู้จำหน่ายอุปกรณ์สำนักงาน ให้หน่วยงานราชการ บริษัทห้างร้าน รับเหมาก่อสร้างทั่วไป ค่ะ

โอเค ผมเข้าใจแล้ว ในกระทู้เราตอนนี้มีโรคระบาดจริงๆด้วยครับ

โรค "หัวใจมักง่าย" :0114: ชัวร์

ล้อเล่นครับ

แต่ละคนหน้าที่การงานใหญ่โต ตาต่ำกะว่าอีกหกปีจะไปเป็นชาวไร่แล้วครับ

เรียนจบจะไปทำสวนยางกับพ่อละครับ อยากเป็นเจ้านายตัวเองเหมือนกัน