Jump to content

เพื่อนๆ สมาชิก CCTH ทำงานอะไรกันบ้าง เผื่อไว้ช่วยเหลือกัน

Recommended Posts

รองผู้จัดการฝ่ายการตลาด เกี่ยวกับลวดเชื่อม เครื่องเชื่อม เครื่องตัด โรบอท เกี่ยวกับงาน Welding ทั้งหมดคะ ^_^ ^_^

ผมไม่เจ็บป่วยแล้ว แต่จะเปลี่ยนสายไปทำด้านการตลาดบ้างแล้วครับ...อิอิ

ผมไม่เจ็บป่วยแล้ว แต่จะเปลี่ยนสายไปทำด้านการตลาดบ้างแล้วครับ...อิอิ

น้องต้น เราไปสมัครเป็นพนักงงาน ช่างเชื่อมกัน มั๊ย อิ อิ

น้องต้น เราไปสมัครเป็นพนักงงาน ช่างเชื่อมกัน มั๊ย อิ อิ

เยี่ยมเลยครับพี่..แต่ว่าป่านนี้คงเต็มแล้วมั้ง 555+++

เจ้าหน้าที่ให้คำปรึกษา โปรแกรมบัญชีและควบคุมต้นทุนธุรกิจรับเหมาก่อสร้าง

สนใจโปรแกรมควบคุมต้นทุนรับเหมาก่อสร้าง สอบถามได้^^

เจ้าหน้าที่ให้คำปรึกษา โปรแกรมบัญชีและควบคุมต้นทุนธุรกิจรับเหมาก่อสร้าง

สนใจโปรแกรมควบคุมต้นทุนรับเหมาก่อสร้าง สอบถามได้^^

แล้วโปรแกรมๆ หนึ่งเนียแบบธรรมดา งบประมาณในการซื้อ+ติดตั้ง แพงมั้ยครับ....

ครับ น้องแอมป์ :D

ค้าพี่บอล :lol:

ยินดีเรยคะ ^_^ ^_^

แล้วโปรแกรมๆ หนึ่งเนียแบบธรรมดา งบประมาณในการซื้อ+ติดตั้ง แพงมั้ยครับ....

ค่าLicenseโปรแกรมผมแบ่งออกเป็น 2ส่วนครับ โปแกรมที่เครื่องServerสำหรับจัดเก็บฐานข้อมูล 190,000 ส่วนเครื่องCilentเครื่องล่ะ19,000

เป็นโปรแกรมที่ทำตั้งแต่ BOQ จัดซื้อ จัดจ้าง การเงิน บัญชี คลัง สินทรัพย์ ควบคุมต้นทุน จนไปถึงปิดงบส่งสรรพากรเลยครับ

ใครสนใจเด๋วผมขอส่วนลดเป็นพิเศษให้ อิอิ

ค่าLicenseโปรแกรมผมแบ่งออกเป็น 2ส่วนครับ โปแกรมที่เครื่องServerสำหรับจัดเก็บฐานข้อมูล 190,000 ส่วนเครื่องCilentเครื่องล่ะ19,000

เป็นโปรแกรมที่ทำตั้งแต่ BOQ จัดซื้อ จัดจ้าง การเงิน บัญชี คลัง สินทรัพย์ ควบคุมต้นทุน จนไปถึงปิดงบส่งสรรพากรเลยครับ

ใครสนใจเด๋วผมขอส่วนลดเป็นพิเศษให้ อิอิ

โปรแกรมพวกนี้เคยได้ยินมาบ่อยๆ แต่ไม่ค่อยได้ใช้ ตอนนี้ใช้ BOQ ,CD Organize

สวัสดีนะค๊า โบว์อยู่โคราชเหมือนกันค่าาา

อ้ามนะค๊าา ยินดีที่ได้รู้จักคนโคราชบ้านเอ้งเด้อ อิอิ

อย่างนี้เราต้องจับมือกัน รับมือคนไข้ CCTH แล้วล่ะค่ะพี่อ้อ(โบว์เพิ่ง 23 เองค่าาาพี่อ้อคนสวย)

สวัสดีค่า คุณปู่(โบว์ขออนุญาตเรียกตามพี่ๆ ห้องโคราชนะคะ) ทำไมถึงรู้จักน้ำฉ่าได้คะ! แต่ผัดหมี่น้ำฉ่าอร่อยจริงๆ ค่ะ

หากใครผ่านมา อ.ขามทะเลสอ ลองแวะชิมบ้างนะคะ

สวัสดีนะค๊า โบว์อยู่โคราชเหมือนกันค่าาา

กลับบ้านจะแวะไปเยี่ยม

ข่าวล่าว่ามีเกี๋ยวเตี๋ยวหมูอร่อย อยากจะแวะไปชิม ด้วย

รองผู้จัดการฝ่ายการตลาด เกี่ยวกับลวดเชื่อม เครื่องเชื่อม เครื่องตัด โรบอท เกี่ยวกับงาน Welding ทั้งหมดคะ ^_^ ^_^

น้องแมวน้ำ ทำงาน wedding หรา อิอิ

ผมทำร้าน เค้กแต่งงานครับ ใครจะแต่งงานหรือมีเพื่อนจะแต่ง แนะนำได้ครับ

ผมทำร้าน เค้กแต่งงานครับ ใครจะแต่งงานหรือมีเพื่อนจะแต่ง แนะนำได้ครับ

เค้กวันเกิดลูกชายสัก 2 ปอนครับ

เค้กวันเกิดลูกชายสัก 2 ปอนครับ (ล้อเล่นครับ)

ครับ สนใจถามรายละเอียดได้นะ

ได้ครับ หรือถ้ามีเพื่อนๆสนใจเดี๋ยวจะให้ติดต่อ คุณกิตติพงษ์ นะครับ

ผมเต่า...เปนทหารเรือ อยู่บนเรือหลวง

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

เรือหลวง จักรีนฤเบศ หรือเปล่าครับ อันนี้ถามจริงๆครับ อิอิ

ผมเต่า...เปนทหารเรือ อยู่บนเรือหลวง

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

รถก็ไม่ค่อยได้วิ่งสิครับเนี่ย เอางี้ ช่วงลงเรือผมเอามาช่วยขับให้ก่อนมั๊ย :0019:

ป่าวค่า ลาออกมาทำเอกชนพักใหญ่แล้วค้าฟ

อ่อคับถึงว่าใจดี อิอิอิ

เขียบแบบ เครื่องจักร 2D 3D ได้มัยครับ

:0148:

คุณหนึ่งมีออเดอร์แบบเครื่องจักรเหรอครับ ผมมีเครือข่ายอยู่แนะนำให้ได้นะครับ :0114:

เรือหลวง จักรีนฤเบศ หรือเปล่าครับ อันนี้ถามจริงๆครับ อิอิ

ผมประจำอยู่บนเรือหลวงสีชัง กองเรือยกพลขึ้นบก อยู่บางนาคับ

รถก็ไม่ค่อยได้วิ่งสิครับเนี่ย เอางี้ ช่วงลงเรือผมเอามาช่วยขับให้ก่อนมั๊ย :0019:

วิ่งคับพี่ รับสาว...555+ (งานหลัก)