Jump to content

ขอสอบถามสต๊าฟหน่อยครับ

Recommended Posts

ขอเชิญ ต้นหน ต้นเรือ ต้นกล และลูกเรือทุกคน ย้ายบ้านด่วน กระทู้นี้จะได้คงความขลัง ครับ

ปล. ตามพี่มาที่นี่ http://www.civicclub...?showtopic=2070

มาเร็วๆๆๆๆ รออยู่

• Replies 436
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

มาจับผมที่พิษณุโลกมั้ยครับ จะมีมิตติ้งวันเสาร์นี้แล้ว

วันเสาร์มีภารกิจครับ แต่ถ้าผ่านมาหน้าผม ผมจะจับมาให้นะครับ

ขอเชิญ ต้นหน ต้นเรือ ต้นกล และลูกเรือทุกคน ย้ายบ้านด่วน กระทู้นี้จะได้คงความขลัง ครับ

ปล. ตามพี่มาที่นี่ http://www.civicclub...?showtopic=2070

เดวตามไปครับ

บ้านที่น่าอยู่ คือบ้านที่เปิดใจกัน

บ้านหลังนี้เป็นเช่นที่ต้องการครับผม

ลูกเรือที่ยังไม่ทราบ หรือเพิ่งเข้ามากรุณาตามมาที่นี่โดยด่วน เราได้ทำการย้ายบ้านกันแล้วครับ

มาตามกัปตัน

กัปตันไปนานแล้ว

สวัสดีครับน้องทอมมี่และสต๊าฟทีมทุคน พี่มาดี มีความหวังดี ไม่อยากให้ประวัติศาสตร์ซ้ำรอย เหมือนบ้านเดิม

พี่จุ๊บขอถาม 3 ข้อ เท่านั้นครับ

1. เปิดบัญชีของ www.civicclubthailand.com แล้วหรือยังครับ

2. คิดจะเปิดบัญชีตามข้อ 1 หรือเปล่าครับ

3. กรุณาชี้แจงงบรายรับ - รายจ่าย ของเว็บเป็นประจำทุกเดือนได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

ปล.กระทู้นี้ต้องการคำตอบ ถ้าไม่มีคำตอบให้เหมือนบ้านโน้น ก็ขอให้ลบ login นี้ และกระทู้นี้ ออกจากระบบไปครับ ทำใจไม่ได้ครับ พี่ตั้งกระทู้นี้มาไม่ได้มีเจตนาร้าย ครับ ตั้งมาเพื่อความโปร่งใสของ ผู้บริหารเว็บครับ เข้าใจเจตนาพี่ด้วยนะครับ

1. เปิดบัญชีของ www.civicclubthailand.com แล้วหรือยังครับ

2. คิดจะเปิดบัญชีตามข้อ 1 หรือเปล่าครับ

- เปิดเรียบร้อยแล้วครับ แต่เป็นการเปิดบัญชีคู่ จะถอนต้องไป 2 คน ครับ

3. กรุณาชี้แจงงบรายรับ - รายจ่าย ของเว็บเป็นประจำทุกเดือนได้ไหมครับ

- ได้ครับ

เพิ่มเติมให้ เดี๋ยวจะค้างนานไป

ไม่ลบหรอกพี่จุ๊บ เป็นคำถามที่มีคำตอบคับ :P เข้าใจเจตนาคับ อย่าซีเรียสคับ

บัญชีกลางคลับเปิดแล้วคับ ที่ SCB โลตัส เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ชื่อผมกับน้ำพริกถือร่วม แบบเบิกจ่าย 2 คนพร้อมกัน เปิดไว้ 500

เดี๋ยวน้ำพริกแสกนมาแปะให้ เพราะต่อไปจะใช้บัญชีนี้ เพื่อเก็บเงินกองกลางคับ

ส่วนรายรับรายจ่ายของเวบทุกเดือนต้องมีอยู่แล้วครับ ไม่ได้มีอะไรปิดบังหรอกคับ

เดี๋ยวพอรายรับสติกเกอร์จบหยุดวิ่ง ผมจะทำประเดิมให้คับ :D

ถ้าจะดูตอนนี้ เวบไม่มีรายรับคับ ไม่มีสปอนเซอร์ มีแต่รายจ่ายของผมกับทีมงานที่ Advance กันไป ราวๆ 7-8 หมื่น

ซึ่งตอนนี้เงินสติกเกอร์ที่เข้ามาประมาณ 140000 บาท

หักลบ อะไรกันไป เดี๋ยวเราจะมีเงินตั้งต้นประมาณ 6-7 หมืน เพื่อดำเนินกิจกรรม และ ไว้จ่ายค่าดูแล Server คับ

ต้นเดือนหน้า น่าจะเห็นกระทู้นะคับ :lol:

อัพครับ กระทู้นี้พี่ไม่ยอมให้ตกไปครับ

อัพต่อครับน้องชาย กระทู้นี้พี่รักที่สุดจะไม่ยอมให้ตกไปไกลถ้าพี่ออนอยู่

พึ่งเข้าไปดูเวปกา.กๆมา จะฮ่าไปไหนพี่จุ๊บ

กะ กะ กะ กลัวที่ไหน 5555

อิอิอิ

พึ่งเข้าไปดูเวปกา.กๆมา จะฮ่าไปไหนพี่จุ๊บ

กะ กะ กะ กลัวที่ไหน 5555

อย่าไปยุ่งกับเขาเลยครับ

อย่าไปยุ่งกับเขาเลยครับ

พี่บอกทั้งผม..แล้วก็ตัวเองใช่ไหมครับ55

พี่บอกทั้งผม..แล้วก็ตัวเองใช่ไหมครับ55

ใช่ครับน้องอุ๋ย

ใช่ครับน้องอุ๋ย

ผมเลิกเข้าแล้วครับ พี่จุ๊บ เพราะ โดนแบน IP (เรื่องไรก็ไม่รู้) 555+

อัพครับ ออนแล้วครับ ไม่ให้ตก กระทู้ที่แสนรัก ขึ้นไปด้านบนเลยครับ

ผมเลิกเข้าแล้วครับ พี่จุ๊บ เพราะ โดนแบน IP (เรื่องไรก็ไม่รู้) 555+

เด๋วผมไปหาเรื่องมันก่อนคุณต้น ชักคันTeen