Jump to content

[ Hom mali ] VanZ stylE Type-R จากเด็กบ้านนอก

Recommended Posts

กินข้าวเช้าแล้ว 555+

อ่า.... เป็นไรอ่ะครับ ทำไมไม่สบายอ่ะ ไหนบอกมีแข่ง

กายไม่สบาย หรือ ใจไม่สบายอ่า

ทั้งกายละใจว่ะ 55+ ว่าแต่รู้ได้ไง

ก็แข่งมากเนี่ยแหละมันเลยเพลียมาก

ปล. ใจรัก J's type X แล้วหรอน้องชายย อิอิ มาๆเป็นพวกกัน ...... แบบนี้พี่ก็หมองอ่าดิ มาเต็มขนาดนี้

• Replies 1.3k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

ทั้งกายละใจว่ะ 55+ ว่าแต่รู้ได้ไง

ก็แข่งมากเนี่ยแหละมันเลยเพลียมาก

ปล. ใจรัก J's type X แล้วหรอน้องชายย อิอิ มาๆเป็นพวกกัน ...... แบบนี้พี่ก็หมองอ่าดิ มาเต็มขนาดนี้

อ่า..... เหนื่อยใจต้องไปหาฉาวๆเพิ่มแล้วม้าง

ความจริงอ่ะผมชอบ type-xนานแล้วครับ แต่กลัวมันเตี้ยครับ

มันจะครูด type-r ยังครูดเลยผมอ่ะ เลยยังไม่กล้าใส่ลิ้นต่อ ไม่กล้าโหลด

อ่า..... เหนื่อยใจต้องไปหาฉาวๆเพิ่มแล้วม้าง

ความจริงอ่ะผมชอบ type-xนานแล้วครับ แต่กลัวมันเตี้ยครับ

มันจะครูด type-r ยังครูดเลยผมอ่ะ เลยยังไม่กล้าใส่ลิ้นต่อ ไม่กล้าโหลด

พี่จะบอกว่าถ้ายังไม่ได้โหลดรถ หน้ามันไม่ครูดนอกจากจะเจอพื่นที่ต่ำมากๆ ลงเนินหน้าทิ้มจิงๆ เพราะแต่ก่อนที่พี่จะเปลี่ยนมาเป็นหน้า TR ลิ้น Type x

พี่เคยใส่ลิ้นโมไฟเบอร์ต่อชายลงมาเพิ่ม แต่เป็นทรง Mugen MC อ่ะ ต่อชายลงมาอีก 5 ซม. เท่ากับเตี้ยเท่าตอนปัจจุบันเลยสบายหน่อย เพราะฉะนั้นใส่ไปเลยน้องไม่โดน

พี่จะบอกว่าถ้ายังไม่ได้โหลดรถ หน้ามันไม่ครูดนอกจากจะเจอพื่นที่ต่ำมากๆ ลงเนินหน้าทิ้มจิงๆ เพราะแต่ก่อนที่พี่จะเปลี่ยนมาเป็นหน้า TR ลิ้น Type x

พี่เคยใส่ลิ้นโมไฟเบอร์ต่อชายลงมาเพิ่ม แต่เป็นทรง Mugen MC อ่ะ ต่อชายลงมาอีก 5 ซม. เท่ากับเตี้ยเท่าตอนปัจจุบันเลยสบายหน่อย เพราะฉะนั้นใส่ไปเลยน้องไม่โดน

ผมก็เคยใส่ลิ้นตัวนี้อ่ะครับ

ไม่รู้เป็นไร ครูดมันได้ทุกวัน

เซ็งเลย

มาแอบดู เด่วตามไม่ทัน

จะเอา te37 ไปพ่น f-zero blue ดีมั้ยยย

ผมตามพี่เอ็กซ์ไม่ทันอ่ะดิ

พี่ก็ยุให้ผมไปพ่นสีเนาะ ผมเพิ่งเปลี่ยนมาได้ไม่กี่เดือนเอง

มาแอบดู เด่วตามไม่ทัน

จะเอา te37 ไปพ่น f-zero blue ดีมั้ยยย

อ่า ผมก็อยากได้สีนี้อ่ะ

ว่าแต่ของพี่เอ็กซ์ รอยเยอะแล้วหรอครับ

ถ้ารอยเยอะผมว่าก็น่าทำนะ

ผมเห็นเค้าเอาทำที่ร้าน Kea_za shop อ่ะครับ

เนียนดี

ก๊อกๆ มีใครอยู่ไหมครับบบบ

มาแล้วครับ

เมืื่อคืนลูกหมาที่เค้าซื้อไปมันตาย โดนหมาตัวใหญ่ของเค้ากัดตาย

เลยไม่ได้เข้ามาอ่ะ

เสียใจสุดซึ้ง

ทำไรอยู่ละพี่ใกล้ได้กันชนละนะ

อ่า ... จริงป่ะ

จะรอดูน้า อยากได้ ตัวแข่งบ้างอ่ะ

พี่ต้อมไปทำที่ไหนกระซิบหน่อยสิ

พี่ทำ ไทอาธรรมดาอะ ตัวแข่งงเยอะแล้วว

อ้าวหรอ ... พี่ต้อมไปจัดร้านไหนมาอ่ะ รอบคันเลยป่าวครับ

มาแล้วครับ

เมืื่อคืนลูกหมาที่เค้าซื้อไปมันตาย โดนหมาตัวใหญ่ของเค้ากัดตาย

เลยไม่ได้เข้ามาอ่ะ

เสียใจสุดซึ้ง

เวรแท้ .... อย่างนี้เค้าเรียกว่า ไม่ดูแลให้ดี ปล่อยให้หมาตัวเองกัดได้ไงว่ะ เราคนขายเสียใจยิ่งกว่าว่ะ จิงไหม

ที่หลังจะขายให้ใคร ต้องสอบถามให้ดีว่ามีหมาอยุ่แล้วรึป่าว ถ้าคุณวื้อไปเลี้ยงไม่ดีเราไม่ขายให้ (กฎโหดป่ะ อย่างทำแบบพี่เลยเดียวจะำไม่ได้เงิน 55+)

เวรแท้ .... อย่างนี้เค้าเรียกว่า ไม่ดูแลให้ดี ปล่อยให้หมาตัวเองกัดได้ไงว่ะ เราคนขายเสียใจยิ่งกว่าว่ะ จิงไหม

ที่หลังจะขายให้ใคร ต้องสอบถามให้ดีว่ามีหมาอยุ่แล้วรึป่าว ถ้าคุณวื้อไปเลี้ยงไม่ดีเราไม่ขายให้ (กฎโหดป่ะ อย่างทำแบบพี่เลยเดียวจะำไม่ได้เงิน 55+)

ก็เค้าเป็นน้องสนิทกันนี่แหละครับ

แต่เค้าก็เลี้ยงหมากันดีมากครับ

แต่มันเหมือนอุบัติเหตุมากกว่าอ่ะครับ

เขี้ยวมันไปเข้าตรงที่กระโหลกไม่ปิดพอดีอ่ะ

แต่หมาตัวที่กัดเป็น โกลเด้นอ่ะ ....

แต่เราก็เสียใจจริงแหละครับ เป็นตัวที่ผมชอบด้วย รอดูวันเค้าโต ...

แต่ก็ไม่อยากโทษใคร น้องเค้าก็นั่งเฝ้า ตัวที่กัดก็คงไม่ผิด ...

แต่ก็คงหมดเวรแล้ว เลยไปสบาย (ถ้าไม่สบายคงกลับมาแล้ว 55 )

เพิ่งไปอยู่ได้คืนเดียวเอง เหลืออีกตัวอยู่กะเค้าด้วย ...

เหลือกะผมอีก 1 ตัว ตัวผู้ พี่วินสนใจป่ะ แต่มันเป็นปอมยักษ์ 555+ ตัวใหญ่มาก

2 เดือน มันหนัก 1 โลแล้วอ่ะ ตัวที่ตายไปหนักครึ่งโลเอง...

ช่วงนี้ไม่ทำไรเรยหรอน้อง

ไม่ได้ทำไรเลยครับ เพราะเวลาทำต้องวิ่งไปทำที่ กทม อ่า

อยากได้วิง JS อยู่ครับ

ไม่ได้ทำไรเลยครับ เพราะเวลาทำต้องวิ่งไปทำที่ กทม อ่า

อยากได้วิง JS อยู่ครับ

คิดเหมือนพี่เลยยย ..... หลอนสาดดดด

ซื้อได้อยุ่แล้ว เสี่ยเธียร ซะอย่าง

โห้พี่ .... ถ้าได้นะ จัดไปนานแว้ว เก็บเงินก่อน