Jump to content

[ Hom mali ] VanZ stylE Type-R จากเด็กบ้านนอก

Recommended Posts

• Replies 1.3k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

เวน พี่ขอเก็บช่วงล่างก่อนๆ

แล้วจะซื้อไห้ผมใช่ป่าวอ่ะ

จัด Tein SS เลยพี่ต้อม

กันชนหน้า type r ก็อปแท้ร้านพี่หนุ่ย

คานาร์ด JS

กระจังหน้า feel's .....

มือสองทั้งหมด เค้าตั้งราคาขายกันเท่าไรอ่ะ ขายไม่ถูกอ่ะ ... T^T

กันชนหน้า type r ก็อปแท้ร้านพี่หนุ่ย

คานาร์ด JS

กระจังหน้า feel's .....

มือสองทั้งหมด เค้าตั้งราคาขายกันเท่าไรอ่ะ ขายไม่ถูกอ่ะ ... T^T

อ่า .... ไม่รู้อ่ะครับ ลองถามพี่วินดู พี่หนึ่ง

พ่อค้าคงรู้

เอาราคาจริงอะ

จริงๆๆดิพี่ต้อม ..... เทพ JS ว่าไงอ่ะพี่ ม่ะกี้พี่วินตอบมาแร่ะ ^^

อ่านไป อ่านมา เริ่มรู้สึกรักและหวงแหน ของทุกชิ้นที่ประดับประดาบนรถเราเรยว่ะ เพราะว่ากว่าจะได้มาแต่ละชิ้น แม๋ม ต้องแลกมาด้วยน้ำพักน้ำแรงเราล้วนๆๆ 555

อ่านไป อ่านมา เริ่มรู้สึกรักและหวงแหน ของทุกชิ้นที่ประดับประดาบนรถเราเรยว่ะ เพราะว่ากว่าจะได้มาแต่ละชิ้น แม๋ม ต้องแลกมาด้วยน้ำพักน้ำแรงเราล้วนๆๆ 555

ใช่เลยครับพี่หนึ่ง กว่าจะเก็บเิงินได้

โอ้ว ... นานเหลือเกิน

ว่าจะยืม wing พี่มาใส่ก่อนได้ป่าวอ่ะ ...

จริง !!! พี่หนึ่งจะไปหาสาวๆ

กรำๆๆๆ พากรุวกเข้าเรื่องเน้ตรอดเว ..... T^T

ใช่เลยครับพี่หนึ่ง กว่าจะเก็บเิงินได้

โอ้ว ... นานเหลือเกิน

ว่าจะยืม wing พี่มาใส่ก่อนได้ป่าวอ่ะ ...

พี่แสนสาหัส!!! เรยอ่ะ ... แต่ก็รักมันทุกชิ้นน่ะ ไม่กล้าขายทิ้งสักอย่างงง!!!!

มาดิ!!! ให้ผ่อนส่ง .....

สวัสดียามเ็ย็นน้อง ไม่ได้เข้าเลยว่ะ

ไปไหนมาพี่ชาย ไปหาของดีมาป่าวครับ ... :0080:

พี่แสนสาหัส!!! เรยอ่ะ ... แต่ก็รักมันทุกชิ้นน่ะ ไม่กล้าขายทิ้งสักอย่างงง!!!!

มาดิ!!! ให้ผ่อนส่ง .....

ไม่ขายทิ้งแต่ไม่ใส่ กองเต็มบ้าน พ่อผมจะเอาไปเผาทิ้งแล้วเนี่ย 555+

ไม่ผ่อนไม่ส่ง ... ยืมไปใส่ นานไปเด่วคืน หุหุ :0085::0016:

ไปไหนมาพี่ชาย ไปหาของดีมาป่าวครับ ... :0080:

ทำธุระนิดหน่อยน้อง ตามงานให้ลูกค้าด้วยอ่ะ

ไม่ขายทิ้งแต่ไม่ใส่ กองเต็มบ้าน พ่อผมจะเอาไปเผาทิ้งแล้วเนี่ย 555+

ไม่ผ่อนไม่ส่ง ... ยืมไปใส่ นานไปเด่วคืน หุหุ :0085::0016:

ถ้ารกบ้านก็เอามาฝากให้พี่เก็บและใช้ก่อนกะได้นะครับน้องรัก อย่าุัพึ่งไปเผ่ามัน เสียดายยยยย 555+

ถ้ารกบ้านก็เอามาฝากให้พี่เก็บและใช้ก่อนกะได้นะครับน้องรัก อย่าุัพึ่งไปเผ่ามัน เสียดายยยยย 555+

อ่า .... มันมีแต่พวกของเดิมติดรถครับ กระจัง ปลายท่อ ฝากระโปรง อะไรประมาณนี้

ผมก็ไม่ได้อยากเผา แต่พ่อผมจะแอบเอามันไปเผาตอนผมไม่อยู่บ้าน :0027:

ขายดิบขายดีครับ

Thx มากน้องชาย

อ่า .... มันมีแต่พวกของเดิมติดรถครับ กระจัง ปลายท่อ ฝากระโปรง อะไรประมาณนี้

ผมก็ไม่ได้อยากเผา แต่พ่อผมจะแอบเอามันไปเผาตอนผมไม่อยู่บ้าน :0027:

ขายๆไปบ้างก็ได้ มาฝากกระทู้พี่ขายก็ได้ จะได้ไม่ต้องกลัวโดนเผา 555+

Thx มากน้องชาย

ขายๆไปบ้างก็ได้ มาฝากกระทู้พี่ขายก็ได้ จะได้ไม่ต้องกลัวโดนเผา 555+

อ่า ... แต่ก็ไม่รู้จะขายอะไร ขอบคุณครับพี่วิน