Jump to content

ผมเข้าใจผิดเองใช่ไหม TOT

Recommended Posts

ผมเข้าใจแบบนี้อ่ะ

1. เอา like มากสุด 5 อันดับแรกเข้ารอบ

2. ให้กรรมการตัดสินว่าใครได้ที่ 1

คิดแบบนี้ครับ...

อ่านดูแล้วผมก็เข้าใจตามนี้เหมือนกันครับ แต่ก็นั่นแหละไม่เห็นบอกว่าการตัดสินเอา 1 ใน 5 นี้ใช้เกณฑ์อะไร

แต่พอเห็นกติกาข้อ 9 กับ 10 ก็จบเลยในตัว อืมมมมมม

ต้องทำใจครับ พวกนี้ก็เป็นแบบนี้แหละครับ

แล้วเขาก็จะบอกว่า " ทางบริษัท ฯ ขอสงวนสิทธิ์ ในการปรับเปลี่ยนเงื่อนอะไรอีกมากมาย (มันกั๊กไว้ก่อน) "

Nitto Tire Thailand

:) เรียนทุก ๆ ท่านครับ สำหรับการตัดสินดังกล่าวนั้น ทางคณะกรรมการได้ทำการพิจารณาจากรถทั้ง 5 คันที่ได้คะแนนโหวตสูงสุดแล้วครับ ซึ่งจากการตัดสินของกรรมการ ได้สรุปให้ทาง Nitto0071 เป็นผู้ชนะสำหรับการร่วมกิจกรรมดังกล่าวครับ อย่างไรสำหรับอันดับที่ 2-5 ทาง NITTO มี Gift Set ที่จะขอมอบให้โดยจะมีเจ้าหน้าที่ติดต่อไปเพื่อขอมอบรางวัลให้นะครับผม อย่างไรต้อขอบคุณทุก ๆ ท่านที่ได้ร่วมกิจกรรมด้วยครับ...ขอบคุณมากครับ

เค้าบอกเค้าตัดสินแล้วครับให่มาสด้าชนะ รอบชิงก็คือเค้าตัดสินของเค้าเอง โอเคครับ ไม่ติดใจอะไร สรุปว่าต่อให้ Like ชนะก็ไม่ได้

กรรมการมันเอาไรตัดสินวะ รูปถ่ายยังเบลอเลย ดันไลค์เยอะสุด 650 มันจะชอบอะไรขนาดนั้น

เป็นผม ผมไม่เสียใจ แต่รู้สึกเสียค่าโง่ ยังไงไม่รุ้ เมิงอยากแจกยาง ก็แจกไปเลย จะมาหากิจกรรมเลอะ ทำหอยอะไร

โทดทีครับ พอดีคิดว่า ตัวเองเจอเอง

จากกติกาข้อ 6 นั้น ที่ผมเข้าใจนะครบ

ก็ประมาณว่า 5 ท่านที่เข้ารอบ จะได้รับการพิจารณาจากคณะกรรมการ

แล้วคณะกรรมการก็เลือกผู้ที่ได้ไลท์มากที่สุด อาจจะประมาณนี้มั้งครับ

แต่การตัดสินมันก็แบบคลุมเครือไปนิดนึง

น่าจะประมาณนี้อ่ะค่ะ แต่ก็นะ... มันเขียนกำกวมไปนิด >,<

กรรมการมันเอาไรตัดสินวะ รูปถ่ายยังเบลอเลย ดันไลค์เยอะสุด 650 มันจะชอบอะไรขนาดนั้น

เป็นผม ผมไม่เสียใจ แต่รู้สึกเสียค่าโง่ ยังไงไม่รุ้ เมิงอยากแจกยาง ก็แจกไปเลย จะมาหากิจกรรมเลอะ ทำหอยอะไร

โทดทีครับ พอดีคิดว่า ตัวเองเจอเอง

ชอบครับชอบ ฮ่าๆๆ :0146:

เค้าคงจะพยายามเลือกรถที่เดิมที่สุดมั้ง แต่จริงๆคันนั้นก็แต่งไปเยอะนะ

อย่าคิดมากครับ พี่ว่าถ้าให้คนในคลับโหวด รถน้องโบส ที่หนึ่งแน่นอน อย่างสวยครับ

คันที่ชนะ

UPDATE จาก FB ของ nitto

อ่านแล้วเฮ้อ... สรุป..ทำเพื่อ 10,000 like เหรอนี่??

พี่กด unlike ไปละ อิอิ

http://www.civicclubthailand.com/board/index.php?showtopic=2171

ขำๆอะคับ อิอิ

ทำใจครับโบส

***ที่โหวต โดยกด Like นี่ ลุ้นยาก

***ที่หนึ่งที่ได้นี่ หั๊วะ กันหรือเปล่าไม่รู้ - -*

ทำใจครับโบส

***ที่โหวต โดยกด Like นี่ ลุ้นยาก

***ที่หนึ่งที่ได้นี่ หั๊วะ กันหรือเปล่าไม่รู้ - -*

พูดย๊ากกก แต่ก็แอดที่หนึ่งมาคุยกันในเฟสบุ๊ก เค้าคงมีเพื่อนร่วมงานสนับสนุนเยอะครับ เลยต้องยอม