Jump to content

ฝากน้อง Silver Ing+1 ไว้ด้วยนะแค๊ปปป ทุกท่านนนน

Recommended Posts

ทักทายค้าฟ พี่ X

:0195:

สบายดีไหม ครับ น้อง black พี่ก็เรื่อยๆง่ะ

ช๊อคโกแล็ตที่ซื้อมาฝากยังกินไม่หมดเลยครับ

:0063:

ไม่ต้องรีบก็ได้ เก็บไว้อร่อยได้หลายวันนะ เสี่ยโอม

หวัดดีค้าฟสุดหล่อ

ว๊าววววว.....สวยแท้

ขอบคุณครับผมมม

สร้างพระ สร้างพระ

รออยู่ๆ เด่วได้เจอแน่น้อง

หายไปอีกแหละ....

มารายงานตัวแล้วน้อง ตกลงไป สร้างพระป่าวเนี่ย

และแล้ว ก็เอารูปมาเฉลยซะที (กล้องมือถือ อาจไม่ค่อยชัด แต่เด่วให้ เทพโอม จัดรูปแจ่มให้อีกครั้ง อิอิ)

แถมวันนี้ ได้มีโอกาสลองใส่ เบรค Carbonic จากท่านบอล (อภินันทนาการ จาก น้องต้น ซาตาน ครับ :0036: )

ขอปิด project ช่วงนี้ก่อนนะจ๊ะ ทุกๆท่าน :0016: :0016: :0016:

หล่อมากคับ

:D

หล่อมากคับ

:D

ขอบคุณครับ ยังไม่หล่อเท่ารถ คุณเอกเลยย

คันนี้ หล๊อ หล่อ

พูดจริงอ่ะป่าววว ครับ

คนนี้ไม่ค่อยมาเฝ้าบ้านแฮะ

:0113:

ชอบไปแอบดูบ้านคนอื่นมากกว่าครับ เสี่ย

เด่วผมจะยึดกรุงแล้วนะ

แวะมายึดซิ จะรอ...... :0201:

รถสวยคับ X เห็นแล้วคันเลยนะเนี่ย อยากย้ายไปแนวสวยดุเลยเนี่ย !!!

ย้ายมาเลยคร๊าบบบบ จะรอชมนะพี่

แวะมาชมหน่อยว่าเพิ่มเวลอะไรใหม่ อิอิ

กำลังจะกลับไป จีบ โช๊ค Type r อีกรอบล่ะ เนื่องจาก ติดซุ่มกระจาย...เหอะๆ :0157:

โหดขึ้นทุกวัน เลยแฮะคันนี้ :)

คงไม่โหดกว่านี้อีกแล้วล่ะครับพี่ เริ่มตันล่ะ

มายึดแล้ว

ยึดแล้ว ได้ไรไปบ้างเนี่ยยย

โหดดดดมว๊ากกกกกกกก

จริงหรือจ๊ะ

มีอะไรอัพเดทเพิ่มไหมครับคันนี้..

วันนี้ไปใส่ โช๊ค Type r มาครับ แข็งหนึบ กระเด้งกระดอน :0200: :0200:

โอ้พี่ ไม่ได้เข้ามานานหล่อไปไกลเลยอะ น้องตามหลังห่างแล้วทีนี้ 55

รถผมเอาไปเข้าศูนย์แก้นั่นนี่ เดี๋ยวเสร็จจะรีบตามพี่ไปนะ :0032:

หนึบๆ แข็งๆ ใส่มาแล้วถอดแล้ว อิอิ

แหม...ของพี่ก็รอบสองแล้ว ใจมันยังชอบ ก็เลยจัดชุดที่ 2 ....เหอะๆ :0114: :0114:

โอ้พี่ ไม่ได้เข้ามานานหล่อไปไกลเลยอะ น้องตามหลังห่างแล้วทีนี้ 55

รถผมเอาไปเข้าศูนย์แก้นั่นนี่ เดี๋ยวเสร็จจะรีบตามพี่ไปนะ :0032:

อย่ามาอำกันซิ ตาเช รถนายหล่อกว่าพี่ หลายขุม

พี่ต่างหากที่จะตามเราไม่ทันง่ะ :0006: :0006:

รถหล่อ

สู้ความหล่อของ คนที่ตอบไม่ได้หรอก ช่ายยยมายยยยยย :0025: :0025:

เข้ามาทักทาย HONDA D MAX รุ่นใหม่หมด

เอางี้เลยหรอวะ ตาบอล กะบะอะไรรรร น่าเกียจขนาดนี้ง่ะ :0219: :0219:

ing +1 หล่อไปไกลแล้วค่ะ Doctor Feel's โบว์ตามไม่ทันแระ

เด่วก็ตามทันแย้ววว หมอโบ

ผมเริ่มหมดมุขแล้วเนี่ย

สวยๆ :)

ขอบคุณคร๊าบบบบบบ

พี่xไปเที่ยวไหนมาบ้าง

เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ไปเยี่ยมลุงกับป้าที่หาดแม่รำพึงครับ

แล้วคุณน้องล่ะ