Jump to content

ฝากน้อง Silver Ing+1 ไว้ด้วยนะแค๊ปปป ทุกท่านนนน

Recommended Posts

ING หล่อ หล่อ มาแล้วว

มาแล้วจ้าาาา ;)

หล่อแบบโหดๆคับคันนี้ แหล่มๆ

ขอนิดนึงก็ยังดีครับ

โหดเจ่งๆ Ing+1 คันนี้เนี่ย เจอกันสักครั้งนุงสิครับพี่ชาย

^_^

ครับ Kuza คันโหด เมื่อไหร่ดีล่ะ (ว่างๆ นัดไปหาพี่จ๋อมดีไหม...อิอิ)

ใครว่ารถสีนี้แต่งไม่ขึ้น ผมจะเถีัยงขาดใจเลย โคตรโหดอ่ะ

ขอบคุณมากครับ คุณบอย พอใช้ได้ใช่ไหม :rolleyes:

อร๊ายยยยย อยากเป็น ING+1 มั้งจัง B)

เอ๋.............แล้วน้องเป็น สาวกค่ายไหนอยู่ล่ะ.....หุหุ

ตามหาพี่เอ๊กตั้งนานๆๆฮ๋าๆๆ ทักทายนะบ้านใหม่พี่

ขนาดนั้นเลยหรอ ต้อม (หายาก สงสัยตัวเราจะเล็ก... ^_^ )

ทักทายเช่นกานนะ

งาม แท้ !!

ขอบคุณครับพี่

งามแท้บ่ๆๆๆ

พ๋องามๆๆ

ปล.วันนี้พาน้องเงินไป อ่างศิลามา นั่งไป 4 ติดซุ้มกระจายตั้งแต่ มอเตอร์เวย์ ยัน กลับบ้าน เสียวทั้งคัน :blink: :blink: :blink:

ขากลับ ท้ายบรรทุกทุเรียนอีก 10 ลูก แบบว่าเจอเนินเล็กก็ร้องแย้ววววว ต้องวิ่งไม่เกิน 80 KM

OH!!! MY GODDDDD ทำไม ชีวิตชาว Flush ต้องลำเค็ญเยี่ยงนี้้............... :unsure: :unsure: :unsure:

ปัจจุบัน ล้อ 17 กว้าง 9 ออฟ +25 ทั้ง 4 ล้อ :ph34r: :ph34r: :ph34r:

พี่เอ๊กทำเปลี่ยนโช๊คไทอา ดิไม่ติดแน่ เปลี่ยนเป็นหัวสั่นพอ :D :D :D

พี่เอ๊กทำเปลี่ยนโช๊คไทอา ดิไม่ติดแน่ เปลี่ยนเป็นหัวสั่นพอ :D :D :D

ถอด Type R ไปนานแล้วง่ะ น้องต้อม แม่ไม่ปลื้มสุดๆ เด้งจะเขาอ้วกกกเลย :wacko: :wacko: :wacko:

หล่อโหดดุ

ขอบคุณครับบ

อิจฉา วุ้ย หล่อเกินนน

อิจฉาทำไมง่ะ รายนี้.... <_<

โหดดีครับ... :angry:

ขอบใจจ้า

:huh: :huh: :huh: :huh:

:D :D :D

ตื่นเช้ามาทำงานอีกละเซงเป็ด

มันเป็นชะตากรรมของ มนุษย์เงินเดือนนะน้อง :( :( :(

ทักทายบ้านหลังใหม่หน่อย

น้ำไม่ท่วม!!

อะคิคิ๊

แค๊ปปปปผมมมม ทักทายเช่นกานนน โอม (แต่ทำไมต้อง อะคิๆด้วยง่ะ Censor :ph34r: :ph34r: :ph34r: :ph34r: )

อย่างเซงอะพี่ เหนื่อยล้ามากมาย

มึงเหนื่อยก็ไม่ต้องทำสิ บอกหัวหน้าว่าขอลางานไปแต่งรถครับแค่เนี่ยไม่เห็นยาก 555

ปล. วินจะไปพัทยาวันที่ 2-4 มิ.ย. อ่ะพี่ x รวมก๊วนไปกันไหม แต่วินไปแข่งโบวที่พัทยากลางวัน

ส.และอา. อ่ะพี่ว่างจิงๆก็วันจันทร์ทั้งวันอ่า 55

ING+1 โหดมากครับ ติดว่ามันขึ้นบ้านไม่ได้ครับ

ใช่แ้ร้ววว สวย แต่ลำบาก มันคือ Ing+1 B)

ing ing ing ing

อารายยกันจ๊ะะ

มึงเหนื่อยก็ไม่ต้องทำสิ บอกหัวหน้าว่าขอลางานไปแต่งรถครับแค่เนี่ยไม่เห็นยาก 555

ปล. วินจะไปพัทยาวันที่ 2-4 มิ.ย. อ่ะพี่ x รวมก๊วนไปกันไหม แต่วินไปแข่งโบวที่พัทยากลางวัน

ส.และอา. อ่ะพี่ว่างจิงๆก็วันจันทร์ทั้งวันอ่า 55

วันจันทร์ พี่ทำงานง่ะ ไม่เป็นไรคราวหน้ายังมี ขอให้แข่งสนุก+เดินทางปลอดภัยนะ

แม่นแล้ว

ไม่ขนาดนั้นคร๊าบบบ

สวยมากเลยครับ

ขอบคุณครับผม

เจ้าของไม่ตอบ แสดงว่าไปขี้ๆๆ :ph34r: :ph34r: :ph34r:

เหมือนเห็นเลยนะ น้องต้อม

ต้องรีบเข้ามาตอบ ก่อนจะโชยไปกระทู้อื่น :o :o :o