Jump to content

Recommended Posts

อะ ใครรอ ใครรอ

นั่นไงมาแล้ว แพ้ทางเครื่องแบบแบบนี้จริงๆ ^_^

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ยอม ทุกครั้งไป

อิอิ ถูกต้องนะครับ เดี๋ยวขอตัวไปนอนก่อนนะครับ ราตรีสวัสดิ์ ^^

อันนี้เรื่องเล่าน่ะครับ เมื่อสักครู่ก็เข้าเว็บดูรูปแปลกๆ ตามหัวข้อกระทู้บอกว่าเป็น "ภูเขาไฟใต้น้ำ" อยากเห็นว่าเป็นอย่างไร

พอเข้าไปก็เป็นแบบที่เห็นแหละครับ 55++

ช่างมีจินตนาการจริงๆ

อรุณสวัสครับทุกคน

ตอนนี้เอาเรือเทียบท่ารอลูกเรือขึ้นเรือมารายงานตัวครับ

เหมือนกันครับ รออาหารตาจากหลากหลายกูรู 555

ผมโดนสั่งห้ามแล้วเนี้ย หาว่าไม่สนใจรอบข้างเลย หุ หุ หุ

คงต้องไปหล่ะครับ พรุ่งนี้คุยกันใหม่ ;) ;) ;)

ผมโดนสั่งห้ามแล้วเนี้ย หาว่าไม่สนใจรอบข้างเลย หุ หุ หุ

คงต้องไปหล่ะครับ พรุ่งนี้คุยกันใหม่ ;) ;) ;)

สวัสดียามเช้าครับ

โพสตั้งแต่เมื่อคืนเพิ่งจะขึ้น หุ หุ หุ

สวัสดีครับลูกเรือทุกคน กัปตันเรือมารายงานตัวประจำการครับ

สวัสดีครับ...พี่จุ๊บ คุณหมี และเพื่อนสมาชิกชาวเรือทุกท่าน

เมื่อคืนนอนเร็วมาก มาตามอ่านตอนเช้าแทน

สวัสดีครับ...พี่จุ๊บ คุณหมี และเพื่อนสมาชิกชาวเรือทุกท่าน

เมื่อคืนนอนเร็วมาก มาตามอ่านตอนเช้าแทน

สวัสดีตอนเช้าครับน้องปาน

สวัสดีครับพี่จุ๊ป พี่ปาน พี่หมี พี่เปี๊ยก แวะมาทักทาย เดี๋ยวต้องแอบไปนอนสักหน่อย เดี๋ยวค่อยมาเฝ้าเรือต่อครับ

สวัสดีครับพี่จุ๊ป พี่ปาน พี่หมี พี่เปี๊ยก แวะมาทักทาย เดี๋ยวต้องแอบไปนอนสักหน่อย เดี๋ยวค่อยมาเฝ้าเรือต่อครับ

สวัสดีครับน้องยา

รายชื่อสมาชิกที่กรอกแบบรับเบี้ยเลี้ยงชมรมออกทะเล(จากเสี่ยต้น) ครับ

1. Puthapong กรอกแล้ว

2. OLDMAN56 กรอกแล้ว

3. Superpiak กรอกแล้ว

4. Mie กรอกแล้ว

5. Tonycotton กรอกแล้ว

6. Juone กรอกแล้ว

7. sk2514

8. Kt Lamaiman

9. NongTon_FD กรอกแล้ว

10. PeesargNet

11.Mr.prakanpai

12. นายตาต่ำ

13. Botun_flower

14. bird_ie8 กรอกแล้ว

15.jack1srw กรอกแล้ว

16. Ms_Smart กรอกแล้ว

17. JeamsBall กรอกแล้ว

18. กำแพงแสน

19. Endless

20. Tommie

21. olkeyn กรอกแล้ว

22. abudareen กรอกแล้ว

23. kosin_012 กรอกแล้ว

24. hero_job

รายชื่อจากท่านสมาชิกที่สั่งสติกเกอร์นะครับ

Update 07.55 October 17, 2012

กรอกข้อมูลเลยครับ (ขอยืมพี่จุ๊บมาครับ)

https://docs.google....0eVJYTDBsWmc6MQ

รายการค่าใช้จ่ายในการจัดทำสติ๊กเกอร์ชมรมออกทะเล

รายรับ = 6400 บาท เป็นค่าสติ๊กเกอร์ 150*32 = 4800 บาท ค่าจัดส่ง 50*32 = 1600 บาท

รายจ่าย = เป็นค่าสติ๊กเกอร์ 110*32 = 3520 บาท ค่าจัดส่ง 50*32 = 1600 บาท รวมแล้วเป็นเงิน 5120 บาท

คงเหลือเงิน = 1380 บาท มีน้องๆๆ 2 ท่าน โอนเงินเกินมา 100 บาท

สวัสดีครับทุกๆท่าน

สวัสดีครับทุกๆท่าน

จัดมาแต่เช้าเลย แล้ววันนี้จะกินอะไรลงหรือนี่ :0061: :0061: :0061: :0061: :0061:

แสดงความคิดเห็นหน่อยครับ

กรอข้อมูล https://docs.google....kcFgwb2pEZ1E6MQ

ผลการโหวต https://docs.google....gwb2pEZ1E#gid=0

สวัสดีเพื่อนสมาชิกที่ถูกหวยรับประทานตอนเช้าทุกท่านครับ

555+ สวัสดีครับพี่ป๊อป งวดหน้าต้องเป็นของเราชาวออกทะเลครับ อิอิอิ

รายชื่อผู้ Post ได้เลขสวย

หน้า 99 คุณต้น

หน้า 100 คุณต้น

หน้า 111 คุณบูม

หน้า 123 พี่จุ๊บ

หน้า 200 พี่จุ๊บ

หน้า 222 อ.รูฟ

หน้า 234 น้องเบิร์ด

หน้า 300 คุณยา

หน้า 333 พี่ป๊อป

หน้า 345 ผมเอง(หมี)

หน้า 400 คุณต้น

หน้า 444 คุณต้น

หน้า 456 คุณต้น

หน้า 500 คุณต้น

สรุปเจ้าของเลขสวยคือคุณต้น 5 ครั้ง 4 ครั้งหลังสุดเป็นผู้โชคดีได้เลี้ยงข้าวต้มหม้อยักษ์

แล้วหน้า 555, 567 และ600 จะเป็นคุณต้นอีกอะป่าวโปรดติดตามตอนต่อไปครับ