Jump to content

Recommended Posts

สวัสดีครับทุกๆท่าน

ตัวใครตัวมันเด้อ อิอิอิ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ดีคับพี่น้องชาวเรือทุกคน

สวัสดีครับอาจารย์มาด

รายชื่อผู้ Post ได้เลขสวย

หน้า 99 คุณต้น

หน้า 100 คุณต้น

หน้า 111 คุณบูม

หน้า 123 พี่จุ๊บ

หน้า 200 พี่จุ๊บ

หน้า 222 อ.รูฟ

หน้า 234 น้องเบิร์ด

หน้า 300 คุณยา

หน้า 333 พี่ป๊อป

หน้า 345 ผมเอง(หมี)

หน้า 400 คุณต้น

หน้า 444 คุณต้น

หน้า 456 คุณต้น

หน้า 500 คุณต้น

สรุปเจ้าของเลขสวยคือคุณต้น 5 ครั้ง 4 ครั้งหลังสุดเป็นผู้โชคดีได้เลี้ยงข้าวต้มหม้อยักษ์

แล้วหน้า 555, 567 และ600 จะเป็นคุณต้นอีกอะป่าวโปรดติดตามตอนต่อไปครับ

พูดได้คำเดียว ชัวร์

พูดได้คำเดียว ชัวร์

555+ รอดูกันต่อไปครับน้องเปี๊ยก 555

เมื่อวานเมามันส์มากมากเลยครับพี่

และแล้วหน้า 500 ก็เป็นของน้องต้นอีกแล้ว

และแล้วหน้า 500 ก็เป็นของน้องต้นอีกแล้ว

เมื่อวาน Rating กระฉูดมากครับพี่ ยิ่งมี น้องอ้อ น้องยุ้ย เข้ามา ยิ่งฮือ ฮา ใหญ่

แต่ตอนที่จะไปหน้า 500 ผมก็เป็นเหมือนน้องต้น คือหน้าค้างที่ 498 ก็พิมพ์กันอย่างมันส์ มาอีกที โผล่ 500 แล้ว ยังกลัวๆ เลยว่าจะโดนเอง

ผลสุดท้ายคือน้องต้น ผู้โชคดี 5 5 5

แล้วที่ได้ดูผล http://www.civicclubthailand.com/board/index.php?app=forums&module=extras&section=stats จากหน้านี้ สรุปคือชาวเรือโปร่งใสติด Top 10 เกือบจะทั้งหมด แสดงว่าพวกเราแน่นปึ๊กกันจริงๆ :) :) :)

เมื่อวาน Rating กระฉูดมากครับพี่ ยิ่งมี น้องอ้อ น้องยุ้ย เข้ามา ยิ่งฮือ ฮา ใหญ่

แต่ตอนที่จะไปหน้า 500 ผมก็เป็นเหมือนน้องต้น คือหน้าค้างที่ 498 ก็พิมพ์กันอย่างมันส์ มาอีกที โผล่ 500 แล้ว ยังกลัวๆ เลยว่าจะโดนเอง

ผลสุดท้ายคือน้องต้น ผู้โชคดี 5 5 5

แล้วที่ได้ดูผล http://www.civicclub...s&section=stats จากหน้านี้ สรุปคือชาวเรือโปร่งใสติด Top 10 เกือบจะทั้งหมด แสดงว่าพวกเราแน่นปึ๊กกันจริงๆ :) :) :)

ถูกต้องนะครับน้องเปี๊ยก

แล้วที่ได้ดูผล http://www.civicclub...s&section=stats จากหน้านี้ สรุปคือชาวเรือโปร่งใสติด Top 10 เกือบจะทั้งหมด แสดงว่าพวกเราแน่นปึ๊กกันจริงๆ :) :) :)

เหมือนกันเลยครับ สงสัยผมพิมพ์ และ Post ไม่ทันคุณต้น เลยอด

อาจารย์รูฟถ้าเที่ยงนี้ไม่ได้รับ รบกวนpmที่อยู่มาให้ใหม่นะครับ จะจัดส่งให้ใหม่ เอาของผมไปครับ เดียวอันนั้นผมตามกลับมาเอง

เหมือนกันเลยครับ สงสัยผมพิมพ์ และ Post ไม่ทันคุณต้น เลยอด

งั้นเดี๋ยวผมบอกน้องต้นให้ว่างวดนี้ พี่หมีขอเลี้ยงข้าวต้มเอง เอาเปล่า 5 5 5

อาจารย์รูฟถ้าเที่ยงนี้ไม่ได้รับ รบกวนpmที่อยู่มาให้ใหม่นะครับ จะจัดส่งให้ใหม่ เอาของผมไปครับ เดียวอันนั้นผมตามกลับมาเอง

ตามกลับมาได้ด้วยหรือครับ

สวัสดีครับ superpiak, bird_ie8, นายตาต่ำ, mie

อากาศดีจังครับเช้าวันนี้ อิอิอิ

หวัดดีน้อง เมื่อคืนหลับฝันดีป่ะ 5 5 5

หวัดดีครับ รายงานตัวลงเรือครับ

เมื่อเช้าเกลือบมาสาย มาตกหลับสบายไปหน่อย อิอิ

พี่ต้นจะต้องยกตำเเหน่งให้เลยครับ

ปิดการแสดงความคิดเห็น ในวันพฤหัสบดีที่ 1 พ.ย.55 นะครับ

กรอข้อมูล https://docs.google....kcFgwb2pEZ1E6MQ

ผลการโหวต https://docs.google....gwb2pEZ1E#gid=0

หวัดดีน้อง เมื่อคืนหลับฝันดีป่ะ 5 5 5

ฝันเห็นเลข 500 วนอยู่ในหัวอ่ะครับพี่เปี๊ยก อิอิอิ

งั้นเดี๋ยวผมบอกน้องต้นให้ว่างวดนี้ พี่หมีขอเลี้ยงข้าวต้มเอง เอาเปล่า 5 5 5

สถานที่เลี้ยงข้าวต้ม...........อิอิอิ

ผมมีสถิติน่าสนใจมาบอกกัน

เมื่อวาน (16 ตุลาคม 2555) เราเริ่มที่หน้า 477 จบลงที่หน้า 511 รวมเป็น 34 หน้าโดยประมาณ

เราเริ่มกระทู้แรก โดยปู่ คอมเม้นที่ #9534 เวลา 01.54 น. โดย ปู่ สิ้นสุดที่คอมเม้นท์ #10207 เวลา 00.00 น. โดย อ.มาตร รวมเป็นทั้งหมด 673 คอมเม้นท์

ถือว่าเป็นสถิติที่สูงที่สุดบนเรือโปร่งใส ณ เวลานี้ ไม่รู้ว่าสถิตินี้ เยอะที่สุดในบอร์ดด้วยหรือเปล่า ใครมีข้อมูลลองมา Update ดูบ้างน่ะครับ

หวัดดีครับ รายงานตัวลงเรือครับ

เมื่อเช้าเกลือบมาสาย มาตกหลับสบายไปหน่อย อิอิ

พี่ต้นจะต้องยกตำเเหน่งให้เลยครับ

กำ..ไม่หรอกครับหน้า 555 คงไม่มีชื่อต้นแล้วแหละครับ พอขึ้นหน้า 490 ก็ไม่เข้าชมรมแล้ว 555+++

ผมมีสถิติน่าสนใจมาบอกกัน

เมื่อวาน (16 ตุลาคม 2555) เราเริ่มที่หน้า 477 จบลงที่หน้า 511 รวมเป็น 34 หน้าโดยประมาณ

เราเริ่มกระทู้แรก โดยปู่ คอมเม้นที่ #9534 เวลา 01.54 น. โดย ปู่ สิ้นสุดที่คอมเม้นท์ #10207 เวลา 00.00 น. โดย อ.มาตร รวมเป็นทั้งหมด 673 คอมเม้นท์

ถือว่าเป็นสถิติที่สูงที่สุดบนเรือโปร่งใส ณ เวลานี้ ไม่รู้ว่าสถิตินี้ เยอะที่สุดในบอร์ดด้วยหรือเปล่า ใครมีข้อมูลลองมา Update ดูบ้างน่ะครับ

555+ เรือวิ่งเร็วขนาดนี้เลยหรือ อิอิอิ

กำ..ไม่หรอกครับหน้า 555 คงไม่มีชื่อต้นแล้วแหละครับ พอขึ้นหน้า 490 ก็ไม่เข้าชมรมแล้ว 555+++

จะไปไหนล่ะครับน้องต้น เดี๋ยวก็คิดถึงกันแย่เลย

สถิติน่าสนใจ มีไว้ทำลาย

อาจารย์มาดจะทำลายสถิติน้องต้นหรือครับ อิอิอิ