Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

สวัสดีครับ...น้องเปี๊ยก เสี่ยต้น อ.มาตร และเพื่อนชาวเรือทุกท่าน

ฝนตกป่าวครับพี่ปาน ฝั่งสมุทรปราการอ่ะครับ

สวัสดีครับ...น้องเปี๊ยก เสี่ยต้น อ.มาตร และเพื่อนชาวเรือทุกท่าน

สวัสดีรอบค่ำครับ เพิ่งถึงบ้าน อิ อิ อิ

สวัสดีรอบค่ำครับ เพิ่งถึงบ้าน อิ อิ อิ

สวัสดีครับ พี่เปี๊ยก อีกรอบหนึ่งครับ อิอิ

เพิ่งจะถึง แสดงว่ารถติดน่าดู

สวัสดีครับ พี่ยา เห็นชื่อพี่ขึ้นมา ทักไว้ก่อน

ไม่รู้ว่าเจ้าัตัวอยู่อ่ะัป่าว...55++

สวัสดีครับ พี่ยา เห็นชื่อพี่ขึ้นมา ทักไว้ก่อน

ไม่รู้ว่าเจ้าัตัวอยู่อ่ะัป่าว...55++

วันนี้ไม่เห็นน้องยาเลย

อ่ะ รู้จริง สงสัยเคย :0060:

สวัสดีครับ พี่ป๊อบ..อิอิ

น้องต้น ทำใจรับตำแหน่งได้ยังครับ หุ หุ หุ

ได้แล้วครับพี่ชาย..55++ ชิลๆอยู่แล้ว โพสรูปต่อเลยครับ อิอิ

สวัสดีครับ พี่เปี๊ยก อีกรอบหนึ่งครับ อิอิ

เพิ่งจะถึง แสดงว่ารถติดน่าดู

ไปรับ ผบ เลยถึงช้าครับ

วันนี้ไม่เห็นน้องยาเลย

เห็นชื่ออยู่้ด้านล่างอ่ะครับ...แต่ไม่เห็นทักใครเลย เหอ เหอ หรือจะตาฝาด

ไปรับ ผบ เลยถึงช้าครับ

ว้าาา !!! มี ผบ แล้วนึกว่าจะโสดเหมือนเราซะหน่อย คริ คริ

เห็นชื่ออยู่้ด้านล่างอ่ะครับ...แต่ไม่เห็นทักใครเลย เหอ เหอ หรือจะตาฝาด

ว้าาา !!! มี ผบ แล้วนึกว่าจะโสดเหมือนเราซะหน่อย คริ คริ

คร้าบบบบ พ่อคนโสดดดดด 5 5 5

คร้าบบบบ พ่อคนโสดดดดด 5 5 5

ว่าแต่พี่เปี๊ยกอย่าลืมอัพเดท รายชื่อด้วยน่ะครับผมว่าจะลงไปอีกคน แต่ขอปรึกษาท่าน ผบ ที่บ้านก่อน 55++

ทานเรียบร้อยแล้วครับ...น้องเบิร์ด มารอดู อาหารตา รอบดึก

สดก็สดครับ...ถ้าไม่สดนี่แสดงว่า นม นานแล้ว

รออาจารย์มาตรเลยครับ

ยาดมไหมครับน้องตูน

วันนี้ช่วงประมาณบ่าย 3 - บ่าย 4 เป็นช่วงที่พีกที่สุดครับ เพราะว่าวันนี้หวยออกก็เลยมาลุ้นหวยกัน เเล้วก็มาลุ้นหน้าที่ 500 ครับ

ก็เลยจะเยอะมากๆ ขนาดผมอยู่ในช่วงนั้น ยังอ่านไม่ทันเลยครับ อ่านยังไม่จบไปหน้าใหม่อีกเเล้วครับ อิอิ

ยาดมไม่เอาครับพี่ ขอเป็นยาโด๊ปปป แทนได้มั้ยครับ ^^

ว่าแต่พี่เปี๊ยกอย่าลืมอัพเดท รายชื่อด้วยน่ะครับผมว่าจะลงไปอีกคน แต่ขอปรึกษาท่าน ผบ ที่บ้านก่อน 55++

ได้เลยน้องชายเดี๋ยวพี่จัดให้

วันนี้เป็นวันที่.... ตามอ่านกระทู้เหนื่ิิอยที่สุด อ่านตั้งแต่ 8 โมงเช้า อ่านครบตอบที่โพสนี่แหละครับ

อ่านไปได้หน่อยทำงานต่อ กลับมาทำไมจำนวนหน้ามันเหมือนจะเยอะขึ้นมากเลยแหะ สุดท้ายไล่ตามทันตอนนี้นี่แหละครับ แทบสลบ

ได้ได้นมจืดขาวๆมาช่วยไว้ไม่งั้นคงแย่ 555

วันนี้วันแห่งประวัติศาสตร์ครับ หุ หุ หุ

สวัสดีครับ พี่ป๊อบ..อิอิ

ได้แล้วครับพี่ชาย..55++ ชิลๆอยู่แล้ว โพสรูปต่อเลยครับ อิอิ

สวัสดีครับ

ถ้าได้ตำแหน่งที่หน้า 555 อีก จะขอยกให้เป็นบุรุษแห่งปี 2555 เลย :0138:

สวัสดีครับ

ถ้าได้ตำแหน่งที่หน้า 555 อีก จะขอยกให้เป็นบุรุษแห่งปี 2555 เลย :0138:

ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ สำหรับบุรุษ 2555 อิอิ

แต่ให้คนอื่นบ้างเถอะครับพี่ป๊อบ..คริ คริ

สวัสดีครับ

ผมว่าถ้าน้องต้นไม่หนี ไปซ่ะก่อน ได้แน่นอน 555

ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ สำหรับบุรุษ 2555 อิอิ

แต่ให้คนอื่นบ้างเถอะครับพี่ป๊อบ..คริ คริ

โอ๊วว ถ้าเลี้ยงข้าวต้มหม้อใหญ่ ขอกินตอนเที่ยงนะ :0084:

ผมว่าถ้าน้องต้นไม่หนี ไปซ่ะก่อน ได้แน่นอน 555

อะไรกันยังไม่ทันถึงหน้า 510 เลย เริ่มเก็งกันแล้วว่าใครจะได้ อิอิอิ