Jump to content

Recommended Posts

หวัดดีครับ พี่ยา ผมได้รับของเเล้วนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

ประชุมราบรื่นนะครับ :D :D :D

หวัดดีครับ พี่หมอเนศ

หวัดดีครับ

สวัสดีครับพี่น้อง

หวัดดีครับรูฟ

นั่นสิครับ มันยิ่งเพิ่มดวงอาทิตย์อีกหลายดวง อิ อิ อิ

เอ๊ะมีโดนใจไครบ้างเนี้ย อิ อิ

http://www.civicclub...-js-racing-use/

อยากได้ฝานี้ -.- แต่กลัวที่บ้านด่า :0027: :0027:

แพงมั้ยครับ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

หวัดดีครับ พี่ยา ผมได้รับของเเล้วนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

แล้วเสื้อใส่ได้ป่าวครับ

http://www.civicclub...-js-racing-use/

อยากได้ฝานี้ -.- แต่กลัวที่บ้านด่า :0027: :0027:

อยากได้เหมือนกัน เคยแย๊ปๆ กะคุณภรรยาแล้ว สรุป ไม่ผ่าน เซ็งอ่ะ :( :( :(

อยากได้เหมือนกัน เคยแย๊ปๆ กะคุณภรรยาแล้ว สรุป ไม่ผ่าน เซ็งอ่ะ :( :( :(

มันต้องใช้งบลับ :D :D

ของผมก็ใส่ได้ครับป๋า

ได้ครับ ไม่มีปัญหาครับ ขอบคุณครับ

รับทราบครับผม

ของพี่หมีผมกลัวใหญ่ไป :D :D

งบลับหมดแล้วอ่ะ เจอ CG คุณตั้ม เจอ ครู๊ซ พี่พร เกลี้ยงเลย หุ หุ หุ

แต่อีกและครับยา เพราะถ้าติดปุ๊บ มันเห็นปั๊บ พี่ว่า ยาคงต้องจอง ICU ให้พี่แน่ๆ 5 5 5

งบลับหมดแล้วอ่ะ เจอ CG คุณตั้ม เจอ ครู๊ซ พี่พร เกลี้ยงเลย หุ หุ หุ

แต่อีกและครับยา เพราะถ้าติดปุ๊บ มันเห็นปั๊บ พี่ว่า ยาคงต้องจอง ICU ให้พี่แน่ๆ 5 5 5

แบบนี้ก็คงต้องเดิมๆต่อไปครับ :lol: :lol: :lol:

ครับผม สู้ๆๆครับ เเล้วอย่าลืมทานข้าวยะครับ อิอิ

น่าหร่อย

ครับผม ประชุมเเบบนี้มีข้าวเลี้ยงเเบบอาจารย์บอลหรือเปล่าครับ

ม่ายมีอะคับ อาจารย์ตัวน้อย ๆ อย่างเรา เบี้ยเลี้ยง 800 พอแระคับ

ของผม ขั้นต่ำสุดคือ "ด่วนมาก" ปั๊มหัวแดงมาทุกฉบับเลย

แล้วก็มีขั้นต่อไป ซึ่งแยกเป็น "ด่วนโคตร" กับ "ด่วนสาดดดดดดดด" ขึ้นอยู่กับงานยากง่ายประเภท ส่งเรื่องมาให้ทำ สั่งให้ทำทันที แล้ว เอางานวันนี้ พรุ่งนี้

แล้วก็ "ด่วนอิ๊บหาย" ประเภทสั่งปากเปล่า แล้วรอเอาเดี๋ยวนั้นเลย

:0172:

ด่วนจนเป็นเรื่องปกติไปแระคับ อีกคำไม่มีปั๊มมา "เอาตอนนี้นะ"

ขอรู้ด้วยคนครับ แบบธรรมดามีไหม แบบไม่ปั๊มหัวอะไรเลยอ่ะครับ

ตามด้านบน

ม่ายมีอะคับ อาจารย์ตัวน้อย ๆ อย่างเรา เบี้ยเลี้ยง 800 พอแระคับ

ด่วนจนเป็นเรื่องปกติไปแระคับ อีกคำไม่มีปั๊มมา "เอาตอนนี้นะ"

ตามด้านบน

5 5 5

สวัสดีตอนเช้าสมาชิกทุกๆ ท่านครับ

สวัสดีตอนรับประชาคมอาเซี่ยนด้วย

อังกฤษ - Good morning. กู๊ด มอร์นิ่ง

เยอรมัน - Guten Morgen. กู๊ทเท่น มอร์เก้น

ฝรั่งเศส - Bonjour. บงชูร์

สเปน - Buenos días. บูโอโนส ดีอัส

บาหลี - Selamat pagi. ซาลามัต ปากี

ญี่ปุ่น - おはようございます。 โอฮาโย โกไซมัส

จีน - 您好早上。 หนิน เจ่า

เกาหลี - 안녕하세요. อันนองฮาชิมนีกา

สวีเดน - God morgon. กู๊ด อาร์กอน

เนเธอร์แลนด์ - คลูนเดิ้นโมเคลิ่น

ฟินแลนด์ - ฮิแวว์ ฮัวเมนตา

ตุรกี - Günaydın. กุนไอย์ดึน

นอร์เวย์ - God morgen.กุด์ มอร์เกน

เวียดนาม - เจา

อินเดีย - นมัสเต

กัมพูชา - จมเรียมซัว

เวียดนาม คำเดียวสั้นๆง่ายๆ เจา

...สายครับ ติดตรงคนที่บ้านนี้ละครับ 5555 ทุกรายเช่นพี่เปี๊ยก อิอิ

...สายครับ ติดตรงคนที่บ้านนี้ละครับ 5555 ทุกรายเช่นพี่เปี๊ยก อิอิ

หัวอกเดียวกัน หุ หุ หุ

แต่รถแจ๊คแต่งเยอะกว่าพี่อีก หล่อกว่าพี่เยอะเลย :) :) :)

เวียดนาม คำเดียวสั้นๆง่ายๆ เจา

ไม่นอนหรอเนี้ย หรือเพิ่งตื่น

แต่รถแจ๊คแต่งเยอะกว่าพี่อีก หล่อกว่าพี่เยอะเลย :) :) :)

ผมละเบื่อจริงๆคนกลัวภรรยาเีนี้ย 55555555 (ผมไม่กลัวนะแค่เกรงใจ)

ผมละเบื่อจริงๆคนกลัวภรรยาเีนี้ย 55555555 (ผมไม่กลัวนะแค่เกรงใจ)

ยังไม่ได้นอนเลย พูดปั๊บชักง่วงขึ้นมา หุหุ ออกกะกลางคืนเมือเช้า วันนี้ พรุ่งนี้หยุด สบายไป 2วัน

ใส่เเล้วหล่อหรือเปล่าครับ

อยากได้บ้างอะ เเต่ไม่ผ่านเหมือนกันครับ อิอิ

ยังไม่ได้นอนเลย พูดปั๊บชักง่วงขึ้นมา หุหุ ออกกะกลางคืนเมือเช้า วันนี้ พรุ่งนี้หยุด สบายไป 2วัน

แบบนี้อยู่บ้านฟัดxxxตัวเล็กสนุกเลย

จ้าพ่อคนเกรงใจ หุ หุ หุ

ใส่เเล้วหล่อหรือเปล่าครับ

อยากได้บ้างอะ เเต่ไม่ผ่านเหมือนกันครับ อิอิ

ผมว่าน้องเบิร์ดหนักสุด ยังไม่แต่งก็ขนาดนี้แล้ว ถ้าแต่งจะขนาดไหนเนี่ย อิ อิ อิ

จ้าพ่อคนเกรงใจ หุ หุ หุ

ผมว่าน้องเบิร์ดหนักสุด ยังไม่แต่งก็ขนาดนี้แล้ว ถ้าแต่งจะขนาดไหนเนี่ย อิ อิ อิ

ถ้าเเต่งก็คงต้องขับคนเดียว หรือไม่ก็ไปส่งเเม่ซื้อกับข้าวได้อย่างเดียวอะครับ :lol: :lol:

หวัดดีครับ อาจารย์รูฟ วันนี้มีสอนเปล่า

มีครับเที่ยงเป๊ะ อิอิ

หวัดดีครับ

หวัดดีครับรูฟ

เอ๊ะมีโดนใจไครบ้างเนี้ย อิ อิ

แพงมั้ยครับ

สวัสดีครับ

ผมกลัวที่บ้านว่าอย่างเดียว เฮ้อๆ

ไม่มีเคส ก็หาเคสแถวนั้นเลยครับ

จิ้งจก ตุ๊กแก จับมาผ่าให้หมอเลยหมอ

ผมว่ามด(Ant) ท้าทายกว่าครับพี่ป๊อป

เดี๋ยวกลาบเป็นหมอโรคจิตไปแทนนะครับ เจออะไรผ่าแหลก อิอิ แต่ถ้าเป็นมดบี้เป็นอย่างเดียว 555+ :lol:

ติดก่อนว่ากันทีหลัง ผมทำแบบนี้แหละ แล้วตามง้ออีกสองสามวัน ยังไงก็ขายทิ้งไม่ได้ขายทุนเยอะครับ พอทำเสร็จตอนนี้แฟนเริ่มมาบอกว่าสวยดีเหมือนกันเนอะ เริ่มชอบแล้ว อิอิ :)

รับทราบครับผม

ของพี่หมีผมกลัวใหญ่ไป :D :D

คุยเรื่องงบลับกันอีกแล้ว...............อิอิอิ

ของผมใส่ได้ครับ ตัวผมก็ใหญ่นะ ลูกเลี้ยงดี เพราะซื้อมาให้แล้วไม่ค่อยทาน ผมเสียดายเลยทานซะเกลี้ยงหมดเลย