Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

แค่ชื่อก็ เค ลิ้ม ล่ะ

สวัสดีครับอาจารย์มาด

สวัสดีครับอาจารย์มาด

ดีคับพี่ เช้าว่างจากสอน งานเอกสารท่วมหัว...ผมล่ะคิดถึงห้องสอนจริง ๆ 

สวัสดีครับ วันนี้แล่นด้วยความเร็วเท่าไหร่ครับเนี่ย แป๊บๆ 3หน้าล่ะ

ดีคับพี่ เช้าว่างจากสอน งานเอกสารท่วมหัว...ผมล่ะคิดถึงห้องสอนจริง ๆ 

พี่ก็กำลังจะต้องอ่านหนังสือเป็นแฟ้มๆๆ อีกแล้ว รอธุรการกองรวบรวมใส่แฟ้มอยู่ ขึ้นมาเมื่อไหร่ อิอิอิ ตาบวมแน่นอน

สวัสดีครับ วันนี้แล่นด้วยความเร็วเท่าไหร่ครับเนี่ย แป๊บๆ 3หน้าล่ะ

สวัสดีครับน้องวี

สวัสดีครับน้องวี

สวัสดีครับพี่จุ๊บ ไปอ่างทองจะได้เจอพี่ไหมครับ

สวัสดีครับ วี

สวัสดีครับ วี

สวัสดีครับพี่เปี๊ยก...อ่ะ อ่ะ อ่ะ เอาใจช่วยนะพี่ จริงๆหลังไมล์ก็ได้นะพี่ :0080:   จัดให้มากกว่าเดิม2เท่า  :0147:

...อย่าว่าแต่นู่เน็ต นู๋แจ๊คก็ไปไม่ถูก อิอิ แต่คิดว่าไม่น่าเกินความสามารถ.....

ง่ะ หัวอกเดียวกันเลย แต่นู๋ก็จะพยายามดั้นด้นไปให้ถึงจนได้ 5555

หวัดดีครับ พี่เน๊ตสุดสวย

้ถ้าจะสวัสดีน้องเบิร์ดตอนนี้จะทันมั๊ยเนี่ยะ อิอิ

ให้พี่วินมาส่งก็ได้

โหย...ไม่เอาอ่ะ ไม่กล้านั่งมอไซค์คนอื่น กลัว  :(  :(

ไม่ได้มากะพี่เม้งเหรอครับ

พี่เม้งไปไม่ได้แล้วนะคะ พอดีตรงกับวันงานโรงเรียนลูกชายคนโตไม่รู้จะเลิกกี่ทุ่มอ่ะค่ะ แต่ถ้าเลิกเร็วจะตามไป

เด๋วเน๊ตไปกะเพื่อนอีก 1 คนค่ะ (น่าสงสารเนาะ)

มุกนี้ สงสาร วี แฮปปี้ มีล  เปลียวเหงา ฮื่อๆๆๆๆ

เปลี่ยนเป็นยืน เดิน กระโดด ตีลังกา บ้างก้ได้นะ จะได้ไม่เบื่อ   อิ อิ 

ตกใจไรขนาดนั้นนนน

บางพลัดศูนย์ล้อครับ 

เวลาไปไหน เขียนชื่อ ที่อยู่ เบอร์โทร ที่บ้านใส่กระเป๋าเสื้อไว้ด้วยนะ

ป๋าเบิร์ด หอมหวาน เวลาพิมพ์ ไม่ต้องไขว้นิ้วพิมพ์หรอก

พอกันเลยสองคนนี้ 

แรพโย่คู่ดูโอ อ้วนผอม

เออ นั่น ดิ ตอนแรกเห็นบอกจะมากับพี่เม้ง 

แหมๆๆๆๆ พี่ป๊อป น้องโตแล้วนะไม่ต้องเขียนชื่อที่อยู่ใส่กระเป๋าก็ได้ เชอะ  :angry:  :angry:

สวัสดีครับพี่เปี๊ยก...อ่ะ อ่ะ อ่ะ เอาใจช่วยนะพี่ จริงๆหลังไมล์ก็ได้นะพี่ :0080:   จัดให้มากกว่าเดิม2เท่า  :0147:

พี่เล่นหนุกๆ อ่ะ หุ หุ หุ

ง่ะ หัวอกเดียวกันเลย แต่นู๋ก็จะพยายามดั้นด้นไปให้ถึงจนได้ 5555

้ถ้าจะสวัสดีน้องเบิร์ดตอนนี้จะทันมั๊ยเนี่ยะ อิอิ

โหย...ไม่เอาอ่ะ ไม่กล้านั่งมอไซค์คนอื่น กลัว  :(  :(

พี่เม้งไปไม่ได้แล้วนะคะ พอดีตรงกับวันงานโรงเรียนลูกชายคนโตไม่รู้จะเลิกกี่ทุ่มอ่ะค่ะ แต่ถ้าเลิกเร็วจะตามไป

เด๋วเน๊ตไปกะเพื่อนอีก 1 คนค่ะ (น่าสงสารเนาะ)

แหมๆๆๆๆ พี่ป๊อป น้องโตแล้วนะไม่ต้องเขียนชื่อที่อยู่ใส่กระเป๋าก็ได้ เชอะ  :angry:  :angry:

หวัดดีจ้าน้องสาว :)

สวัสดีครับพี่เปี๊ยก...อ่ะ อ่ะ อ่ะ เอาใจช่วยนะพี่ จริงๆหลังไมล์ก็ได้นะพี่ :0080: จัดให้มากกว่าเดิม2เท่า :0147:

เอ๊ะคุยไรกันออกสื่อ 5555

ไปแน่นอนครับพี่ แต่อาจจะอยู่ได้ไม่นานเท่าไหร่ มีงาน hbd น้องที่ร้านเพ้อ

มาดีกว่าไม่มาครับ รอพบกันครับ

ดีจ้าน้องสาว วันนี้ยังไม่เห็นต้นเลย

ทำงานอยู่มั้ง เดี๋ยวบ่ายๆ น่าจะเข้ามาอีก

ดีจ้าน้องสาว วันนี้ยังไม่เห็นต้นเลย

ทำงานอยู่มั้ง เดี๋ยวบ่ายๆ น่าจะเข้ามาอีก

ใช่ๆๆๆๆ คุณต้นหายไปนานมว๊ากกกกกก อิ อิ

มาดีกว่าไม่มาครับ รอพบกันครับ

ตอนนี้ยังไม่สรุปใช่ไหมคับว่าร้านไหน

ก่อนวันงานขอเบอติดต่อด้วยนะคับ เผื่อหลง (คิดว่าหลงขัวร์)

ตอนนี้ยังไม่สรุปใช่ไหมคับว่าร้านไหน

ก่อนวันงานขอเบอติดต่อด้วยนะคับ เผื่อหลง (คิดว่าหลงขัวร์)

ได้เลยครับ เดี๋ยวให้พี่ชายผมทำลิ้งค์แผนที่ให้ดีกว่า ผมใช้มือถือไม่ค่อยสะดวก.

ใช่ๆๆๆๆ คุณต้นหายไปนานมว๊ากกกกกก อิ อิ

ขนาดนานๆ มาที โพสไม่กี่ทียังติด Top 5 เลยอ่ะ

ได้เลยครับ เดี๋ยวให้พี่ชายผมทำลิ้งค์แผนที่ให้ดีกว่า ผมใช้มือถือไม่ค่อยสะดวก.

ได้ที่ชัวร์ๆ ก่อนเดี๋ยวค่อยลง ไม่งั้นกลัวสับสนครับ :) :) :)