Jump to content

Recommended Posts

ผมเห็นเบิร์ดปละมูล เลยอยากทับซะหน่อย อิ อิ เอาแค่ขำๆ สุดท้ายคงสู้เค้าไม่ได้

ตอนนี้จัดไป 1000 เเล้วครับ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

อยากได้ H แดง import ไปแข่งก่ะเขาจะโกดป่ะหว่า

ในนี้ไม่มีการโกรธครับ

ถ้าอยากได้ จัดเลยครับ

น่าจะไปครับ ต้องเช็คตารางงานอีกทีครับ ไม่เจอกันเลยนะน้องชาย สบายดีนะครับ

สบายดีครับพี่

หวัดดีครับ แจ๊ค

ไม่ได้มาลงเรือนานเลย :)

สวัสดีครับพี่... ตอนนี้โดนย้ายแผนงานแล้วครับ คงได้ลงเรือทุกวันแน่ๆครับ

สวัสดีครับน้องแจ๊ค

สวัสดีครับ.. ได้เห็นพี่แต่ใน FB แต่เพิ่งจะได้เข้ามาทักทายพี่ที่นี่เองอ่ะครับ

สวัสดีครับพี่... ตอนนี้โดนย้ายแผนงานแล้วครับ คงได้ลงเรือทุกวันแน่ๆครับ

สวัสดีครับ.. ได้เห็นพี่แต่ใน FB แต่เพิ่งจะได้เข้ามาทักทายพี่ที่นี่เองอ่ะครับ

ดีครับ เรือจะได้ครื้นเครง หุ หุ หุ

มาทักทายกันในเรือบ่อยๆนะครับ ถ้าวันที่26 ไม่ติดไรไปมิตติ้งกันมั้ยครับ

มาทักทายกันในเรือบ่อยๆนะครับ ถ้าวันที่26 ไม่ติดไรไปมิตติ้งกันมั้ยครับ

ได้ครับพี่ ประมาณกี่โมงอ่ะครับ

พี่เปี๊ยก แล้ววันสุดท้ายวันไหนอ่ะคับ

หมายถึงประมูลเปล่าครับ

ถ้าใช่ก็ตามนี้ครับ

1.ปิดการประมูล วันเสาร์ที่ 19 มกราคม 56 เวลา 21.00 น. (21.01 ไม่ได้นะครับ)

ได้ครับพี่ ประมาณกี่โมงอ่ะครับ

น่าจะสัก 6 โมงเป็นต้นไปครับ เดี๋ยวอย่างไรจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

เรื่องร้านมีติ้งน่ะครับ

ตอนนี้เท่าที่ดูผล โหวต มี 2 ร้านที่อยู่ละแวกเดียวกัน เลยอยากได้ความเห็นครั้งสุดท้าย

ระหว่าง WaterSide และ ครัวพฤกษา ตอบได้คนละ 1 เท่านั้นครับ

ขอคำตอบภายในอย่างช้าภายในวันพุธที่ 16 มกราคมนี้ น่ะครับ

(ใครที่โหวตมาร้านเดียวผมใส่ให้แล้วน่ะครับ ส่วนโหวต 2  ร้านต้องเลือกสักร้านน่ะครับ)

โหวตวันงานปีใหม่ครับ

1. ท่านปู่ + ลูกสาว เสาร์ 26 มค.56    โหวตร้าน Waterside

2. หมอเนศ เสาร์ 26 มค.56               โหวตร้าน ครัวพฤกษา

3. หมี+ผู้ติดตาม เสาร์ 26 ม.ค.56       โหวตร้าน ครัวพฤกษา

4. เปี๊ยก+ผู้ติดตาม เสาร์ 26 ม.ค.56    โหวตร้าน
    5. เบิร์ด เสาร์ 26 ม.ค.56                    โหวตร้าน ครัวพฤกษา

6. ต้น+ผู้ติดตาม เสาร์ 26 ม.ค.56        โหวตร้าน ครัวพฤกษา
    7. อ.บอล+ผู้ติดตาม เสาร์ 26 ม.ค.56   โหวตร้าน

8. ยุ้ย+ผู้ติดตาม เสาร์ 26 ม.ค.56         โหวตร้าน ครัวพฤกษา

9. ยา +ผู้ติดตาม เสาร์ 26 ม.ค.56        โหวตร้าน Waterside

10.แจ๊ค เสาร์ 26 มค 56                     โหวตร้าน

11.ตั้ม+ผู้ติดตาม เสาร์ 26 มค 56        โหวตร้าน
    12.พี่ปาน+ผู้ติดตาม เสาร์ 26 มค 56    โหวตร้าน ครัวพฤกษา

13.อ.มาตร+ผู้ติดตาม เสาร์ 26 มค 56  โหวตร้าน WaterSide

14.นู๋เน็ต เสาร์ 26 มค 56                    โหวตร้าน

15.พี่จุ๊บ+ครอบครัว เสาร์ 26 มค 56     โหวตร้าน Waterside

16.พี่ป๊อบ เสาร์ 26 มค 56                  โหวตร้าน
    17.พี่เม้ง++ เสาร์ 26 มค 56               โหวตร้าน

18.บูม เสาร์ 26 มค 56                       โหวตร้าน

19.วีคุง เสาร์ 26 ม.ค. 56                   โหวตร้าน

20.ตูน  เสาร์ 26 ม.ค.56                     โหวตร้าน

21.แจ๊ค โกสิน  เสาร์ 26 ม.ค.56          โหวตร้าน Waterside

ตกหล่นรายชื่อท่านใดแจ้งกันมาเลยน่ะครับ

ผลการโหวตตอนนี้

1.Waterside ................ เสียง

2.ครัวพฤษภา ................. เสียง

เมาท์มอยกันกระจายเลยนะ วันมิทติ้งจะเผาให้เกลี้ยงเลย หึ หึ

กลัวจางเยยยยยยย

เมาท์มอยกันกระจายเลยนะ วันมิทติ้งจะเผาให้เกลี้ยงเลย หึ หึ

เผาไรอะ อิอิ

กลัวจางเยยยยยยย

ใช่เเล้วครับ พี่เปี๊ยก 555+

กะ กะ ... กลัว ที่ไหน เกรง.... 55+

ไครเมาท์หรอ ช่างทำกันได้ อิ อิ