Jump to content

Recommended Posts

สายมากแร่ะ ไม่มีอะไรตกถึงท้อง เธอเริ่มบ่นหิว  เธอตื่นแต่งองค์ทรงเครื่อง ตั้งแต่ ตี3 ยังไม่ได้กินอะไรเลย  ตาขวางมองซ้อเสี่ยต้อม จนซ้อ ชักหวาดระแวง

แต่หนุ่มๆ นายแบบเราก็ยังเฮฮาอยู่ ป๋าเบิร์ด โพสท่าลิงจั๊กๆ ให้นู่เน๊ตดู 5555555 

ถ่ายคืนบ้าง

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

เพื่อต้อมเท่านั้น

ต้อมเรา เมื่อแรกสัมผัสเฟอร์บี้ ก็อุทานลั่น จนคนรอบข้างตกใจ ว่า  นี่เหรอ เฟอร์บี้  โอ แม่เจ้า มันเหมือนมีชีวิต มันคือจิตวิญญาน

มันคือแสงสว่างนำทางแห่งชีวิต 

บรรดาเพื่อนสมาชิก มารุมล้อมดูว่า มันคืออะไร ไย ต้อมจึงได้โวยวายเยี่ยงนั้น เสี่ยตั้มวิ่งมาถึง  รีบมาคว้าไปดูทันที 

สร้างความไม่พอใจให้กับเสี่ยต้อมเป็นอย่างยิ่ง คว้าจากมือเสี่ยตั้มกลับมา(เสี่ยตั้มเอ๋อไปเลย)  แล้ว บอกว่า "อย่ามายุ่งกับเฟอร์บี้ของเก๊าาา"นะ  เอ หรือว่าเมื่อชาติก่อนจะเคยคู่กัน เหมือนดังพญานาคใน มณีสวาท ว่าแล้วก็จิ้มๆๆๆ 

เตรียมพบกับปัจฉิมบทของเสี่ยต้อม ในตอนต่อไป

ดูหน้าแฟนเจ้าต้อมจิ หน้าตากลัวโดนเจ้าต้อมบีบคอแบบเจ้าเฟอร์บี้มากๆ หุ หุ หุ

มาต่อให้จบๆ ไป

ปัจฉิมบทของเสี่ยต้อมกะน้องเฟอร์บี้  

"18+ ควรให้คำแนะนำตักเตือนบุตรหลานในขณะที่รับชม"

เสี่ยต้อม มิอาจหักห้ามใจได้  และกำลังจะ ..จะ  จะ .... แต่ เสี่ยต้อม มาจับแยกออกแทบไม่ทัน

บรรดาเพื่อนสมาชิกตกตะลึง เบิร์ดซ็อค เน็ตสะหยิวส์กิ็ว  ย่าสั้นขบเขี้ยวเคี้ยวฟันด้วยความโกธรแค้น เสี่ยหมีเตียมต่อคิวเดสี่ยต้อม พี่ปู่ ปวดหัวตึบ ตึบ 

เจ๊ยุ้ย นู่เน๊ต วิ่งหนีไปตั้งหลัก ไม่ยอมๆ ๆ น้ำลายแฉะหมดแล้ว  ซื้อมาคืนเค้าด้วย 2 ตัว

.

.

.

.

จ้าๆๆๆๆ  เด๊่ยวเค้าซื้อมาคืน 2 ตัว

มาต่อให้จบๆ ไป

ปัจฉิมบทของเสี่ยต้อมกะน้องเฟอร์บี้  

"18+ ควรให้คำแนะนำตักเตือนบุตรหลานในขณะที่รับชม"

เสี่ยต้อม มิอาจหักห้ามใจได้  และกำลังจะ ..จะ  จะ .... แต่ เสี่ยต้อม มาจับแยกออกแทบไม่ทัน

บรรดาเพื่อนสมาชิกตกตะลึง เบิร์ดซ็อค เน็ตสะหยิวส์กิ็ว  ย่าสั้นขบเขี้ยวเคี้ยวฟันด้วยความโกธรแค้น เสี่ยหมีเตียมต่อคิวเดสี่ยต้อม พี่ปู่ ปวดหัวตึบ ตึบ 

เจ๊ยุ้ย นู่เน๊ต วิ่งหนีไปตั้งหลัก ไม่ยอมๆ ๆ น้ำลายแฉะหมดแล้ว  ซื้อมาคืนเค้าด้วย 2 ตัว

.

.

.

.

จ้าๆๆๆๆ  เด๊่ยวเค้าซื้อมาคืน 2 ตัว

ต้อม : หน้าตาหื่นมาก แม้กระทั้งเฟอร์บี้ก็ไม่เว้น

ย่า : คงแค้นเจ้าต้อมมากที่มารังแกเฟอร์บี้น้อยของช้านนนนน

วันนี้ต้องขอโทษพี่ๆเพื่อนๆชาวเรือด้วยนะครับ ที่ผมไม่ได้ไปร่วมงาน

คุณยายเสียเมื่อวาน วันนี้เลยไม่สามารถไปได้จริงๆ

ขออภัยทุกท่านด้วยครับ

วันนี้ต้องขอโทษพี่ๆเพื่อนๆชาวเรือด้วยนะครับ ที่ผมไม่ได้ไปร่วมงาน

คุณยายเสียเมื่อวาน วันนี้เลยไม่สามารถไปได้จริงๆ

เสียใจด้วยครับตูน

เสียใจด้วยครับ

เสียใจด้วยนะคับตูน

กระแสเฟอร์บี้กำลังแรง และชาวออกทะเลทุกคนไม่ยอมตกกระแส

เริ่มจากรุ่นใหญ่เลย คิกขุ อาโนเนะ กันไปเลย

ยังไม่พอ ลากหวานใจวัยทีน มาเทรนด้วยอีกคน

หนุ่มหน้าใส หัวใจสีชมพู เสี่ยวี แฮปปี้ มีล 

หมอเนศ ที่ร่ำๆ อยากจะผ่าตัดทำหมัน เฟอร์บี้ 

.

ยังมีต่อ........

ต่อๆๆๆๆ

ป๋าเบิร์ด หนุ่มมาดเข้ม ขวัญใจสาวๆ ฉายาสาวสะกิดแม่ 

เมื่อมีเขา ก็ต้องมีเธอ

ตามมาด้วย นู๋เน๊ต แชมป์มิดเดิ้ล เวท สภามวยโลก น้ำหนักชั่งเมื่อเช้า  59 กิโล   กลมๆ หูหางๆ พอๆ กับเฟอร์บี้ เกือบแยกกันไม่ออก

เจ้าแม่ของเรา สาวมั่น ฉายา นางพญาย่าสั้น ถือคติ ไม่ยาว ก็สวยได้

อ้าว ทำไม มันไม่กระดุกกระดิก ล่ะ  เวรกรรม ถ่านหมด ขอเปลี่ยนถ่านก่อน

ต่อ ๆๆๆ

เสี่ยหมี นักเก็บสบู่   วันนี้ครื้นเครงเป็นพิเศษ เพราะเสี่ยยาคู่ปรับไม่มางาน ไม่งั้นได้พิมพ์ใส่กันนัว

และเสี่ยต้อม ที่เพื่อนๆ ลงมติเป็นเอกฉันทื ว่า กวนทรีนนน ที่สุดในวันนี้ กวนตั้งแต่ต้นงาน ยันแยกย้ายกลับบ้านเลย 55555555555555 

กระทู้ถัดไปให้ ขอจัดต้อมกะเฟอร์บี้ ไปเลย 

อุตสาดเรียกแม่มาดูความฮอตของเฟอร์บี้ เพื่อหวังว่านางจะซื้อให้ซักตัว ที่ไหนได้นางบอกว่า "อยากเล่นก็ไปยืมพี่เค้ามาเล่นซิ่" แล้วนางก็เดินหนีไป... :0006:  :0006:  :0006:

ขอแทรกนีสนึง ภาพจากLine

สภาพชุดพรีเมี่ยมของนู๋เน็ต พรุ้งนี้นู๋เน็ตจะขึ้นชั่งน้ำหนักเอาเลขมาฝาก 

นู๋ จะรีบไปไหน ???

อาจารย์ / วีจัง... เน๊ตยังไม่ได้กินเลยนะ ที่เห็นนี่คือมันเหลือจากที่พ่อกะแม่เน๊ตกินต่างหากล่ะ 

ตอนแรกกะจะกินพรุ่งนี้ แต่กลัววีจังจะไม่มีเลขไปซื้อหวย งั้นระหว่างดูซีรีย์จะกินให้หมดแล้วพรุ่งนี้ตื่นมาจะแจ้งน้ำหนัก ณ ปัจจุบันให้นะ 5555

แหร่ม

ดูดีที่สุดละคนเนี๊ยะ อิอิ

ลงเรือจ้า

ขอบคุณเสี่ยวี กับชุดพรีเมี่ยม

ขอบคุณท่านหมี  กับสบู่ , น้ำยา , ฯลฯ

ทริปนี้รูปไม่เยอะอ่ะครับ บอกตรงๆ ตั้งแต่ขึ้นศาลาก็เริ่มซึมล่ะ รู้สึกปวดหัวตัวร้อน แต่ก็ยังอยู่จนไปทานอาหารร่วมกันได้ กลับถึงบ้านวัดไข้ 39 องศา เลยกินยานอนทันที เพิ่งฟื้นตอนเช้านี้เองครับ

ปล ขอแสดงความเสียใจด้วยครับตูน

หวัดดีครับ โอกาสหน้าได้เจอกันแน่นอน

ส่วนลายเซ็น มันก็แรงตามเท้านั่นแหละ 5555

ผมก็ว่ารถใครตามมาติดๆ เพิ่งมารู้ว่ารถพี่ตอนที่จะจ่ายตังค์ค่าทางด่วนครั้งที่สองนี่แหละ เลยบีบแตรทักไป เท่าหนักจริงๆ ครับพี่ ตามลายเซ็นต์เลย ^_^

จัดเบา ๆ 1 รูป

พี่หมอคนนี้เลย รับตังไปแล้ว แต่ตอนรับตังคงยังไม่ตื่น ตอนนี้ยังจำไม่ได้เลยว่ารับไปเท่าไหร่ อิ อิ

ทริปนี้รูปไม่เยอะอ่ะครับ บอกตรงๆ ตั้งแต่ขึ้นศาลาก็เริ่มซึมล่ะ รู้สึกปวดหัวตัวร้อน แต่ก็ยังอยู่จนไปทานอาหารร่วมกันได้ กลับถึงบ้านวัดไข้ 39 องศา เลยกินยานอนทันที เพิ่งฟื้นตอนเช้านี้เองครับ

ปล ขอแสดงความเสียใจด้วยครับตูน

ไม่รู้ว่าหมอเนสเป้นไข้ พอดีพี่ppoppสั่งยาไว้ 5-7รายการ จะได้เอายาให้ พอดีมียาติดรถเอาไว้ หายไวๆครับ :0114:  :0114: