Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

มอนิ่งค่า ตอนเน้ที่กาญจนบุรี20องศา

เมื่อคืนกางเต้นท์นอนสบายมากค่ะ

คิดถึงคนไกลจังเลย..^^

มอนิ่งค่า ตอนเน้ที่กาญจนบุรี20องศาเมื่อคืนกางเต้นท์นอนสบายมากค่ะคิดถึงคนไกลจังเลย..^^

เขินจัง ออกสื่อด้วยอ่ะ

หวัดดีครับ รายงานลงเรือครับ

ต่อๆๆๆๆ

ป๋าเบิร์ด หนุ่มมาดเข้ม ขวัญใจสาวๆ ฉายาสาวสะกิดแม่ 

เมื่อมีเขา ก็ต้องมีเธอ

ตามมาด้วย นู๋เน๊ต แชมป์มิดเดิ้ล เวท สภามวยโลก น้ำหนักชั่งเมื่อเช้า  59 กิโล   กลมๆ หูหางๆ พอๆ กับเฟอร์บี้ เกือบแยกกันไม่ออก

เจ้าแม่ของเรา สาวมั่น ฉายา นางพญาย่าสั้น ถือคติ ไม่ยาว ก็สวยได้

อ้าว ทำไม มันไม่กระดุกกระดิก ล่ะ  เวรกรรม ถ่านหมด ขอเปลี่ยนถ่านก่อน

สะกิดเเม่ให้ออกห่างอะเปล่าครับ

เจ้ายักขนาดว่ามีคนไปคุมยังจะซ่าอีกหรอเนี้ย

พี่หมีรอบหน้าระยองสงสัยต้องพกคีร์บอร์ดไปคนละอันซะแล้ว

เอามาตีกันหรอครับ อิอิ

ขอแทรกนีสนึง ภาพจากLine

สภาพชุดพรีเมี่ยมของนู๋เน็ต พรุ้งนี้นู๋เน็ตจะขึ้นชั่งน้ำหนักเอาเลขมาฝาก 

ไวมากๆๆ

สายมากแร่ะ ไม่มีอะไรตกถึงท้อง เธอเริ่มบ่นหิว  เธอตื่นแต่งองค์ทรงเครื่อง ตั้งแต่ ตี3 ยังไม่ได้กินอะไรเลย  ตาขวางมองซ้อเสี่ยต้อม จนซ้อ ชักหวาดระแวง

แต่หนุ่มๆ นายแบบเราก็ยังเฮฮาอยู่ ป๋าเบิร์ด โพสท่าลิงจั๊กๆ ให้นู่เน๊ตดู 5555555 

ถ่ายคืนบ้าง

มีพี่ๆใส่เขาให้ด้วย อิอิ

ถ้ามี ผมจะไม่พาเข้าออกทะเลเด็ดขาด 555

แล้วจะพาเข้าออกที่ไหนละจ๊ะ อิอิ

อยู่กันเยอะดี

8 user(s) are reading this topic

8 members, 0 guests, 0 anonymous users

superpiak, mie, Kt Lamaiman, OLDMAN56, hershey, นายตาต่ำ, กำแพงแสน, juone

รบกวนปรึกษาหน่อยครับ...พอดีใส่ล้อ 18" 7.5 off 40 แล้วผมจะใส่แก้ม feel's ล้อกัซุ้มคงหุบไม่เต็มเหมือนเดิม จะต้องรองอะไรดี ระหว่าง สเปเซอ กับ อแด๊ป ขนาด 1 นิ้ว เห็นพี่ตั้มบอกรองอแดปดีกว่า ไม่สัดทัดเรืองล้อเท่าไหร่ แต่อยากหล่ออ่ะ เดียวตาม ไทอาร์งามๆไม่ทัน คริคริ

รบกวนปรึกษาหน่อยครับ...พอดีใส่ล้อ 18" 7.5 off 40 แล้วผมจะใส่แก้ม feel's ล้อกัซุ้มคงหุบไม่เต็มเหมือนเดิม จะต้องรองอะไรดี ระหว่าง สเปเซอ กับ อแด๊ป ขนาด 1 นิ้ว เห็นพี่ตั้มบอกรองอแดปดีกว่า ไม่สัดทัดเรืองล้อเท่าไหร่ แต่อยากหล่ออ่ะ เดียวตาม ไทอาร์งามๆไม่ทัน คริคริ

คันนี้ไปไกลเกินกว่าเราจะตามทัน

สวัสดีชาวเรือทุกท่านทีอดกินกุ้ง
และอดกินไอติมของเจ๊เลขสวย

พูดแบบนี้มันหาเรื่องกันนี่นา แบบนี้เบี้ยวค่าของดีกว่า ฟิ้วววววว

สวัสดีครับทุกคน

ดูรูปแต่ละคน มีทั้งความสุข ความฮา ทะลึ่ง และกวนๆ ชอบครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะ ตูน

ถึงคราวหมอป่วยบ้าง พักผ่อนเยอะๆนะ จะได้มีแรงมาผ่าเฟอร์บิ้ 555

สวัสดีชาวเรือทุกท่านทีอดกินกุ้ง
และอดกินไอติมของเจ๊เลขสวย

5555+ โดนเฉพาะใครอะเปล่าครับ อิอิ

น่าจะอแด๊ปเตอร์นะ ไม่ชัวร์ แต่ไม่เคยได้ยินสเปเซอร์ 1 นิ้วอ่ะ

น้ำยาเคลือบคอนโซล กะ แชมพู ของแจ็คอยู่ที่ผมนะ ศุกร์หน้าว่างมั้ยได้นัดเจอเอาของให้

สวัสดีครับทุกคนดูรูปแต่ละคน มีทั้งความสุข ความฮา ทะลึ่ง และกวนๆ ชอบครับขอแสดงความเสียใจด้วยนะ ตูนถึงคราวหมอป่วยบ้าง พักผ่อนเยอะๆนะ จะได้มีแรงมาผ่าเฟอร์บิ้ 555

แชมพูของพี่ อยู่ที่พี่หมีแล้วนะครับ วันนี้ดีขึ้นเยอะครับ มาทำงานแล้วครับพี่ ^^

สะดุ้งตื่นเพราะนึกขึ้นได้ว่าต้องเอากุ้งของตัวเองมาอวดคนไม่ได้ไปกิน :0019::0019:

คนบางคนน้ำลายไหลอีกละโดยเฉพาะคนคอเลสตรอลสูง อิอิอิ

แชมพูของพี่ อยู่ที่พี่หมีแล้วนะครับ วันนี้ดีขึ้นเยอะครับ มาทำงานแล้วครับพี่ ^^
บูมพร้อมละบอกละกัน

หายป่วยเร็ววันนะหมอ

ถ้ามี ผมจะไม่พาเข้าออกทะเลเด็ดขาด 555

อย่าพูดในสิ่งที่เป็นไปไม่ได้ จารย์  555

เขินจัง ออกสื่อด้วยอ่ะ

พี เค้าหมายถึงจารย์เหรอ  อิ อิ 

คันนี้ไปไกลเกินกว่าเราจะตามทัน พูดแบบนี้มันหาเรื่องกันนี่นา แบบนี้เบี้ยวค่าของดีกว่า ฟิ้วววววว

เริ่มอีกแร่ะ