Jump to content

Recommended Posts

รอดไป อิอิ แถมได้เงินคืน

ยักได้เงินคืน งั้นก็มาเลี้ยงพี่ๆ ได้แล้วดิ อิ อิ อิ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

555+ ว่าแต่แถวระยอง มีสวนผลไม้ป่าวอยากซื้อผลไม้กลับบ้านอ่ะ...เช่นทุเรียน มังคุด เงาะ อะไรประมาณนี้

คิดเหมือนกันเลยเพื่อนนี่ก็กำลังหาสวนที่เข้าไปเก็บได้แต่จะมีเวลาพอหรือป่าว

2 คนนี้ นัดกันเข้าป่า เอ ยังไงกันเนี่ย อิ อิ อิ

คิดเหมือนกันเลยเพื่อนนี่ก็กำลังหาสวนที่เข้าไปเก็บได้แต่จะมีเวลาพอหรือป่าว

.....จัดไป หาสวนเลยเพื่อน...

ใครมี ว.แดง เอา ว. แดงไปด้วยนะครับ เปิดช่องไหนกันดี ???

ที่บ้าน แต่ใช้ไม่เป็นอะ ไครมีความรู้บอกที เดี๋ยวเอาไปเผื่อ

เปิดช่องเดียวกัน กดพูด ปล่อยฟัง แค่นั้นคับผม

เอามากัน เิปิดช่อง  72 ละกังคับ 

โอเค ตาม อ. เปิดช่อง 72 ไว้เลยครับ

14 user(s) are reading this topic

14 members, 0 guests, 0 anonymous users

กำแพงแสนPeesargNetabudareenppoppMs_smartjuonejack1srwsuperpiakjaimihanEndlessmie9695topoNatthachai

เยอะไปไหนเนี่ยยยยยย

เปิดช่องเดียวกัน กดพูด ปล่อยฟัง แค่นั้นคับผม

เอามากัน เิปิดช่อง 72 ละกังคับ

เรื่องใช้งานไม่มีปัญหาครับแต่ไม่รู้ว่าจะปรับช่องอย่างไรเท่านั้น แต่ไม่น่ามีปัญหางัยก็ต้องเจอกันก่อน แล้วเดี๋ยวให้พี่มาตรสอน

มาทำไรกันเนี่ยะ  :0141:  :0141:  :0141: 

14 user(s) are reading this topic

14 members, 0 guests, 0 anonymous users

กำแพงแสนPeesargNetabudareenppoppMs_smartjuonejack1srwsuperpiakjaimihanEndlessmie9695topoNatthachai

2คนนี่พร้อมใจกันเหลือเกิน

มาทำไรกันเนี่ยะ  :0141:  :0141:  :0141: 

เขามาวางแผนเตรียมตัวงัดรถเทพกันอ่ะน้อง

เรื่องใช้งานไม่มีปัญหาครับแต่ไม่รู้ว่าจะปรับช่องอย่างไรเท่านั้น แต่ไม่น่ามีปัญหางัยก็ต้องเจอกันก่อน แล้วเดี๋ยวให้พี่มาตรสอน

ระดับยา ลูก 2 แล้วยังต้องให้ อ.มาตรช่วยสอนอีกรึ หุ หุ หุ

2 คนนี้ นัดกันเข้าป่า เอ ยังไงกันเนี่ย อิ อิ อิ

เข้าไปหาไม้ในป่าเดียวกัน 5555

.....จัดไป หาสวนเลยเพื่อน...

ได้เลยให้ภรรยาหาละได้ผลงัยเดี๋ยวไปคุยกันที่งาน

ระดับยา ลูก 2 แล้วยังต้องให้ อ.มาตรช่วยสอนอีกรึ หุ หุ หุ

แหมพี่ชาย มันเกี่ยวมั้ยเนี้ย 555

แหมพี่ชาย มันเกี่ยวมั้ยเนี้ย 555

อ้าว พี่นึกว่าเกี่ยวกันซะอีก  5 5 5

คงเป็นเรื่องยากนะน้องพี่ว่า...........มันผ่านมาหลายหน้าม๊ากก

ไม่เกินความสามารถพี่หมีหรอกพี่แจ็ค เชื่อน้องดิ่ อิอิ

65775331-16E0-413F-AB41-32810F16C3E2-374

FA558768-EBB6-4106-B1D4-F02108A327C6-374

0342278B-1D7A-4AAB-ABB3-5A0C4BC547AA-374

สบายดีครับเสี่ยวี  ฝนตกครับเลยรีบนอนครับ

มันไม่ยากเกินความพยายามหรอกน้อง

นั่นงะ เห็นมะ มีไรมั่งที่น้องต้องการแล้วพี่หมีทำให้ไม่ได้ (ยกเว้นเรื่องยืมตังค์ใช่ปะ) 55555

ไม่เกินความสามารถของท่านหมีจริงๆ

....สุดยอดมะพร้าวจริงๆๆ...หามาได้

นี่แหละ เน๊ตถึงร๊ากกกกก พี่หมีมว๊ากกกกก  :0202:  :0202:

เอาไปตัดเสื้อบริษัทเหรอครับ แนะนำให้เขาเอาของจริงมาให้ดูดีกว่าน่ะ เพราะบางทีสีในคอมจะเพี้ยนกว่าความเป็นจริงน่ะครับ

ใช่ค่ะ เด็นในออฟฟิตเยอะขึ้นคงได้เวลาตัดฟอร์มซะที อิิิอิ

เมื่อเช้าได้รับการติดต่อจากพี่ตั้มว่า เมื่อคืน (6/6/56) ติดต่อทางร้านไม่ได้ โดยผมคอนเฟริมบอกพี่ตั้มแล้วว่าผมไม่ต้องการรับเสื้อ แล้วจะส่งเลข บ/ช ไปให้ซึ่งพี่ตั้มก่ะรับปากว่าสามารถโอนเงินคืนได้ภายในวันนี้ ซึ่งจะได้เป็นการสิ้นสุดมหากาฟเรื่องเสื้อของผม แล้วจะได้ดำเนินการชี้แจงเป็นลำดับต่อไป

ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่เป็นกำลังใจและให้คำปรึกษาครับ

ยักษ์...ไม่ต้องเสียใจนะ ถึงเจ้าจะไม่มีเสื้อแต่ข้าก็รักเอ็งเหมือนเดิม 55555

เมื่อเช้าได้รับการติดต่อจากพี่ตั้มว่า เมื่อคืน (6/6/56) ติดต่อทางร้านไม่ได้ โดยผมคอนเฟริมบอกพี่ตั้มแล้วว่าผมไม่ต้องการรับเสื้อ แล้วจะส่งเลข บ/ช ไปให้ซึ่งพี่ตั้มก่ะรับปากว่าสามารถโอนเงินคืนได้ภายในวันนี้ ซึ่งจะได้เป็นการสิ้นสุดมหากาฟเรื่องเสื้อของผม แล้วจะได้ดำเนินการชี้แจงเป็นลำดับต่อไป

ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่เป็นกำลังใจและให้คำปรึกษาครับ

ยังไงก็รักเหมือนเดิม น้อง วก. ผู้น่ารัก

อิอิ ไปทานข้าวละ หิวมากมาย ฟิ๊ววววววววว  :0110:  :0110:  :0110:  :0110:

ระวังพุงจะเยอะนะ  ผู้ชายมีพุง กับ ผู้มีพุง 

มันจะแตกต่างกันนะ น้อง

ไครจะเลี้ยง ขอแจมด้วยคน อิ อิ

ยักเรื่องเสื้อตอนนี้ทำได้แค่ทำใจ แต่ไม่ต้องห่วงพี่ซื้อถุงดำไว้แล้วเพื่อน้อง 5555

พ่นสีขาวด้วยนะ อิอิ

:0217:  :0217:  :0217:  :0217:

ผู้ชายมีพุงเรียกว่า    เสี่ย

ผู้หญิงมีพุงเรียกว่า   ยัยหมูสามชั้น

ตั้งแต่รู้จักกันมา เพิ่งจะมีวันนี้  ต้อมพูดจาดีมาก 

ตั้งแต่รู้จักกันมา เพิ่งจะมีวันนี้ ต้อมพูดจาดีมาก

ขอสนับสนุกอีกหนึ่งเสียง อิ อิ