Jump to content

Recommended Posts

โอ๊ย....เจ็บจี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ถามจริงพรุ่งนี้ไปกับท่านผู้ใด๋

+555 ระวังตามหลอกหลอนนะอาจารย์

อาจารย์สบู่ซักผ้าไปถึงรึยังครับ

พรุ่งนี้ก็ไปคอนโดพี่เปี๊ยกก่อน แล้วเด๋วไปค่อยว่ากัน คันไหนไปคนเดียวก็จะอาศัยไปด้วยแหละ รถพี่เปี๊ยกจะได้ไม่อึดอัดอ่ะ 

พี่หมีก็ไปกะพี่เปี๊ยก เด๋วเน๊ตอาศัยเจ้ายักษ์ หรือคุณชายแจ็คก็ได้ อิอิ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

พรุ่งนี้ก็ไปคอนโดพี่เปี๊ยกก่อน แล้วเด๋วไปค่อยว่ากัน คันไหนไปคนเดียวก็จะอาศัยไปด้วยแหละ รถพี่เปี๊ยกจะได้ไม่อึดอัดอ่ะ 

พี่หมีก็ไปกะพี่เปี๊ยก เด๋วเน๊ตอาศัยเจ้ายักษ์ หรือคุณชายแจ็คก็ได้ อิอิ

เอาของกินไปเยอะ ๆ นะเผื่อหิว  เขาไม่จอดให้ซื้อกินหรอกนะ เนต

เอาของกินไปเยอะ ๆ นะเผื่อหิว  เขาไม่จอดให้ซื้อกินหรอกนะ เนต

แหมๆๆๆ น้องก็ไม่ได้กินตลอดเวลานะจ๊ะ เชอะ...

ถึงแล้วครับ พี่ที่ทำงานเค้าโทรมาแจ้ง ขอบคุณครับ

OK หายห่วงละ

เอามาถูๆบริเวณที่สกปรกนะอาจารย์ แล้วขยี้ออกเลยนะ อย่าเผลอแช่ไว้นานนะครับ เดี๋ยวไขมันนู๊เนีตออกมา

ไปกับแจคซิ เดี๋ยวพี่เอาทุเรียนทอดไปให้กินกับแจค

สงสัยจะเยอะกว่าเข้าค่ายลูกเสือละเสี่ยปาน  ปัญหาของผมตอนนี้คือ หาข้าวเหนียว กับมะม่วงไม่ได้แล้วด้วยซิ

แหมๆๆๆ น้องก็ไม่ได้กินตลอดเวลานะจ๊ะ เชอะ...

จ้า น้องนู๋คนสวย

OK หายห่วงละ

เอามาถูๆบริเวณที่สกปรกนะอาจารย์ แล้วขยี้ออกเลยนะ อย่าเผลอแช่ไว้นานนะครับ เดี๋ยวไขมันนู๊เนีตออกมา

ไปกับแจคซิ เดี๋ยวพี่เอาทุเรียนทอดไปให้กินกับแจค

สงสัยจะเยอะกว่าเข้าค่ายลูกเสือละเสี่ยปาน  ปัญหาของผมตอนนี้คือ หาข้าวเหนียว กับมะม่วงไม่ได้แล้วด้วยซิ

เอาข้าวเหนียวกับหมูย่างก็ได้

....ถ้าจะมากับผม ต้องพกของกินมาเยอะๆนะ.......

เดี๋ยวพี่บอกอาจารย์มาตรเอาของมาฝากจากลพบุรี ที่บ้านอาจารย์มาตรมีเยอะเลย

ลิง กะ หมู ของคู่กัน

เอาข้าวเหนียวกับหมูย่างก็ได้

สระอูอะผมไม่กลัว  ผมกลัวสระอา มากเลยละครับเสี่ยปาน

ก่อนจากกันวันนี้ ขอทึ้งภาพ Sexy ไว้ให้ชมอีกสักภาพ ก่อนของจริงจะมา

เเจ้งการเดินทางสำหรับพี่ๆที่จะเดินทางมาวันพรุ่งนี้ ถนนสายบ้านบึง-เเกลง จะชำรุดเป็นช่วงๆนะครับ ช่วงชลบุรีหนองใหญ่มีการซ้อมเเซมทางอยู่นะครับ ถ้ามาถึงกันเร็วผมเเนะนำร้านเกี๊ยวสามย่านนะครับ อร่อยๆๆ อยู่ในตัวเมืองเเกลง ส่วนเส้นทางโทรคุยดีกว่าครับ ขอให้พี่ๆเดินทางโดยสวัสดิภาพทั้งวันที่8เเละวันที่9ครับ

กำลังศึกษาเส้นทางในการเดินทางอยู่พอดีครับคุณเบิร์ด นั่งแลแผนที่มาพักหนึงแระครับ

มาไม่ยากครับ มาจากกรุงเทพ มอเตอร์เวย์ถึงชลบุรี ด่านพนัส เเล้วอีกหน่อยจะมีป้ายมาบ้านบึงเเกลง ถึงบ้านบึงขึ้นสะพานเลี้ยวขวามาเเกลง-จันทบุรี ตรงอย่างเดียว จนมาถึงเเยกสามย่านตามเเผนที่ที่ส่งให้อะครับ ก็เลี้ยวขวา มาเรื่อยจนเห็นปั้ม ปตท ให้เลี้ยวขวาจะเห็นประตูวัดครับ

มาไม่ยากครับ มาจากกรุงเทพ มอเตอร์เวย์ถึงชลบุรี ด่านพนัส เเล้วอีกหน่อยจะมีป้ายมาบ้านบึงเเกลง ถึงบ้านบึงขึ้นสะพานเลี้ยวขวามาเเกลง-จันทบุรี ตรงอย่างเดียว จนมาถึงเเยกสามย่านตามเเผนที่ที่ส่งให้อะครับ ก็เลี้ยวขวา มาเรื่อยจนเห็นปั้ม ปตท ให้เลี้ยวขวาจะเห็นประตูวัดครับ

ครับผม ตอนนี้กำลังมองหาทางที่ใกล้ที่สุด นอกเหนือจากวิ่งทางด่วนกาญจนาภิเษก(ทางหลวงหมายเลข9)และวิ่งตัดเข้ามอเตอร์เวย์ กรุงเทพชลบุรีสายใหม่ ลงถนนสาย344ที่เหลือก็ตามแผนที่ที่ได้รับ ชัดเจนครับ

ครับผม ตอนนี้กำลังมองหาทางที่ใกล้ที่สุด นอกเหนือจากวิ่งทางด่วนกาญจนาภิเษก(ทางหลวงหมายเลข9)และวิ่งตัดเข้ามอเตอร์เวย์ กรุงเทพชลบุรีสายใหม่ ลงถนนสาย344ที่เหลือก็ตามแผนที่ที่ได้รับ ชัดเจนครับ

ถ้าสาย 36 ละครับง่ายไหม ถนนดีกว่าไหม ผมไม่ได้ไปนานละ

ฝันร้ายแน่ท่านหมี  คืนนี้

ผมส่งแฟน กับลูกไปนอนที่ทำงานแฟนละละพรุ่งได้รีบออกแต่เช้าครับ คงจะไม่ฝันนะกลัว

พรุ่งนี้เดินทางปลอดภัยกันทุกท่านนะครับ...

ขอบคุณครับเสี่ยปาน และรวมถึงท่านและทุกท่านที่เดินทางวันอาทิตย์ด้วยนะครับ

อยากไป ตอนนี้นั่งรอน้องที่ออฟฟิตเอาเอกสารมาให้ที่พัทยา T-T

กำลังศึกษาเส้นทางในการเดินทางอยู่พอดีครับคุณเบิร์ด นั่งแลแผนที่มาพักหนึงแระครับ

ต้นจดเบอร์พี่ที่ไปวันอาทิตย์ไว้นะครับ

อยากไป ตอนนี้นั่งรอน้องที่ออฟฟิตเอาเอกสารมาให้ที่พัทยา T-T

รอไหมพรุ่งนี้