Jump to content

Recommended Posts

เสี่ยต้นกับเสี่ยปาน มีสิทธิ์ลุ้นครับพี่ป๊อป  ที่แน่ๆตอนนี้มี ผมกับเสี่ยเปี๊ยกครับ ยอดรวม 2 + ของพี่ป๊อปอีก 1 เป็น 3 ละครับ

ผมเอาด้วยเสี่ยหมี จะให้โอนเงินวันไหน  ส่งของกันยังไง นัดติดตั้งกันวันไหน จะได้ไปด้วยครับ...

เอาสะดวกเสี่ยหมีนะครับ...

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ไปทำงาน  ไม่ได้ไปเที่ยวนะเฟ้ยยย 

อยากไปซะที่ไหนล่ะ  :0026:

เป็นการเปลี่ยนบรรยากาศและสถานที่ในการทำงาน สู้ สู้ ครับพี่

เป็นการเปลี่ยนบรรยากาศและสถานที่ในการทำงาน สู้ สู้ ครับพี่

เปลี่ยนบรรยากาศเยอะเกิ๊นน

ดีนะที่มีเพื่อนแบ่งเดินสายไปบ้าง เพราะถัดมา 11 12 ก็ไปเชียงราย-พม่า ตามด้วย 17 18 สกลนคร  ต่อด้วยประจวบ 24 25  แล้ว ย้อนมากาญจน์อีกรอบเดือนสิงหา

55555 ไม่งั้นล่ะทั้งเดือนเลยไปถึงเดือนหน้า

สวัสดีครับ  ลงเรือ วันนี้มาสายหน่อยนึง คนขับตื่นสาย ลงเรือสายไปด้วย

GOOD MORNING ทุกๆ ท่านครับ 

สวัสดดีครับพี่

พี่คุยกับมะยม แร่ะ ของพี่ไว้จะนัดให้มาส่งที่ทำงาน ถ้าพรุ่งนี้มาส่งไม่ได้ ก็คงให้มาอาทิตย์หน้าเลย ส่วนของหมีกะเสี่ยปานนัดกันเองล่ะกัน

ช่วง 7- 8 วันนี้ อยู่ กทม. วันอาทิคย์ วันเดียว

4 5 6  จันทบุรี - ชายแดนกัมพูชา

8  9 10 เขื่อนศรีฯ เขื่อนวชิราลงกรณ์ - ชายแดนพม่า

ดีจังเลยครับมาส่งถึงที่ทำงานเลย 

ส่วนผมคงมี 3 ตัว อะครับ มีเสี่ยปาน เสี่ยเปี๊ยก และผมครับ

อยู่ติดชายแดนเกือบทุกวันเลยนะครับพี่ โชคดีมากมายแล้วครับพี่ไม่มาติดชายแดนมาเลเซีย

ผมเอาด้วยเสี่ยหมี จะให้โอนเงินวันไหน  ส่งของกันยังไง นัดติดตั้งกันวันไหน จะได้ไปด้วยครับ...

เอาสะดวกเสี่ยหมีนะครับ...

เสี่ยจะโอนแบบไหนดีครับ เข้าบัญชีผม หรือเข้าบัญชีคุณมะยม เลย ผ่านธนาคารกสิกรครับ แล้วโทรแจ้งที่อยู่ในการจัดส่ง

ส่วนผมให้ส่งของไปยังที่อยู่ท่านเปี๊ยกครับ รบให้ท่านเปี๊ยกเล่นก่อน มีปัญหาจะได้ถามท่านเปี๊ยกได้

ผมกะจะโอนเย็นนี้อะครับ หรือพรุ่งนี้อะครับ  การติดตั้งก็คงเดิม ให้คุณสามเดินสายให้ครับ เสีย 100 บาท ค่าสาย รอท่านเปี๊ยกแจ้งคุณสามก่อนนะครับ ถึงจะชัวร์

ตามถนัดเสี่ยปานครับ

ทักทายยามเช้า นอนตี1 ตื่น 05.30 เปิดร้าน 06.00น. เมื่อยจุ้งเบ้ยยย

มาให้เสี่ยปานนวดซิครับ นวดฟรีด้วย ผมเห็นมีรถทั้งนวด ทั้งบด ตั้งหลายคันอะเสี่ยวี

มอร์นิ่งครับ เตรียมตัวทำงานครับ

วันนี้มีนัดน้องหมา กะน้องแมวไหมหมอ

สวัสดีทุกท่านครับ วันนี้ไปประชาอุทิศ 75 ครับ

ไปทั่วเมืองกรุงเลยนะท่าน  แวะมานครชัยศรีเมื่อบอกด้วยน๊ะ จะพาไปหาลูกสาวสวย (ส้มโอหวาน(ไม่ใช่นครชัยศรีละ) ขาวสารขาว ลูกสาวสวย(แพงมาก ขอบอก))

ไปทั่วเมืองกรุงเลยนะท่าน  แวะมานครชัยศรีเมื่อบอกด้วยน๊ะ จะพาไปหาลูกสาวสวย (ส้มโอหวาน(ไม่ใช่นครชัยศรีละ) ขาวสารขาว ลูกสาวสวย(แพงมาก ขอบอก))

โซนนั้นผมจะไปแถวพุทธมณฑลสายสี่บ่อยๆ หลังจากนี้มีงานโปรเจคติดตั้งเครื่องฉีด 80 เครื่อง ประมาณสองเดือนล่ะท่าน

โซนนั้นผมจะไปแถวพุทธมณฑลสายสี่บ่อยๆ หลังจากนี้มีงานโปรเจคติดตั้งเครื่องฉีด 80 เครื่อง ประมาณสองเดือนล่ะท่าน

ใกล้ที่ทำงานเสี่ยปานเลยครับ หากปวดเมื่อก้มานวดได้นีะครับ

โรงงานอยู่ริมถนนปิ่นเกล้าไหมอะ........ติดตั้ง 80 เครื่องเลยน๊ะ เป็นเครื่องฉีดอะไรอะท่าน ผมเคยอยู่ระยอง(กิ่ง อ.นิคมพัฒนา) ทนเคมีไม่ไหว ทะเลาะกับนักเคมีที่ชอบเปลี่ยนสูตรอยู่เรื่อยไป เราต้อง Adjust เครื่องหาอยุ่ตลอดเลย

ทักทายยามเช้า นอนตี1 ตื่น 05.30 เปิดร้าน 06.00น. เมื่อยจุ้งเบ้ยยย

ไม่ไหวก็ปิดร้านครับ

ไปขายเต้าฮวย ขายกลางคืน กลางวันจะได้นอนยาวเบยย