Jump to content

Recommended Posts

อ้าว !!! ผมแกะพลาสติกหน้าจอไปแล้วด้วยไม่รู้จะเป็นอะไรบ้างหรือเปล่า

ชาวเรือนี่ใจร้อนกันเนอะ หุ หุ หุ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ตัวที่จับภาพในรถหรือครับ เลนส์ที่ส่องมองคนขับใช่ป่าว

เอางั้นเลยหรอออออออออ   ผมก็อยากได้ตัวใหม่เหมือนกันอะครับ...........5555

ของนายยังไม่เป้นอะไรเลย จะแจ้งแล้วหรอ

ใช่แร้ว ตัวที่ส่องภายในรถนั่นแหล่ะครับ

ถ้าวันนี้ถูกหวยจะเลี้ยงมื้อใหญ่เลย อิอิ

ไม่ถูกก็เลี้ยงได้ พี่ๆ เต็มใจกินที่เน๊ตเลี้ยง อิ อิ อิ

อ้าว !!! ผมแกะพลาสติกหน้าจอไปแล้วด้วยไม่รู้จะเป็นอะไรบ้างหรือเปล่า

ไม่เป็นอะไรหรอครับเสี่ยปาน....หายห่วง

ชาวเรือนี่ใจร้อนกันเนอะ หุ หุ หุ

ผมยังไม่แกะเพราะว่าไม่ค่อยได้ขับ........และยังไม่ได้นำไปติดฟิล์ม...มิเช่นนั้น................5 5 5

ถ้าวันนี้ถูกหวยจะเลี้ยงมื้อใหญ่เลย อิอิ

ข้าวต้ม+ผัดผักบุ้งไฟฟ้าหรอ

ใช่แร้ว ตัวที่ส่องภายในรถนั่นแหล่ะครับ

คืนนี้ค่อยดู....ภรรยาขับกลับห้องแน่ๆ เพราะเวรบ่าย....

TY

เรื่องกล้องที่ซื้อกับมะยม ตอนนี้ของผมมีปัญหา อินฟราเรดไม่ทำงาน

คุยกับมะยมแล้ว เดี๋ยวเขาเปลี่ยนตัวใหม่ให้ เพียงขอแค่อย่าเพิ่งแกะสติ้กเกอร์หน้าจอออกเท่านั้น

ช่างโชคดี ผมยังไม่แกะซะด้วย เดี๋ยวคงนัดส่งของกับมะยมอักทีครับ

ถ้าคืบหน้าอย่างไรจะแจ้งให้ทราบน่ะครับ

มีใครเอาลงคอมเเล้วลง youtube บ้างครับ ผมอยากเห็นว่าเวลาลงคอม เเล้ว upload ลง internal ชัดเเค่ไหน กล้องของผมถ้าพูดถึงเรืองการใช้งานก็โอเคครับ เเต่ภาพ เวลาลงคอมเเล้วไม่ค่อยประทับใจเลยครับ

กล้องตัวถัดไปจะเอาเป็นทางเลือกครับ

ลงเรือครับผม

3-4 วันที่ผ่านมาโดนไข้หวัดเล่นงานซะซึมไปเลย ตอนนี้เริ่มดีขึ้นแล้วครับ มีแรงออกไปรับกล้องติดรถมาเรียบร้อย ต้องขอบคุณคุณ tont มากๆ ครับ จัดการเรื่องกล้องให้ทุกอย่างเลย ^^

ปล HBD ย้อนหลังนะครับกัปตัน สุขภาพแข็งแรง สมปรารถนาทุกประการครับผม

ขอบคุณครับคุณหมอเนศ พรใดที่ให้มาขอให้ส่งผลไปยังผู้ให้ด้วยครับ

ผมยังไม่แกะเพราะว่าไม่ค่อยได้ขับ........และยังไม่ได้นำไปติดฟิล์ม...มิเช่นนั้น................5 5 5

ข้าวต้ม+ผัดผักบุ้งไฟฟ้าหรอ

คืนนี้ค่อยดู....ภรรยาขับกลับห้องแน่ๆ เพราะเวรบ่าย....

TY

เสียวกะเขาด้วยล่ะซิ อิๆๆๆ

ไม่เป็นอะไรหรอครับเสี่ยปาน....หายห่วง

ของพี่เปี๊ยกเจอแจ๊คพ๊อตครับ งวดนี้...ครับพีหมี

มีใครเอาลงคอมเเล้วลง youtube บ้างครับ ผมอยากเห็นว่าเวลาลงคอม เเล้ว upload ลง internal ชัดเเค่ไหน กล้องของผมถ้าพูดถึงเรืองการใช้งานก็โอเคครับ เเต่ภาพ เวลาลงคอมเเล้วไม่ค่อยประทับใจเลยครับ

กล้องตัวถัดไปจะเอาเป็นทางเลือกครับ

ตอนป๋าไปเกาหลี น่าจะติดมือมาสักตัวน๊ะ

ยังไม่ได้ลงเลยอะ  เดี๋ยวค่อยทดลองให้น๊ะ

เสียวกะเขาด้วยล่ะซิ อิๆๆๆ

ของพี่เปี๊ยกเจอแจ๊คพ๊อตครับ งวดนี้...ครับพีหมี

เลี้ยงฉลองกล้องใหม่เลยครับ

ไปเดินที่แฟชั่น ได้ micro sd 32 GB class 10 ราคา 759 บาทครับ ที่ร้าน J I B ประกันโดย synnex ครับ

ขับรถกลับต้องปิดหน้าจอกล้องในรถ เพราะเผลอเหลือบไปดูบ่อยมากเลย กลัวจะชนท้ายคันหน้าจริงๆ อิอิ

ยาอยู่มั้ย ว่าจะถามเรื่องเดินสายจากกล้องในรถแบบซ่อนอ่ะครับ ว่าต้องใช้อุปกรณ์อะไรบ้าง ต่อไฟตรงไหนยังไงครับ ถ้าไม่ยุ่งมากว่าจะลองทำเองดูก่อน เพราะตอนนี้สายเกะกะมากทั้งสายช๊าทโทรศัพท์ เครื่อง GPS และ กล้องในรถอีก